Q.7 Q.12 Gò Vấp Tân Bình Bình Tân Kinh nghiệm để massage xong vừa khỏe, vừa vui cho AE.

Lượt xem: 2,099

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
hello ae.
Bài này tổng hợp luôn các nơi mình đi trong 30 ngày qua, với chốt lại một số kinh nghiệm cá nhân cho ae mới, nên sẽ hơi dài xíu. Các bác lão làng có gì góp ý thêm nhé.
Về đánh giá cơ sở theo gu cá nhân. Ae tự mình trải nghiệm sẽ chuẩn nhất nha.
1. Cẩm Thy. Bé 25
Vé 800
Bé mới gia nhập CT nên đi chuột bạch cho ae.
Ngoại hình: trẻ, ngây thơ, dễ thương( tút tát chăm chút kĩ càng chắc chương lai hot hít)
V1: thật, vừa tay, êm ái
V2: gọn
V3: vừa người( to xíu sẽ xuất sắc hơn)
Kĩ năng: mới nên cần thời gian để rèn luyện.
Gu: cho ae thích trẻ, thật, ngây thơ.
CSVC: cần cải thiện so với mặt bằng các cơ sở khác( vẫn sạch sẽ, có điều hơi cũ theo thời gian)
Điểm: 8 cho sở, 7 cho bé ( nâng cấp kĩ năng chắc 10đ tuyệt đối)
2. Đệ Nhất. Bé 01
Vé 850
Ngoại hình: xinh, mình dây cao ráo
V1: thật, đẹp, siêu êm ái
V2: phẳng lì
V3: vừa người
Kĩ năng: ĐN thuộc kiểu massage truyền thống kích thích nhẹ nhàng. Ko ướt át như massage nuru nha ae. Về Ktv: kĩ năng tốt( có cảm giác muốn đi lại lần 2 kkk)
Gu: cho ae thích nhẹ nhàng
Csvc: ổn. Xe bỏ bên ngoài( ko có nhà xe)
Điểm: 8, 8
3. Dubai gò vấp, bé 99
Vé 1300
Bé này gu tui nên thỉnh thoảng hay gặp lại hehe. Về bé này lát tui để link ae muốn thì vào xem nhé.
Csvc: mới trùng tu 10đ, bé 9đ
4. Dubai Bình Tân. Bé 79
Vé: duru 1300
Thấy cơ sở hoạt động sôi nổi với mới sáng tạo thể loại duru( có 2 quả bóng gai để ngồi và nằm) nên đi thử.
Ngoại hình: dễ thương hơn trong hình iPad.
V1: hình như đã sửa, vừa tay
V3: đẹp
Kĩ năng: chắc do mình ko hợp với thể loại duru. Nên cảm giác ko bằng đi nuru tại mấy cơ sở khác
Gu: cho ae thích mạnh mẽ
Csvc: ổn
Điểm: 6, 7.
5. Ánh Dương. Bé 81
Vé 800
Ngoại hình: sắt sảo, ưa nhìn
V1: cam việt
V3: vừa người
Kĩ năng: chịu khó, nhiệt tình( ae thích vc thì nên đi bé)
Gu: cho ae cần bé kĩ năng ok
Điểm: 8, 8
6.Các thể loại khác đã trải nghiệm qua
* orchild:
Vé: 300, 400….
thuộc kiểu vuốt kích thích, hj
Nhân viên mặc đồng phục bt như spa( muốn cởi thì tuỳ bé với tuỳ năng lực ae )
Gu: cho ae thích nhẹ nhàng, khúc mò mẫm thì như mò ny mới quen á( bị đẩy bị né, cũng có thể tự nguyện cho mò hehe, tại dịch vụ kiểu lấp lững nên tuỳ bé với tuỳ nhân phẩm ae). Mình đi ko thấy đấm bóp dùng lực mạnh nên ae cần giải mỏi thì cân nhắc.
Điểm: 8, 5 ( đi vài bé cách đây 2,3 tháng, giờ ko còn hứng thú nữa)
* pool party:hoàng long (đi cách đây 1 năm)
Vé :2000
kiểu *** 3,4 người nhậu nhẹ chung với các bé, hát hò, tắm chung, thư giãn lần đầu chung trong khu bể bơi. Thư giãn lần 2 mỗi người mỗi phòng.
Gu: tiệc tùng, có men nó mới thoải mái.
* vé 2bé: Cẩm thy đi cách đây khoảng 1 năm ( giống massage bình thường, có điều 1 cân 2 thôi)
Vé:1 đến 2tr
Gu: cho ae muốn được làm vua :)))
Nên đi bé quen hợp gu sẽ vui hơn đi bé lạ.
$$$$$$$$$$$
Kinh nghiệm đúc kết:
- các cơ sở trên đều là massage thư giãn ( massage khoẻ kèm massage mệt) Đệ nhất chủ yếu hj ( muốn bj nên hỏi quản lí số có bj trước), Orchild thư giãn hj( thư giãn bằng tay), các cơ sở còn lại là bj( thư giãn bằng miệng, cia ( xuất trong miệng) thì tuỳ loại vé)
- chọn cơ sở nào ?: các cơ sở trên diễn đàn đều có bài giới thiệu chi tiết dịch vụ giá vé rõ ràng của cơ sở mình, ae nên đọc trước. Tìm bé hợp gu thì đọc bài chia sẽ của ae đi trước. Trước khi đi nên đặt lịch với quản lí, sẵn hỏi tư vấn thêm. Chốt bé hợp gu mình luôn, đỡ phải chờ.
- rủi ro: nếu đọc bài với hỏi kĩ dịch vụ thì cùng lắm là gặp bé ko hợp gu thôi.
Còn về bệnh truyền nhiễm: có khả năng lây bệnh nhưng tỉ lệ rất thấp, thẳng thắn nó là như vậy( nếu bj với cia nha) còn nuru ngực với hj thì ko sao nhá. Nên là ae tự cân nhắc thôi. Muốn an toàn thì hj với nuru thôi. Còn muốn phê pha thì bj, cia.
Chúc ae tìm đc cơ sở với bé chân ái. Có gì giới thiệu tui với nhá :vvvv