Tân Bình Camapro KHÔNG Ờ NĂM SA Ờ VI

Lượt xem: 839

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
89
16
0 ₿
Vào 1 ngày tối không có mặt trời và sáng không có mặt trăng thì thằng em không nằm lại đứng xem gái gọi các kiểu thì sợ quá sợ rồi bị dính 1 vụ lừa đảo bay sạch đồ thế nên thôi, trung thành massa.
Mà đúng từ ngày biết đến cái thằng massa này thích thật riết chán chịch con vk luôn mới ghê không biết ae đây có vậy không.
Đến nơi book lẹ cái vé nghĩ trong đầu lên phòng xông hơi như những lần trước, phòng khá thơm đang mệt mệt bệnh bệnh nên thôi xông lâu 1 tí. Ngoài đã thấy em vào chuẩn bị xã nước lấp ló lấp ló nhìn cái tướng quá chuẩn ngắm qua làn sương thấy em đi tới đi lui từ bồn tới giường tới khi em ngồi 1 chổ rồi thì mình đi ra. Em lau người ngồi nghỉ 5' thì bắt đầu tắm,xong em lau khô người mh bàn tay nâng niu thằng em mh rùi hun chóc, áy cha cha, tê rần rần hết ng =0
Mình cũng sợ 1 con vk gọi 2 sếp gọi nên nói em anh chỉ có đến số 15 là phải đi nên em nói vậy anh không nói sớm để em tắm nhanh em làm anh sướng chời ^_^. Lưỡi em bắt đầu đi , tay và vú em măn mê kiến bò khắp cơ thể, ngực em chà từ dưới lên trên từ trên xuống dưới, đến ngay mỏ mút tới nái em rên theo ngay. Được lúc đã lại kéo em xuống mà nút môi em như thể tui vaà em đã lâu ngày không gặp trút hết tâm tình >>>> Tay tui không quên MLDP , em nhìn tui như khiêu khích và ngay lập tức chui xuống dưới thằng em mà ngậm mất hút nhịp nhàng nhịp nhàng rồi rui out em bị bất ngờ nên nuốt 1 ít.
Còn thời gian hơi bị đau cái lưng nên nói em đấm cho anh tí tám 1 lúc kết thúc cuộc vui.
Em cơ bản tướng chuẩn nuốc nôi lênh láng , vui vẻ thoải mái sẽ còn gặp lại em

• Love
Điểm cảm xúc: Kady black