Q.1 Kinh nghiệm quý báu từ đàn anh.

Lượt xem: 730

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Giữa tháng được cấp tý máu làm anh em chia 2 phe, 1 phe phải chuẩn bị quà 20/10 , 1 phe FA được phen sung sướng. Tui được ông anh có thâm niên tư vấn không nên mua quà đắt tiền mà lộ quỷ đen, ngập ngừng ngó ngó con 15prm rồi tính tính để gấu mở cho thẻ mà quẹt. Ấy vậy mà hiệu nghiệm, phi ra tiệm thằng em quẹt lấy 1 con mà nó còn giảm cho 3 củ do hàng đang hot nên anh em quý nhau chỗ đó. Đem về gói gói rồi cất tủ , cố ý là gấu biết dùng làm gì còn lại thì hưởng thụ phát .

Gọi ông anh qua quán để cảm ơn là phụ còn ăn nhậu là chính , ổng giới thiệu cho quán bên tân phú mấy bé ngồi mà vui hết biết , 2 tay 2 bé thêm mami ăn nhậu hát hò phát 3 tiếng đồng hồ. Phê phê máu lên do ngồi chỉ gác tay sờ đùi làm thằng em nó bức bối quá rủ ổng qua dubai 41 xã, thế là 2 anh em book xe qua . Tới nơi chú bảo vệ mời lên gặp 2 locker mời nước thêm lễ tân thấy ông anh tui lạ nên tư vấn cho ổng khá là kỹ mấy vé, chứ tui ngồi giải thích ổng chả hiểu nổi, đúng là chỉ trong cuộc mới biết người trong kẹt, chốt vé 2 shot cho 2 anh em.
Lên phòng tui xông hơi cho bớt mùi bia đã, ngồi mà hơi lên ngùn ngụt nó đã thiệt , mà thấy em vào cái nhìn dáng còn đã hơn tui ra luôn xém nữa mở cửa trúng em rồi. Em vừa lại chắc tính mở cửa chào tui.

Bé 20 dáng cao cao nhìn tự nhiên rất là ưng cho cuộc nhậu lúc nảy mấy bé mặc áo dài giờ nhìn bé cứ như là mấy bé nhậu xong qua làm massage cho mình hehehhe. Tui lúc này được bé lau người rồi mời nước mà nảy mới làm hủ yến rồi nên thôi ngồi tâm sự tý. Bé tự nhiên làm tui bị cuốn vì cái cảm giác ôm bé nó sướng sướng làm sao, cứ như ôm trọn vào lòng rồi âu yêm hôn hít nó đã thèm. Đến khi tui hứng quá 2 đứa vào bồn bé bắt đầu chăm sóc từ gội đầu , tắm mình cho sạch rồi mần thịt. Bắt đầu từ bài đi lưỡi từ từ xuống đến thằng nhóc bé mút cho một tý khích hoạt chế độ làm cứng sau đó bé vuốt ve nó, qua bàn tay bé thì nó lớn dần lên và dù lơn bao nhiêu thì qua một cái mút của bé là nó mất hút , tui cứ cảm nhận sự tê tê rồi từng cơn sóng trồi dậy làm tui out phát đầu nó đã làm sao .

Chuyển hiệp 2 qua giường nằm, trước khi qua bé mời mình nước uống lấy sức rồi lên nằm sấp để bé đấm lưng , chà đá. Khâu này ổn áp đúng chuẩn dubai mỗi khi đi thì lúc mệt đến khỏe đều ok hết. Đang đấm bóp một lúc bé bắt đầu ngừng lại, tiếng sột soạt và một dòng nước mát mát và rồi bé trườn lên với cả cơ thể bé tui cứ phê và phê từ trườn đến đi lưỡi của bé tui nằm cứ như đang được thăng lên mấy tầng mây, cảm giác cuốn theo đến khi xoay lại và lần này bé làm còn bạo hơn khi chăm sóc thằng nhóc bằng bài nuru cạ cực nhức nách, đang say say mà thằng nhóc cũng phải lần nữa đứng lên với sự chăm sóc của bé tui thì được sướng gấp chục lần khi húp từng cơn từng cơn với cô bé bé. Đầu óc lúc này như bùng nổ và cảm giác thăng hoa lần nữa được bừng cháy.

Tổng kết buổi thư giản cực hài lòng, tic tip locker bv gửi chung hết 2 củ 5. quá là đã .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