Điệp Vụ Cần Thơ Kí ức chợt ùa về bởi bé 17 tại Dubai

Lượt xem: 641

Pastlive_ct

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/23
Chủ đề
2
14
3
34
Vĩnh Long
congdongmassage.com
0 ₿
Lời nói đầu tiên mình xin chúc các ae trên diễn đàn sức khỏe dồi dào, tràn đầy sinh lực và công việc được thuận lợi để có tiền đi hái đào nhé ae.
Nhận được vé Điệp vụ từ mod LAK đến trải nghiệm tại Dubai mình xin có cảm nhận như sau:
Khi vừa bước vào cơ sở là đã cảm thấy sự niềm nở,nhiệt tình , ân cần và chu đáo của lễ tân rồi ( tư vấn giá vé nè/ gu ae thích tình cảm hay dâm dâm nè/ dáng ktv loli hay chuppy v.v. và mây mây)
Sau khi mình được tư vấn kĩ càng, mình chọn bé 17 dâm dâm nhé ae, mình đc blocker dẫn lên phòng: phòng ốc ở đây thì sạch sẽ, gọn gàng, bồn ngâm , phòng xông hơi, xông khô đều được chuẩn bị trước chỉ việc cởi đồ mà chiến thôi ae ơi, mình xông được 5 phút thì bé bước vào chào cười nụ cười ẩn ý mình ( ây da cười vậy là sao ta??? Câu trả lời ở đoạn cuối nhé ae hihi)
Xông được 10 phút mình ra thì được bé ân cần chăm sóc cho hết mồ hôi rồi 2 đứa vào bồn tắm thôi nào. Bé tắm rất kỹ từ đầu đến đầu trên đầu dưới cho đến đầu ngón chân kkk... Và Cuộc chiến bắt đầu từ đây: bé hôn cổ đến lỗ tai rồi rà xuống đầu ti rồi trải dài xuống thằng nhỏ kèm theo tiếng a á , rồi bé kêu mình đứng dậy , 1 chân gác lên bồn , bé mút thằng nhỏ lút cán luôn, rồi gà lưỡi xuống 2 hòn bi, bé dùng lưỡi đánh bi như đánh lô tô ta nói nó phê gì đâu á,( mới dạo đầu mà tê vậy rồi chắc khúc sau phê hơn nữa) bé dắt mình ra lau sạch để lên phòng chiến tiếp nhưng không, bé lau xuống thằng nhỏ mình bé lại mút tiếp suýt bắn thì bé dừng lại, bé nói cuộc vui còn dài phía trước nhé a iu( ôi mẹ ơi! Gặp ngay dâm dâm tiểu muội rồi, nụ cười ẩn ý lúc chào hỏi ban đầu mình đã có câu trả lời rồi nhé ae)
Lên giường ms khỏe cho giản gân cốt rồi chiến tiếp: bé ms rất bài bản làm đến đâu thoải mái đến đó, riêng bé 17 có dùng đầu gối ms lưng mình thấy thoải mái, xong đầu gối thì bé qua dùng 2 quả đào trường nuru khắp cơ thể mình kèm theo đó là rà cái đầu lưỡi tới đâu là phê tới đó, chưa dừng lại bé chuyển qua chế độ dùng cô bé của mình trường khắp cơ thể, bé kêu mình chổng mông lên bé dùng lưỡi rà, liếm thổi lỗ nhị(WC) của mình rồi kéo thằng nhỏ mình ra sau mà bú và mút( bé này nhiều skill quá)bé kêu mình lật lại và tiếp tục dùng hai quả đào trường nuru đến thằng nhỏ bé lại bú, lại mút và dùng lưỡi đánh lô tô 2 hòn dái rồi lại lên thằng nhỏ bú mút liên tục nên mình chịu hết nổi và out luôn trong sung sướng ( bé nói e chưa hết skill mà a out rồi, bé còn skill dùng cô bé cọ cọ thằng bé nữa v.v) và nhìn lên đồng hồ thì cũng hết giờ chỉ còn vỏn vẹn 5 phút để vệ sinh cá nhân rồi về, k kịp nằm dưỡng sức luôn ae.
Bé 17 này làm mình nhớ lại ngày trước có đi bé tên Thảo làm ở phương Đông của Mr Chì, làm mình phê tới nóc luôn.
Đánh giá về bé 17 này chỉ 1 từ thôi: Tuyệt!!!( Làm nghề có tâm và skill có tầm)
Bé thuộc dáng nấm lùn (1m52) vừa người k mập k ốm
V1: to tròn săn chắc, hàng thật
V2 : có tí lipid
V3 : to tròn săn chắc
V4: wax gọn gàng ( chưa khám phá nhiều nên k biết )
Đáng trải nghiệm tuyệt vời cho ae nào thích hưởng thụ
Tip: 800k ( mình đi điệp vụ đc free)
Tic: tip
Văn mình dở mà còn dài có gì ae bỏ qua nhé! Chào thân ái quyết thắng.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
436
417
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé . Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công .

• Like
Điểm cảm xúc: Pastlive_ct