Q.1 ( Ký sự chếch cơ ) Thập muội

Lượt xem: 2,957

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Bạn đang mong chờ một câu chuyện ngôn tình, đéo. Bạn mong được đọc một câu truyện sẽ, đéo. Một tiểu thuyết ướt át, thăng hoa xin thưa là đéo luôn. Ở đây chũng tôi không làm thế. Gọi là ký sự cho nó hầm hố, ngầu lòi vậy thôi chứ thực ra chỉ là đôi dòng nhật ký, lưu bút, ghi lại khoảnh khắc, tâm tư, suy nghĩ của bản thân tui về những trận solo trong phòng kín thôi.
Nguyên cái năm ngoái dính vô bé kia, lê la hết khách sạn này tới nhà nghỉ nọ, hết úp thìa rồi lại doogi, ông lão đẩy xe bò tới cưỡi ngựa... sướng con cu mù con mắt, sa đà vào cuộc chơi không lối thoát mà quên mất, vẫn còn các bé KTV, các cơ sở massage đang hằng mong ngóng, các anh em đồng râm luôn đứng phía sau sẵn sàng cười hả hê, mỗi khi chẳng may sa chân vào hầm hố.
Sau khi ăn chơi phè phỡn nguyên cái tết, vô lo vô nghĩ bên gia đình sức khỏe cải thiện, từ 93kg lên 99kg thì lại phải lết cái thân mập ú vô lại Sài gòn, lăn lộn kiếm cơm. Đầu năm ế lòi mắt, tiền ăn không có thì tiền đâu đi mát xa, đành phải nhịn, mà nhịn lâu không được xả tinh trùng nó dồn lên não dâm ra bệnh. Bệnh cả tuần trời chưa kịp khỏi thì nghe tin sét đánh, event kết thúc không còn những cái code miễn phí, và con vợ 29 Tân Định của tui đã xa tầm với. Thiệt giận tím người luôn á, chiều qua đi công việc bên Võ Thị Sáu, lúc đầu tính đi về rồi, tại trong người vẫn còn mệt, ho quá trời sợ vô trong họ nhốt cách ly luôn thì chết mẹ, cơ mà mấy con bé trong quán nó đi qua đi lại trước mặt, nứng đéo chịu được. Lựa tới lựa lui thỉ chỉ có Queen là hiểu tui nghèo, xăng tăng giá, đi có bủi chìu chạy hết 60k xăng, uống li cafe 55k thì tiền nào chịu cho nổi, nên event giảm 50% như nắng hạn gặp mưa rào, một cái phao cứu nguy đúng lúc đúng người. Quản lí Queen tên Tùng, quản lí Dubai tên Tùng, tui cũng Tùng nói lại bảo khen chứ Tùng đéo nào cũng giỏi, cũng đẹp trai, khoai to mấy ông ạ ( ai không tin đặt phòng khách sạn, inbox vùng kín để kiểm chứng ).
Cơ sở Queen: tui có inbox zalo hẹn trước đặt lịch 17h, tới nơi có ghế tềnh yêu nằm êm lưng, trà nóng ấm bụng, nhìn bé trong quầy đã con mắt, ngồi nghe tư vấn quá nhiều sự lựa chọn, 79, 18, 26, 39, 69, 10, loli 11.... tính chọn thập nhất muội lolicon của lão Bựa mà bận rồi, 79 thì chưa tới, nhìn hình thì ưng cái mặt số 10 Thập muội, chốt số rồi lên phòng thôi.
Phòng VIP3 diện tích không quá lớn, có cả xông khô và ướt nhanh nóng ngồi tầm 10p là bao phê, bồn tắm vừa đủ 2 người chui vào, còn giường thì bao rộng, cơ mà phòng nóng chỉnh máy lạnh 17 độ mà mồi hôi ra người rít rít khó chịu vãi.

Xông hơi và mát khỏe: phòng chuẩn bị trước rồi nên cả khô cả ướt bước vào là nóng luôn không phải đợi, bình thường tui xông 2 phòng phải tầm 15 - 20p mới phê, nhưng phòng đây nóng mỗi phòng xông 5p là mồ hôi ra như tắm nhẹ cả người.
Phần khỏe thì em khá ít bài, đấm bóp nhẹ nhàng là chính, tui thì tạng người to cao, và cũng thích mát khỏe, và nhiều lực nhất là mấy bé chuppy chèo lên dẫm dẫm thì hết nước chấm luôn, nhưng thời gian có 90p mà ra 2 shot cộng thêm chà đá nóng, kì lưng ra một đống ghét nữa nên thôi đánh đổi vậy.

