Q.1 Không gặp 12 thì biết đi ai bây giờ đâyyy ? gặp bé 58

Lượt xem: 2,469

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Hello tất cả anh emmmmm , lại là em Mìn đây . Khí hậu Sài Gòn hôm nay thật dễ chịu hơn mọi ngày rất nhiều , nhưng cũng vào buổi chiều hôm nay trời mây đổ mây đen , gió bắt đầu thổi nhè nhẹ . Thế là xong công việc cũng tầm 3h chiều , biết trời sớm cũng đổ mưa thế là Mìn trong giây phút ấy chỉ muốn đến Dubai để sưởi ấm con tim hao gầy bấy lâu nay . Thế là gọi điện và trong đầu chỉ nghĩ đến 12 mặc dù chưa đi nên lần nay rất muốn đi thử coi em ấy như thế nào .... nào ngờ nghe tin em ấy có việc đột xuất nên nghỉ vài ngày , ôi nghe xong mà tâm trạng hụt hẫng mà thôi biết sao giờ mình không có duyên với em nên đành chấp nhận , trong đầu nghĩ ra 1 số bất chợt thế là 58 dùm anh đi em . Thế là Mìn chuẩn bị thu xếp qua trước vì biết trời sắp mưa lớn nhưng không kịp , trời bất chợt đổ mưa xác định là phải đợi mưa tạnh rồi mới qua được 41 LHTG , thế là đợi một hồi tầm 4h thì cũng book xe qua được tới nơi sưởi ấm con tim Mìn . Vào phòng chờ ngồi đợi thế là bắt chuyện quen biết thêm được một người anh em thế là trong lúc chờ đợi . Sau một hồi thì tám với người anh em thì giờ lên phòng cũng đã tới thế là Mìn cùng người anh em lên , ảnh thì đi 16 :matrix: , mình thì 58 :look-down: , 1 phần không thể không kể đến đó là Mì gà ác Dubai anh em nào chưa có trải nghiệm nên thử 1 lần không phí đâu nhé anh em , ăn có sức mà chiến với mấy ẻm :3

Nói về CSVC Dubai thì miễn bàn , vào phòng thì cũng như anh em xông hơi 1 thời gian thì em cũng lên với Mìn , xông hơi tầm 10 phút thì Mìn cũng ra , em vội đến mời Mìn lên ghế rồi lau khổ rồi cả hai trò chuyện nhau như đang làm quen nhau , chém gió 1 time thì nước cũng đã đầy bồn thế là Mìn chủ động mời em vào tắm chung.

Nhận xét về KTV 58 của Mìn như sau :
Face : 8 điểm ( phải nói em khá là đẹp , đẹp hơn trong hình nhiều )
V1 : Bưởi hơi nhỏ xíu nha nhưng được cái chắc :3
V2 : Khá đẹp thon thả như con kiến ( một phần nghe nói em ăn chay từ nhỏ tới giờ , giờ mới ăn mặn :sprite-140: ) , đặc biệt em cũng tha thu rất nhiều á nha anh em nên gu như anh @John Wick thì nên đi thử để hướng dẫn cho bé hihi .
V3 : Vừa tay vỗ 1 cái là vỗ hoài luôn á nha
V4 : Hơi ít nước xíu nhưng v4 của em Mìn thấy khá đẹp húp phải nói nó sướng thì thôi

Xuống bồn thì em cũng tắm cho Mìn , gội đầu , gội thằng bé , hai bên nói chuyện cũng khá là vui tự nhiên em lao vào bú vếu của Mìn bất ngờ ghê luôn , rồi từ từ chuyển xuống thằng em khi nào không hay luôn á kkk , nhìn em BJ mà sướng quá ngồi hưởng thụ , vừa HJ e vừa BJ một lát thế là Mìn cũng không muốn out trong bồn , thế là kêu em bước ra ngoài làm việc trên giường đi cho nó tiện cả đôi bên :look-down:
Massage khỏe : Em đấm vừa phải không mạnh cũng không nhẹ nhưng hơi thiếu một số bài hông sao ai kêu em mới vừa vào nên tạm chấp nhận :smile-2:

Massge mệt : Em nhẹ nhàng đi nuru , tuy nhiên do điểm yếu em có V1 không được nảy nên nuru chưa được phê lắm nên thông cảm cho em , xong rồi em kêu mình xoay lại để hành xử cậu bé , điểm chưa tốt là em chưa kích thích mình đủ phê lắm , và trong tư thế BJ thế em chưa chủ động mình 69 lắm , mà tự nhiên nhìn cái dáng của em mà không 69 thì phí lắm , thế là Mìn nhờ em quay lại để chơi tư thế 69 để , phải nói con bướm của em nó khá là đẹp tuy hơi ít nước xíu nha , ngồi mà húp húp em BJ BJ HJ HJ mà nó đã ra làm sao , sau một hồi cũng out trong phê pha , thế là cuộc vui sắp kết thúc tại đây vậy .

Tic: Lá bài quyền lực ( cảm ơn anh đã sẻ chia cho em )
Tip: 1 chai 3 lít
Mời bạn nữ xinh xinh lễ tân ly sinh tố , mời anh trai locker tô phở tái nạm viên .

+1 điểm lớn cho em Cường locker vì chủ động đưa cho mình chiếc ao mưa mặc dù không biết mình đi taxi hay là grab bike , cảm ơn em

Cảm ơn tất cả anh em đã đọc bài RV của Mìn , mọi thiếu xót hay còn gì mong anh em chỉ dạy thêm cho Mìn kkk.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Ối zời, đồng đội tha thu đây gồi :sprite-40: :sprite-40: :sprite-40:

• Love
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Chú cứ cám dỗ a thế này là hỏng rồi :sprite-32::sprite-32::sprite-32:

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@Mr Mìn ,
T em nhờ Mod edit lại cái Title nha
(anh góp ý chỉ vì muốn anh em đồng dzâm khi đọc bài Report này của em , ở ngay cái Title biết là bài dành cho Pé 58 và cũng để Pé hok phải chịu thiệt thòi tuy có bài viết mà mã vạch của Pé bị ẩn trong bài viết...) Thanks em.

Không gặp 12 thì biết đi ai bây giờ đâyyy ? trong đầu nghĩ ra 1 số bất chợt thế là 58​

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Dạ em cảm ơn lời góp ý đến từ anh JL , e muốn kích thích trí tò mò của mọi người thôi .

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Vậy thì sẽ thật là thật bất công với em 58 ... đau … lòng … wow … :sprite-182:

• Haha

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
44
0 ₿
Theo miêu tả của bác thì em này làm người yêu làm vợ thì tuyệt, chứ đi chơi mà gặp em thì hơi tuột mood chút nhĩ.

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Sao tui thấy khoái cái SIGNATURE của ông ghê @Selane , cho tui mượn để viết bài Report sắp tới nhá ;);)
(*) Khi Tôi chê, chưa chắc bạn chê.
(*) Nhưng khi Tôi khen, chắc chắn bạn khen.

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Thả like cho em. Đừng cố gợi nhớ 12, về quê an tâm nhé, hii