Kỷ niệm lần đầu đi massage và mối tình đáng nhớ

Lượt xem: 14,317

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Hôm nay sau khi nhìn thấy bài "Đắng lòng yêu em gái miền Tây" mình lại chợt nhớ đến kỷ niệm ngày xưa cũng là lần đầu bước chân vào massage :)
Lúc trước tui có quen 1 em gái miền tây tuy ko đẹp nhưng rất xinh :rolleyes: ( lúc đó chỉ mê gái xinh và đẹp) . Nhưng em cũng đã bỏ tui để đi theo người khác vì bồ mới của em giàu hơn và rất chiều chuộng em :( .Tui rất sốc, không biết phải làm gì và cứ nghe tới gái miền tây là nhớ đến ngày xưa nhiều người nói gái miền tây chỉ chung thuỷ khi mình giàu có thui :oops: (lúc đầu cũng không tin đâu)
Thế là một hôm chán quá không biết phải làm gì, rủ bạn bè nhậu thì bận huỷ kèo hết, lang thang 1 mình trên phố với chiếc xe cà tàng dream :D. Vô tình đi ngang qua 1 tiệm massage và cũng nghe nói mọi người thường vô đâ xả strees, mình cũng chưa đi bao giờ, muốn rủ thêm bạn lại sợ ngại :p. Thế là liều mình bước vô, dù sao lúc đó cũng có lúa đầy đủ nên ko cần lo mấy
Vừa bước vô trong mới thấy bên ngoài nhìn hơi tồi nhưng bên trong cũng sạch , đẹp và thấy nhiều em gái chân dài rất đẹp ;). Vô gặp 1 anh gì đó hướng dẫn và sau này mới biết gọi là locker. Vừa vô nghe nói đi vip nhé anh, em rất đẹp và chiều chuộng , có biết gì đâu theo ý thức uh 1 cái thế là vô vip :D, vô hỏi anh đi số mấy, chả biết số là gì luôn nên bảo gọi cho 1 em trẻ và xinh là OK. Sau đó locker đi lanh quanh bật máy xông hơi rồi mở nước cứ đi vòng vòng xem cái này cái kia mãi mà ko thấy ra.Không hiểu sao lúc đó lại nghĩ chắc phải tip cho ổng thì mới gọi được số đẹp nên móc tờ 50k ra và bảo chú em giúp anh rồi đi uống cà phê nhé :cool: . OK, anh đợi 1 tí em sẽ lên ngay.
Mình đợi chừng 5 phút rồi 1 em bước vô em chào anh , :eek: xinh quá, tướng tá rất ngon lành
face : 8/10
v1 : 8/10 (bưởi)
v2 : 7/10 (eo thon)
v3 : 8/10 (mông hơi to nhưng căng tròn)
v4 : ko check vì lần đầu đâu dám
Em bước vô thấy mình cứ ngồi hỏi sao anh không thay đồ rồi xông hơi, mình bảo anh mới đi lần đầu tiên nên ko biết cần làm gì trước hết :D, em tròn xoe mắt ngạc nhiên hỏi anh đi chung với bạn ah , không, anh đi 1 mình. ;) Em cười và bảo rồi em sẽ chỉ cho anh, anh thay đồ rồi vô đây xông hơi, mình cởi đồ ra rồi mặc cái quần vào, mặc cả quần lót nữa. Em thấy vậy bảo anh phải cởi cả quần lót ra nữa và khi xông hơi chỉ nên quấn khăn thôi :eek:. Mình bảo em quay mặt đi anh ngại lắm :confused:. Em cứ đứng nhìn và cười rất tươi, mình chưa thấy nụ cười đẹp như vậy bao giờ. Thế là mình cởi rất nhanh và quấn khăn lại, cứ cầm cái khăn sợ nó rơi :D.

