Gò Vấp - Không đi nữa | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Không đi nữa

Lượt xem: 2,289

khangbeo1997

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/20
Chủ đề
1
28
6
0 ₿
Cs win và galaxy là 1 tui đi từ khi galaxy chưa mở mà giờ thì quá ...buồn vé tắm tiên khác gì vé thường đâu ...

• Like
Điểm cảm xúc: Chuonq Wook Wee

khangbeo1997

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/20
Chủ đề
1
28
6
0 ₿
500 nhé ..nhưng mà thôi cs xưa ok nên a tin tưởng giới thiêu ae qua chơi mấy bác làm viec lại nv đi cho ae sau chơi vui là dc

Massage An Khang

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
107
653
188
0 ₿
Ok anh . Bé đó bên em thấy làm ko ok nên cũng đã cho nghi trước khi anh lên bài .
Còn vấn đề sai xót để cơ sở làm việc lại với quản lý và ktv . Và anh xem lại tín nhắn bên em có tặng code miễn phí vé cho anh

• Like
Điểm cảm xúc: khangbeo1997

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,936
1,929
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cái gì cũng phải có sự xác thực chứ bạn. Bạn biết rằng chỉ 1 bài đăng không rõ ràng từ bạn thì ảnh hưởng người khác ra sao không

Vergil

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/11/22
Chủ đề
0
27
16
0 ₿
tui thấy có mùi phá cơ sở người ta rồi trên phốt dưới quảng cáo Bình Tân ngon, cơ sở Bình Tân của bác ở đâu em qua ủng hộ cho nè :)). Cơ sở người ta chấp nhận bù vé free cho bác mặc dù bác ko cung cấp thông tin. Thôi thì bác còn giận dỗi gì nữa

baxayeudau

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
0
20
18
TPHCM
0 ₿
Tui cũng thấy thế , phốt và PR nên chia ra mà nói chứ gộp kiểu này tôi thấy có vấn đề . Mà tôi thấy massage thì ở Gò Vấp là ổn áp nhất SG rồi

@Massage Galaxy : thấy ad có nhắn tin tui mà bận quá giờ mới vào diễn đàn, sẵn trả lời ở đây luôn . Lần 3 tui đi pé 68 , pé ok nhưng 2 lần trc' với tui là best rồi nên tui mới nhận xét là " hơi chán " so với tr'c , ko complain gì đâu

Sẵn góp ý luôn là cơ sở đầu tư cái gối to và dày hơn , cái gối nhỏ xong thêm cái gối cổ nữa thì cũng ko thoải mái hơn . Còn mấy em KTV thì nói mấy em tắm xong thì chủ động lấy khăn lau cho khách , thể hiện tình cảm chút (mặc dù biết là mấy em cũng mệt) nhưng giờ cơ sở nhiều , chỉ 1 chút ko hài lòng là người ta cũng ko quay lại

• Like
Điểm cảm xúc: Massage An Khang