Gò Vấp Lạc lối khi bên em #89 Hera

Lượt xem: 689

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
105
3,738
1,820
5 ₿
Nghe đồn rằng Hera có em #89 dù ít tuổi nhưng có bộ skills đủ sức hạ gục nhiều ae. Nên vào đêm đẹp trời tui cũng chuẩn bị thể lực gặp gỡ coi sao. Cẩn thận bồi bổ trước. Rồi đạp xe cà tàng phóng qua. Với thông tin thu thập được tui nghĩ rằng sẽ ko sụp hầm đâu. Mà khi đến tui lại còn gặp nhiều bất ngờ thú vị nữa

Vừa bước vào là có duyên tái ngộ đại hiệp Quách Tĩnh. Bắt tay chào nhau cái. Anh ấy vẫn đẹp trai như xưa. Tranh thủ ae tán dóc chút. Khí chất của đại hiệp vẫn ko thay đổi gì. Và cũng cảm ơn anh ý đã mời tui tấm thịnh tình. Ngồi được chút rồi tui lên phòng. Nhịp giò chờ em vào. Chà, một cô bé tướng tá cao ráo đầy đặn ngon nghẻ phết. Tui địa qua khuôn mặt, sau đó tới body. Em nói giọng Bắc nghe thân thương. Về ngoại hình như sau:
Mặt khá đẹp ẩn trong đó là nét ddcn đủ sức tiêu diệt nhiều bác
V1 cam lai bưởi hấp dẫn
V2 có ít lipid thôi
V3 khá vừa vặn
V4 ae tự trải nghiệm

Nói thật với các bác khi ẻm tuột xiêm y để đưa tui vào tắm, là phải kiềm chế để máu mũi đừng xịt ra. Trong làn nước mà chính em làm cho nó nóng ran. Tự nhiên tay tui co giật. Chắc đang nén lại sự rạo rực. Em vừa tắm kỹ lại tung võ công ra ngay. Một đường lưỡi ập vào. Tay em túm ngay thằng đệ. Nó chưa kịp kêu cứu thì tui bị tấn công tiếp. Tui chỉ biết ôm em mà ko dám hó hé gì. Có kêu ca cũng được gì. Rồi em bắt đầu cùi xuống làm gỏi thằng đang ngóc dậy. Khúc này đề nghị ae giữ bình tĩnh kẻo cướp cò. Mà ai sung mãn thì có thể đi hai shot. Cuối cùng em cũng tha cho, lau người lại tắt máy lạnh rùi dìu tui lên giường.

Phần đấm đá em làm tốt. Có bài bản với cả lực đạo đủ đầy. Tui ko quên kêu em chăm kỹ phần sau cổ. Ui nó đã. Một hồi sau tui thấy khoẻ ngay. Để còn sức lực cho màn tiếp theo chớ. Chỗ này tui hơi run. Vì ko biết em còn các chiêu gì nguy hiểm. Ta nói nó rén ngang. Và với nét tinh quái hiện ra. Em thi triển công lực liền

Đôi gò bồng đảo của em dùng ngay đòn thái sơn áp đỉnh. Chiêu này quá căng với tui. Chà tới đâu tui nổi da gà tới đó. Tay hư hỏng của em luồn lách làm đệ tui khó ngủ yên. Tui trong thế khó phản kháng. Ko chống cự được thui thì ta hưởng thụ. May thay em cho tui quay lại. Nào ta phản công chứ hả. Võ nghệ tui ko cao. Nhưng cũng ko chịu thua dễ dàng như vậy được. Phải khám ko phá ngay các vòng của em rồi thăm hỏi cô bé ấy. Có vẻ tui sai lầm. Khi em gặp mạnh càng mạnh. Đợt tấn công tiếp theo của em như sóng dồn. Đường lưỡi thổi tai đá bi liếm cột rồi cả âm thanh hifi. Mần răng tui chịu nổi. Ráng ú ớ được chút đỉnh rồi phải gục ngã. Dàn tinh binh hẹo hết trơn. Tui choàng qua ôm em mà thở dốc em cũng để ý vuốt ve cho tui mau hồi sức. Dù mạnh dạn nhưng cũng có lúc thấy em dịu ghê á.

Sau đó em vệ sinh lại. Nằm trò chuyện chút đã còn giờ. Gốc tui gần ẻm nên tâm sự mỏng có vẻ hợp. Rùi cũng hết giờ thui. Tic khỏi nói he tip theo sự hài lòng. Xuống quầy ngồi nghỉ ngơi chút. Lại tâm sự với Quách đại hiệp. Hỏi thêm vài bé nữa. Lòng nghĩ phải về luyện lại. Để công lực lên chút đặng tái kiến ẻm. Chào em nhé hẹn gặp lại

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
70
1,181
644
0 ₿
Thật tiếc khi không trực tiếp lên phục vụ ae được mong a thông cảm kkk . Nói về bé 89 này thì là nghiêng nước nghiêng thành thì không có nhưng dư sức làm cho ae mê mẩn . Bên cạnh đó bé . 58 . 20 và 999 vẫn đang là số hót cùng rất nhiều ktv khác . Ae qua vui lòng đặt trước hoặc chọn trên ipad để được ưng ý nhất . Sau cùng e xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên cùng ktv 89 . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ
Dưới đây là danh sách KTV hót nhất của Hệ Thống Masage Số 1 Gò Vấp . A zai tham khảo thêm a nha

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
70
1,181
644
0 ₿
Cập nhập bảng giá vé mới nhất của Hệ Thống Masage Số 1 Gò Vấp cho thành viên mới ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
105
3,738
1,820
5 ₿
Có vẻ ánh mắt a va vào 999 mất rùi