Q.5 Không vui không buồn với bé 79 Bigbang

Lượt xem: 1,338

Nóng quá

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/3/22
Chủ đề
2
7
5
0 ₿
Số là lâu quá mình không đi massage, tối nay hứng chí nên đi thử Bigbang vì tiệm gần nhà. Vô check in thì tiếp tân nói chỉ còn bé 79 và đưa hình cho Nóng xem, thấy bé cũng xinh nên làm luôn cái vé nuru.
Bước vô phòng thì thấy bé đã ở cửa chờ sẵn.
Đầu tiên, phòng ốc rất mới và đẹp. Phòng xông thì nhỏ gọn. Mình xông ướt xong muốn qua xông khô thì lại chưa bật. Nghĩ ngồi chờ thì mất hứng nên Nóng quay lại xông ướt thêm 1 chút nữa.
Nói dông dài quá, giờ vô chủ đề chính.
Bé nhìn xinh 8/10 người hơi tròn. Bé không hoạt ngôn lắm nên hỏi thăm vài câu rồi im, Nóng cung không biết nói gi luôn.
V1 Cam việt và chống chỉ định cho các anh thích màu hồng
V2 có chút lipit
V3 nhìn căng tròn
V4 khít
Nhập cuộc vào bồn sục, bé kêu quay lưng lại cho bé để bé chà lưng cho. Bé tắm khá kỹ sau đó kêu mình ngồi lên thành bồn và bé bắt đầu bj và hj. Giờ kể ra Nóng mới nhớ là bé cắt mất phần Onsen. Bé bj, đá bi khá ổn. Mình sờ đến đầu ngực của bé thì bé kêu đau. Nói minh bóp chứ đừng sờ đầu ti bé. Làm mình tụt mood luôn. Mất hứng nên khó ra và bé làm hơi mạnh tay. Lúc này chỉ hj và 1 lúc sau thì bé hj cho ra trên ngực.
Rồi mình hy vọng lần 2 sẽ tốt hơn.

Sau đó bé kêu làm khoẻ. Phần này bé làm khá tốt đủ bài. Tuy nhiên có 1 điều là bé quấn cái khăn tăm dày cui khi làm khoẻ. Góp ý: bé có thể mặc lại đồ để massage khoẻ, vừa dễ dàng thao tác, vừa nhìn bé hấp dẫn hơn là quấn cái khăn dày cui, lâu lâu lại xiết chặt lại như sợ ai đụng vào. Mình đụng vào ngực bé phía ngoài khăn thì bé nhẹ nhàng khéo léo kéo tay minh xuống để massage. Làm mình tưởng như đang đi massage lành mạnh.

Phần 3 lướt sóng. Bé đi ngực không có nhiều cảm giác lắm chắc là do cam việt. Bé đi lưỡi cũng rất phê nhưng chỉ được 2 vòng. Sau đó bé nuru cũng rất phê nhưng mình cố không chạm đầu ti bé nên cảm xúc cũng giảm. Lúc này bé chuyển qua bj,hj và đến lúc này mình mới chạm được đến v4 của bé. Được 1 lúc thì mình cũng xong. Bé lấy khăn lau cho mình xong thì đi vào bồn tắm để mình nằm 1 chỗ giống như … the end.
À bé không có cia, nhưng mình không quan trọng cia nên cho qua.
Sau khoảng 10 giây thì mình cũng dậy và đi vào bồn để tắm lại. Lúc này thì bé mới hỏi anh tắm không và bé tắm lại xà bông cho mình cho hết dầu nhờn massage.

Sau đó thì bé mặc đồ và đem trà gừng vào. Mình thì ngồi ngắm bé xếp khăn 1 lúc.

Xong và đi về, chắc cũng gần hết giờ.

Tổng thiệt hại
Tic 600
Tip 1200
Gui xe 10

Cảm xúc sau khi massage: không vui không buồn. Không hẳn là xụp hầm.
Cảm giác bé làm cho xong tất cả các gạch đầu dòng.
Nếu bé làm việc “có tâm” 1 chút chắc mình sẽ vui hơn.
Giờ nghĩ lại: chắc có lẽ bé sắp rụng dâu nên nhạy cảm. Và mình có lẽ không vừa mắt bé lắm(hehe).

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Chia sẻ với chủ thớt. Những cái khác thì có thể đồng ý là lúc này lúc kia, người này người kia nhưng mà cái vụ ko chạm đầu ti thì hơi khó nuốt trôi :( Là mình thì mình phản ánh với cơ sở liền

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Vài cơ sở có dấu hiệu đông khách là bắt đầu lơ là dịch vụ.

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Gì chứ cái "tì đâu" mà k cho đụng thì :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
bé 79 sao k thấy trong danh sách cơ sở đưa lên ta. hay là 97????

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
629
423
35
0 ₿
Có những e chia sẻ rất ngại vụ Su Đầu Dé bằng tay, lý do là nhột chịu ko đc hoặc làm to đầu ti. Se = lưỡi thì oke :2onion35:

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
14
206
104
42
Q11
0 ₿
Cảm ơn Bác đã chia xẻ, mém tí em đi 79 ! Các số em đã đi qua , nếu lần sau Bác ghé chọn thử 09, 10, 66, 68 . Các bè này Em thấy OK