Vô xông hơi tuy nóng nhưng mình ko dám ra vì ra ko biết sẽ làm gì nữa :rolleyes:. Rốt cuộc cũng phải ra, câu đầu tiên em bảo là anh nghỉ 1 tí đi rồi em tắm cho.:eek: ý em là em tắm cho anh ah,.. vâng, em tắm và kì cọ cho anh.
Mình bảo thui để anh tự tắm cũng được, Em bảo anh cứ bước vô đi. Mình thấy vậy cũng ham bước vô luôn nhưng vẫn quấn khăn ở dưới :p. em bảo phải cởi khăn ra, mình chỉ bảo em cứ gọi đầu và kì lưng cho anh là được rồi ;). Em cũng làm vậy, lúc mình nằm trong bồn thì tay em luồn dưới khăn và nắm lấy thằng đệ. Chỉ mới nắm thôi mình đã thấy xung lên rồi :confused:. Em lột khăn ra và bắt đầu kì cọ thằng đệ ;). Lỡ rồi thì cứ để vậy luôn, chỉ kì thui mình cũng đã nóng lên rồi

Mặc quần rồi lên giường matxa,nói chuyện với em, em hỏi sao anh lại vô đây :eek:, Mình bảo bồ anh nó bỏ anh nên anh chán ko biết làm gì đi lăn quanh rùi ghé vô coi :oops:. Mình và em trò chuyện cũng vui nhưng vì nhớ tới con bồ nên cũng ít nói chuyện, rùi đang matxa em cứ đụng chạm thằng đệ làm nó xung lên bức bối chịu ko nổi. :mad: Em hỏi anh có thư giãn không, không đợi mình trả lời e, liền cởi quần ra và vuốt thằng đệ. :confused: lúc này là chịu hết nổi rồi, mình liền hỏi thư giãn thì nhiu (vô lần đầu đâu biết tip ra sao). Em cũng thành thật bảo ở đây làm tay anh cho em 200, miệng 400 nhưng em ko làm miệng , Vậy en thư giãn cho anh nhé, em cười rồi bảo ko bao lâu nữa anh sẽ không còn gà như bây giờ đâu :D. Thế là em đổ dầu và bắt đầu làm, em củng đi lưỡi chỉ liếm núm vú và tai thôi nhưng rất phê. :p Cái cảm giác có người làm khác xa cảm giác tự mình làm :D. Thế là chỉ sau 1 phút mình ra, em bảo anh ra mau thế, cái này chắc nhịn lâu rồi phải ko. Ko tốt cho sức khoẻ đâu :rolleyes:
xong em ra rửa tay. Về mình tip em 300 và hỏi liệu anh co thể gặp em nữa không :). Em bảo em vẫn làm ở đây, khi nào anh vô cứ kêu số em, Mình xin số dt nhưng em ko cho

Lần thứ 2 vô là sau 2 ngày gặp em, em bảo anh lại vô nũa ah. lần này gan hơn lần trước bảo là anh nhớ em quá nên muốn vô gặp :D. Em cười và bảo lần này ko phải lần đầu đi nữa phải ko:p. Cả 2 đều cười và cũng thoáng hơn trước. Lần này tuy còn ngại ngùng nhưng đỡ hơn trước, cũng tự nhiên hơn, hỏi sao em làm nghề này, em trả lời em cần tiền rồi về quê mở tiệm uốn tóc. Muốn kiếm tiền nhanh thì nghề này là hợp nhất. Em tâm sự rất thật và bảo cũng sắp dành đủ rồi :).Thư giãn cũng giống như trước nhưng lần này em cho mình sờ khám phá cơ thể, lần trước cũng cho nhưng ngại nên chỉ sờ qua thôi,

Lần thứ 3 cũng sau 2 ngày luôn , :p sung quá không biết nữa, em gặp và bảo 1 câu, xem ra anh càng ngày càng hư rồi :p. Nếu hư để được gặp em thì anh sẵn sàng :D. Em cười rất tươi và cả 2 lại tiếp tục tò chuyện, lần đầu tiên mình cảm thấy rất thoải mái khi trò chuyện với em, mình tâm sự với em về bồ cũ của minh. Em cũng lắng nghe và cho mình rất nhiều lời khuyên. khi về em cho mình số ĐT và nói với mình : Anh chia tay người yêu rồi phải không, vậy khi anh buồn chán, cần ai đó tâm sự, đi những nơi chỉ có trai với gái mới đi chung (xem phim, hẹn hò ) thì anh gọi cho em, em sẽ làm người yêu của anh trong khoảng thời gian đó nhưng không làm những gì quá đáng đâu nhéo_O . Quá đáng là sao (sau này mình mới hiểu là ko cho hôn môi, hôn má thì được).
Khi nào anh quên bồ cũ rồi thì sẽ không cần em làm người yêu nữa đâu, em cười rất tươi.
Anh rủ em đi chơi cũng được nhưng chỉ khi em nghỉ phép thôi :confused:. Bao giờ em nghỉ phép, Khi nào nghỉ phep em sẽ alo cho anh, OK.

