Noel Q.1 Khởi đầu Noel cùng em 20

Lượt xem: 508

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Đoán đúng even noel nên được nhận code từ @Uchiha Itachi lần này là đặc khu Dubai Luxury, đến ngay cơ sở vẫn là khung cảnh như ngày nào, nhưng khác là đập vào mắt là một bé lễ tân xinh xắn, dễ thương, nhanh nhẹn... Bé dìu qua ghế ngồi tranh thủ làm thủ tục các kiểu, lướt ipad để tìm bạn đồng hành, lướt xuống rồi lại lướt lên sao một hồi câu giờ để gần bé thì mình quyết định chọn ktv 20.

Lên phòng thì phòng xông đã mở nóng, nước cũng đã từ từ vào bồn, nhanh chân nhanh tay vào thay đồ để kịp gặp mặt bé.
Nhận xét cơ sở vật chất thì khá là O.K so với những chổ khác thì mình khoái ở đây nhất, phòng rộng, sạch sẽ, giường to, bồn rộng....
Một lát sau bé cũng vào, ngồi phòng xông nhìn ra thì dáng bé mi nhon trong trang phục màu đỏ của cô gái trung hoa quá quyến rủ, đúng gu mình mong đợi nên xông ra liền để chào hỏi em.

Sơ bộ thì em thuộc tuổi teen , nge em nói 20 tuổi, thân hình mi nhon, các vòng đều ổn kiểu gái mới lớn, ca này mình khoái khoái.

Ngồi lau người mà em không ngừng chọc phá, mình cũng chẳn chịu thua đâu. Sau một lúc thì nắm tay vào bồn, em tắm táp kĩ càng sạch sẽ, tiếp theo là màn dạo đầu khá kích thích, mình muốn đổi cảm giác mới nên kêu em thư giản luôn, cả hai quằng nhau một hồi thì qua giường.

Em đấm bóp có lực tốt, đầy đủ bài bẻ tay bẻ chân, đá nóng các kiểu... nằm tâm sự với em cảm thấy thoải mát hẳn ra, bên cạnh đó tay chân cả 2 cũng không ngừng hoạt động. Thấy không đủ sức nên không chiến thêm lần 2, chủ yếu tám với em cho đến hết giờ thì ra về. Hẹn em lần sau sẽ chiến 2 hiệp cho đã cái nư àaaaaaa.

Tic- Tip even noel. Cảm ơn nhà tài trợ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn anh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Kun Kun