Shot 1: 2 đứa dắt nhau vô bồn, nước thì không nóng lắm nhưng do phòng nóng nên nước nguội nguội nó lại hợp ní, em hỏi tui có gội đầu không, bình thường tui tắm rửa ở nhà trước nên ít khi gội lắm, mà nay đi đột xuất ngoài đường sợ hoi nên nói em gội, nói gội thằng anh mà cứ lâu lâu sờ đầu thằng em, rồi cà cà chi cho nó ra nước rùi kêu tui dâm, dê, rồi tui nứng tui ôm, tui hôn, tui móc rồi la quá trời, chưa đâu tui chuyển thế chân đội trời đầu bắt bướm, lưỡi tui đi tới đâu con bé nó rên mà nhức nách lun á, mỏi quá chuyển qua thế đỉa đeo chân hạc, tay thì banh lưỡi thì chà, bé thì rên lâu lâu dựt dựt làm tui uống no luôn.
Tới lượt em, em lấy cặp ngực kẹp chúc chích, tay thì ve bi, lâu lâu lấy bộ móng yêu tinh cà tới đâu da gà nổi tới đó, được chừng 10p thì tui cũng đầu hàng giao nộp tù binh thôi ( gói này không có CIA, BJ 100% )

Shot 2: Tắm xong lau khô người, uống miếng nước ăn miếng bánh lấy sức, rồi lên giường, cơ mà phòng nóng nên lúc làm phần khỏe, chà đá nóng người nó ra mồ hôi làm khá là tụt mút, chỉ nằm im cho em làm gì làm, ( gói này chỉ có chà thái với đi lưỡi thoi nha, không có nuru V3 V4 gì có mấy ông xem vé không kỹ rồi nói thế này thế kia )
Tới khúc 69 tui lại hành em nó tới bến, cái lưỡi tui cũng đỉnh không kém mấy bé đâu nhá, đi tới đâu biết tới đó, dập không khác đóng gạch là mấy, dạo này tui lên đô nên cũng hơi lâu ra, có cái tui chưa ưng ở Thập muội là, râu v4 hơi cứng lâu lâu cạ dô cái hơi giật mình, và dù em BJ rất nhiệt tình nhưng chưa đa dạng, hay cà răng vô thằng nhỏ làm tới giờ này tui vẫn ê ê :(.

Thập muội: em sinh năm 95, người miền tây, kinh nghiệm trong nghề 8 năm, đã từng làm ở nhiều cơ sở lớn ở Sài gòn. Nhiệt tình, biết giao tiếp, dễ gần, chiều khách, kinh nghiệm, nhưng sẽ tùy khách nha, em thuộc dạng trải đời, nên khách đối với em như nào em sẽ trả lại như vậy, mấy thanh niên trẻ yếu yếu mà gặp em, em vặt lông mần thịt, ăn tươi nuốt sống thì ráng chịu.
Body thì em cao chừng 1m6 á, dáng mình dây, ngực theo cảm nhận thì em có chỉnh lại rồi, vòng 2 có chút mỡ, vòng 3 mềm, vòng 4 nhỏ khít, nước nôi tùy vào các anh mà nhiều hay ít, nhưng em không thích hôn môi, và cho tay vào trong. Nói chung em cũng dạng lão làng trong ngành mát xa rồi, anh em mới nên cân nhắc dễ mất xác đó nha, để thưởng thức những người có cá tính như em nó, thì cũng cần những anh em có gu, có kinh nghiệm, sẽ thấy em là một người thú vị. ( Anh viết mấy dòng này là cảm nhận thật của anh nha, có ý kiến gì thì comment xuống dưới )
Tic onsen 900k giảm 50% còn 450k
Tip 900k, locker 40k, giữ xe 20k, đổ xăng đầy bình 90k.
Tổng kết lại thì với gói vé, giá vé, bé thập, booking, phục vụ thì vẫn ok, csvc thì cần điều chỉnh, chấm điểm 7/10. Hiện vẫn còn giảm 50% vé đến hết 8/03 và đi xong còn được bốc thăm voucher. Cám ơn cơ sở, cám ơn BQT diễn đàn, cám ơn anh em đã đọc.
See you late!!!!

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Viết bài bằng đt hết buổi chiều luôn, mỏi hết tay, đậu xanhyociexpress09yociexp93

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ai nói 11 loli, người ta nấm lùn nhưng nạc mỡ đầy đủ nha B13

• Haha
Điểm cảm xúc: Neo

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,275
1,324 ₿
Lưu ý bài viết không dùng những từ chửi bậy nhé

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hâm mộ , cho e xin theo a làm tiểu đệ yociexp19yociexp19

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Bớt giả nai đi cha, mà nghe mấy cs bên q1 nói, triển đại hiệp ăn chơi chác táng, thiếu nợ dữ quá giờ dán hình chặn cửa hết rồi

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Queen cảm ơn anh đã đến và có những trải nghiệm hài lòng tại cơ sở ạ. Queen cũng vừa có 2 thiếu nữ vừa đến, rất mong được phục vụ anh ạ hihi

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Nhắc tới lại cay, hôm qua vừa trên phòng xuống thì lão Tùng khoe có 2 bé mới vô 31 33. Đậu xanh

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Ok bác nhỉ hehe

• Like