Sau đó mình đi em liên tục, 1 tuần đi 3,4 lần. Nhưng chỉ thư giãn có 1 hoặc 2 lần ah :D . Thư giãn nhiều chắc chết quá :confused:. đi chừng được 2 tháng cũng có mấy lần em nghỉ phép nhưng về quê có việc. Lần nào trước khi đi mình đều alo cho em. Cuối cùng cũng có ngày hẹn được em đi chơi và đó cũng là lần cuối cùng :( . 2 đứa đi xem phim, ăn uống, dạo phố :D . Dần dần mình cũng quên hẳn bồ cũ và bắt đầu cảm thấy quí mến em rồi, tính ngỏ lời với em luôn :rolleyes:. Khi mình tâm sự với em là đã quên ghẹ cũ chưa kịp ngỏ lời thì em nói em phải về quê và sẽ không đi lên làm nữa. Em tính về rồi nhưng vì quí anh vì anh đi em rất nhiều và trò chuyện với anh em rất vui vẻ. Khi nào anh ổn em sẽ về quê, Em cũng muốn kiếm thêm 1 ít nữa, em cười rất tươi :D và mình biết rằng sẽ không bao giờ được nhìn thấy nụ cười của em lần nữa :oops:. Tuy không biết em nói thật hay sạo nhưng mình vẫn thấy rất cảm động Giờ thì anh ổn rồi , lời ngỏ chưa kịp nói đã phải rút lại :oops:. Hôm đó em và mình ngồi tâm sự với nhau lần cuối, ko massage, thư giãn. Mình bảo anh có thể tiễn em ko, Khi nào đi em sẽ gọi anh. OK :cool:. trước khi về mình ôm em rất lâu và nói cám ơn em đã ở bên anh trong khoảng thời gian này , em cũng cho mình 1 nụ hôn trên môi lần đầu tiên. :). Mấy ngày sau không thấy em gọi, mình nghĩ em ko về nữa nên quay lại thì mới biết em đã về quê hôm đó rồi. mình gọi điện thoại hỏi thì máy bận và từ đó về sau không gọi được cho em nữa. Chắc em muốn về quê làm lại từ đầu. Từ đó mình không quay lại chỗ massage đó nữa vì sợ sẽ lại nhớ đến em. Người con gái miền tây đã cho anh những kỷ niệm đẹp :)

Sửa lần cuối:

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
bài viết dài dữ dắn, tình cảm dào dạt, chúc mừng bác vì dù sao cũng có những kỉ niệm đẹp và 1 khoảng tg đáng nhớ, trong môi trường này quen dc 1 e tốt âu cũng là cái duyên, mấy e vì cuộc sống gia đình làm nghề này nhìu khi cũng mún yêu và dc yêu lắm :)

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Đọc khúc này sau thấy buồn quá. Chắc bác phải yêu người con gái ấy nhiều lắm mới viết ra được những dòng này

• Like
Điểm cảm xúc: Tinlee

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cảm nắng 1 thời gian , nhưng lại ko thể tìm hiểu được tiểu sử nên bác mới khổ vậy......

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
em ấy làm được nhiều tiền nên nghỉ để tiêu xài khi nào hết thì lại lên làm tiếp thôi !

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Ko biết nữa, vì ko. Còn liên lạc được, lâu lâu tui vẫn gọi số cũ nhưng hình như em đoi sdt luôn rồi. Còn em có làm tiếp hay không tui cũng chịu. Lần đầu đi matxa gặp mấy em đẹp dễ cam nang lắm.