Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

KINH NGHIỆM MASSAGE A-Z VŨNG TÀU

Thảo luận trong 'Massage Vũng Tàu' bắt đầu bởi quangvip, 8/8/17.

Lượt xem: 75,325

1. katarica

katarica Bé Tập Massage

mấy đợt đi VT cũng thử mấy chỗ trên nhiều, nói chung mấy em xinh, giá cũng ổn nhưng công nghiệp và vòi vĩnh quá.
    cuối tuần này đi VT với sếp hi vọng đc sếp dẫn đi chỗ ruột của sếp ngon hơn (nhà sếp ở VT)

2. quangvip

quangvip Bé Tập Massage

Bác biết rồi đó mấy em xinh xinh đẹp gái làm lâu rồi biến thành yêu tinh hk à vòi vỉn là chuyện bình thường thôi bác à.
    các em khác hk có đẹp thì thiếu khách nên hk dám. Chỉ có mấy em xinh gái mới làm thì hk dám thôi.
    Bác muốn cácem đẹp hơn thì phải chấp nhận thôi. Bác qua Bưu Điện đi có nhiều em xinh gái đấy.

3. satthudatinh

satthudatinh Bé Chưa Biết Gì

bac Quang , nho bac inbox gium em may e dep ben buu dien nhe . cao , to vu bu cang tot . thanks bac ttruoc

4. sew700

sew700 Bé Thích Massage

Bác cứ vô bưu điện, kiu locker dẫn ra lựa, ko thì đi thấy đứa nào là chụp đứa đó. Xong

5. vanass

vanass Bé Chưa Biết Gì

Cập nhật 4/1/2020. E theo các bác. Đi bưu điện. Giá vé 350k. Có bạn tên Thảo. Xinh và ngoan lắm. E tip 1 củ. Thấy vui. Có dịp sẽ quay lại.

Thành Nhân thích bài này.