Q.7 LẠI BÉ 05 HM

Lượt xem: 940

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trinhtutin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
3
13
5
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thêm 1 lần nữa ghé Hoa Mai định thử dịch vụ bé 02 hoa mai, đến nơi thì lễ tân báo bé off, hơi hụt hẫn 1 chút nhưng không sao đã có 05 người tình bé nhỏ vẫn nhẹ nhàng như lần đầu.
Bé này ko chỉ định cho anh em thích teen, nhưng được cái nói chuyện nhẹ nhàng và như con mèo rất ngoan ngoãn.
V1: hệ bưởi, mềm mại và mịn màng
V2: vừa người
V3: căng tròn nhựa sóng
V4: như suối đầu nguồn
Gặp em đã là lần thứ 2, nên cũng ko còn lạ lẵm nữa, vừa vào thay đồ quấn khăn tắm xong là bé vào, ngay như kiểu người tình lâu ko gặp bé ôm hôn lấy hôn đề, mình bế bé ngồi ghế rồi bắt đầu xoa ngực, kéo khăn quấn bé ra bắt đầu màng chào hỏi em gái "nhỏ". Quần nhau trên ghế 1 lúc, bắt đầu những giọt mồ hôi ước sẫm mới vào bồn tắm.
Màng tắm chung rất bài bản, đôi tay và lưỡi em bắt đầu lả lơi uốn lượn khắp người, đi đến đâu là tê người đến đó. Cuối cùng, em dừng lại tại cậu bé, hôn nhè nhẹ rồi mút từ chậm đến nhanh, mình cũng cố gắng lắm nhưng đành giơ tay đầu hàng hiệp một dưới bồn.
Tắm sơ lại , lau người rồi bắt đầu làm khỏe, lần này tay nghề bé đã cao hơn lần trước, đám rất ổn và đủ lực. Lần này, màng thái của em đúng là hết sẩy, hai bầu ngựa trườn đến đâu mình cảm giác như các giây thần kinh tăng tăng đến đó, còn bonus thêm mấy chiêu kích thích khá là lạ nữa. Cuối cùng đành đầu hàng lần 2.
Kết thúc chiều thứ 6 thỏa mãn.
Tic 700
Tip 1000.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.