Cần Thơ Kizz ngày trở lại cùng pé Thảo=))

Lượt xem: 1,433

Hihink

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/11/22
Chủ đề
1
2
2
0 ₿
Chuyện là thấy ngta lên bài cho em Thảo nên mình cũng lên theoo cho ae tham khảo kkk
Trước tiên thì nói đến dịch vụ của Kizz vậy, ở đây đang có 3 loại vé 500-800 và vé vip gồm 2 ktv, mình thì chọn vé 800k ( bao gồm xông ướt, xông khô, tắm chung các kiểu con đà điểu ...)
Mình thích gu hệ tình cảm nên mình book bé Thảo, nghe đồn ẻm nch cũng zui tính lắm nên càng ưng bụng
Mình dô xông ướt được tầm 5p thì ẻm gõ cửa và đi vào, ẻm trãi khăn xã bồn nước đợi mình, mình bước ra thì ẻm hỏi mình có nóng không, quan tâm mình đồ đó kkk, khá ấn tượng về cách nch dễ thương của bạn này, mình rủ ẻm dô xông khô, ai dè ẻm dô xông chung lun mng, được cái em nó nhiệt tình ưng quá chừng
Xông khô chung ướt ác hết thì ra giường ngồi, ẻm lau khô mình cho mình và lấy nước cho uống, ngồi tâm sự loài chim biển chút xíu thì 2 đứa mình đi ngâm bồn, tắm rửa sạch sẽ thì vào việc thôii
Trong bồn bé nó có làm sơ sơ cho mình zui rồi nha ae kkk, ra giường thôi nào, ms khoẻ em nó khá ok, kêu đấm tới đâu là đấm tới đó, mà máy lạnh nóng quá nên mình cũng k đấm nhiều, ms khoẻ thì em hài lòng nha các bác, hj bj đầy đủ, nhiệt tình vãi chưởng
Em này hệ nhẹ nhàng tình cảm, ae thích gu bạo thì kh nên thử nha kkk
V1: hệ loli
V2: eo thon gọn hêhhe
V3: vỗ bẹp bẹpp
V4: khá gọnn gàng, nước nôi đầy đủ
Tóm lại: tic:800; tip:800
Có dịp ghé Cần Thơ sẽ ghé Kizz để kiếm lại ẻm, bữa giờ cũng hơi nhớ nhớ kkk
Thân chào anh em nhớ

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Kizz