Hà Nội Không Hối với bé Bất Hối 01 windy

Lượt xem: 748

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cậu 3 Đình

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
12
21
60
0 ₿
xin chào các ae, mình hôm nay rãnh ghé lại WINDY nguyễn thị định chơi xả stress sau nhiều ngày đau đầu với công việc

Mình nghe anh nói bên WINDY vé chỉ có 199k mà đầy đủ dịch vụ hết, làm mình cũng thấy khoái khoái nên qua trải nghiệm xem sao , Đúng như lời ae nói vé 199k mà có luôn tắm tiên , BJ WC CIA 69 các kiểu còn đà điểu

Mình được 1 bạn phục vụ dẫn lên phòng thấy để bảng là VIP 6 , phòng ốc rộng rãi sạch sẽ ứng ý liền , mình vào xông hơi tầm 5p thì có 1 bé vào mở cửa phòng xông hơi ra chào mình cái mình thấy ôi gu mình đây rồi . đúng mẫu người mình thích luôn . kiểu xôi thịt . mà ngực vừa phải , dáng vừa không cao không thấy , kkk. bé nc rất là dễ thương , mình hỏi bé tên gì . bé bảo tên bất hối ( số 01) . mình với bé tâm sự 1 hồi chờ nước đầy bồn để vào tắm cùng bé, .. bé 01 này làm quá nhiệt tình luôn . kỷ thuật thì quá đỉnh luôn ae oi. siêu dâm đảng nhe ae oi, làm tới âu là phê tới đó, mà bé còn tỉnh cảm nhưng 1 con gệ của minh nữa chứ, ngta thường nói , rừng càng già càng cay, la dúng sự thật ae oi. các ae có qua cở sơ WINDY thì nên đi bé bất HỐI ( số 01 ) nhe ae, ko làm ae minh thất vọng âu . giá cả hộp lý . quy trình ok, nhân viên phục vụ ok.

Trè Xanh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/22
Chủ đề
9
14
11
0 ₿
đúng rồi đó, nghe mấy bác kia khen quá trời, mà bác tả vậy chết tui rồi

con chó biết sủa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
cơ sở ở dây hơi bị ngon nha dàn ktv quá tuyệt vời rồi mấy bác nên trải nghiệm dài để biết mình hợp gu bé nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.