Q.1 Không qua nổi 89 về độ sướng.

Lượt xem: 841

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
72
55
30
0 ₿
Cái trời sáng thì se se lạnh trưa thì nắng .... cực kỳ nắng tối lại oi oi cực khó chịu bèn rủ mấy anh em ra quán lai rai cho mát tý rồi ké luôn massage cho combo đủ bài.
Dubai Q1 anh em chắc cũng đi nhiều, csvc tui đi thấy ổn áp nhân viên nhiệt tình. Nằm mặt tiền nhưng có đi xe vào thì có chỗ cất không bị lộ xe +1 điểm tinh tế. Vào ngồi phát được lựa ktv trên ipad và tư vấn vé xong chốt 89 .
Sau khi trải nghiệm có đánh giá như sau
Face dễ thương
V1 to ngon làm nhiệt tình
V2 vừa ôm đã
V3 săn bóp đã cực
V4 nước nôi đủ dùng , dễ nghiện cảm giác này.
Quy trình như bao lần vào xông hơi xông khô rồi bắt đầu xông ra em đã chờ sẵn. Em lau người chăm sóc cứ như người yêu đang đi xem tui đá banh vậy. Người ướt chèm nhẹp em lau rồi ngồi xoa xoa bop bóp một hồi cũng vào tắm.
Màn tắm lúc đầu như mẹ tắm con thôi chủ yếu em tắm kỹ để tý dễ mần thịt ấy mờ. Sau khi tắm và rửa xong bắt đầu em ôm ấp bú liếm các kiểu từ dưới lên trên em hôn lên trên thì tay em xoa bóp dưới tui cũng xoa bóp cặp bưởi em bằng 1 tay tay kia sờ dưới em nó nước nôi làm kích thích vãi nồi. Thằng nhóc nó ngóc dậy trong tích tắc , em ngậm mút các kiểu tui vừa sờ bướm vừa kích kích một lúc là out phát đầu nó đã . Tắm rửa lại tui lên giường em massage khỏe.
Em 89 đấm nhiệt tình , đã nhất là lúc em đấm mà em dùng sức ấn phê người có cái gối thảo được em chêm lên nó như rút hơi lạnh trong người ra rất thích. Sau một lúc đấm bóp em bắt đầu màn thứ giản, bôi trơn xong em trườn cái cặp ngực em nó đã cực kỳ em đi lưỡi nữa đã phê còn phê gấp mấy lần , mới đi ở phần lưng mà thằng nhóc nó ngóc dậy phê phê rồi không thể nằm sấp được phải lật người lại và bao nhiêu kỹ năng em dùng tui phải quéo người luôn. Vừa phê vừa ngụp lặn húp sò em nó lại phê nữa. Sờ húp bú mút cả 2 cứ mà như quần một hồi cực lâu và phát 2 nó bắn tung tóe. không thể tưởng nó sướng 2 lần đều tê tái hết.
Sau khi xong xuôi em còn gọi cho tui tô bò kho ăn lấy sức còn hẹn hò nhau nữa chứ, nghe khoái khoái liền.
Xuống mần tô bò kho chất lượng ngon lành rồi về.
Tic có app tip luôn 2 củ 2 , pv bv 100 cành .
Mấy anh em đi cũng ra cùng lúc đều khoái mấy bé hết lên kèo qua tuần đi phát nữa.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn huynh đã ghé thăm bé và đặc khu ạ... chúc huynh thật nhiều sức khoẻ ạ