Q.12 Khởi nguồn của lễ hội trái cây bắt nguồn từ đâu?

Lượt xem: 699

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
Bài review này cho lần đi masage cách đây cũng đc 1 thời gian rồi. Tại nay mới có hứng viết, neen là vấn đề dịch vụ tại thời điểm hiện tại có thể thay đổi nên các bác chịu khó cập nhập nhé.

Tác hại của rụ bia.
Sau khi lai rai với ae, mỗi đứa mỗi việc nên đành chia ly ko tăng ca cùng nhau đc. Mình thì siêng năng nên cố gắng đi nằm vùng đề có dịp thì chia sẻ với ae.
Cẩm Thy xin chào!
Đây là lần đầu ghé CT, và cũng là khởi nguồn của bài lễ hội trái cây CT.
Alo với quản lí được sắp xếp buổi phỏng vấn với bé 79 ( Đi theo duyên nên chưa có tìm hiểu gì trước) nhưng rất chi là chim ưng với CT từ đó.
79: xinh, trẻ, body đẹp ( vòng 1 với tui là toẹt vời, size nhỉnh hơn tí so với dáng người, nói chung là đúng gu) cái vòng còn lại ae tự khám phá nhé.
Về thái độ: bé rất chuyên nghiệp, tay nghề tốt, thuần về công việc thì với tui là ko có gì để chê.
Nhập cuộc:
Tắm rửa sạch sẽ, lên giường nằm úp, masage khoẻ bài bản, tỉnh men hẳn.
Nằm ngửa: rà lưỡi tê tái khắp người, lưỡi đi trước, 2 lưỡi cày đi sau he he nằm hưởng thụ là hết nước chấm nha ae. Lâu lâu bé chà nhẹ bướm ở một số chỗ nhạy cảm, rất chi là đê mê luôn. Mình thuộc trường phái ko thích bj cho lắm nên lúc nào hứng thì mới để các bé ngậm thôi. Đa phần là thích nhẹ nhàng tận hưởng phần nuru. Nên là kĩ năng bj cuar bé ae tự khám phá nhé.
Phê pha một lúc cũng bằn bằn trong sunh sướng he he.
Tip, tic theo gói onsen2 tại thời điểm bấy giờ.
Bà 79 này giới thiệu hay đánh đôi với 97 , nên là cơ phần lễ hội trái cây ae nhé.
Cảm ơn ae đã đọc.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,926
3,194
Hang Thỏ
64 ₿
Bé Cưng 79 là 1 trong những bé với Tàn là xinh ở CT. Mừng bác...

• Like
Điểm cảm xúc: Vinhma

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
bổ sung 1 số điểm trừ nhẹ: ( nhưng về phần dịch vụ từ tiếp tân đến các ktv rất tốt, mình đang tìm chỗ tốt hơn he he, nên các điểm trừ này là để cho công tâm, thực chất ko quan trọng lắm)
Cơ sở vật chất sạch sẽ, nhưng so với các cơ sở trong phân khúc với mình thì hơi nhỏ hơn các cơ sở kia.
Vị trí hơi xa trung tâm, nằm trên đường đong đúc tấp nập, ae gần nhà chắc dễ gặp người quen hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32