Q.5 LẠI ĐƯỢC THẨM SỐ MỚI 89 BIGBANG - KHÁ TUYỆT VỜI- ĐÃ... !

Lượt xem: 523

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
11
194
82
42
Q11
0 ₿
Hôm trước được biết có Bạn KTV mới 89 .Ấn tượng đầu tiên Bạn 89 này không cao lắm, mình dây, kiểu loli, gặp Em , Bạn ấy chỉ gật đầu chào có vẻ e thẹn ngại ngùng ( haaaa…lầm chết , lầm chết ) , Bạn 89 mặc áo yếm , lưng trần trắng nõn trong rất kích thích, rất lịch sự, chỉ ngồi nói chuyện, không chọc ghẹo, khám và phá, cách bạn này nói chuyện hơi ngang ngang, nghe lạ lạ lắm ( giải thích rõ hơn chút là mấy Bác quen mấy Bạn KTV nói chuyện nhẹ nhàng, nhõng nhẽo thì sẽ bị khớp ngay ), nhưng cái đó chỉ là phụ…, Khi cởi đồ ra bị lôi vào bồn thì ối dồi ôi, Bạn 86 rất dễ thương và chủ động, từ động tác bú liếm , chà kiu, lã lướt, nói chuyện vui tính ( hiện nguyên hình ). Đánh giá chung Bạn 89 mặt xinh, da trắng, dáng người không to, V1 : vừa tay, không lớn , không nhỏ, ti hồng ( theo như Em cảm quan thì V1 của Bạn là fake ), V2 : eo thon, không mỡ bụng, Bạn này có rãnh bụng và rãnh lưng rất đẹp , quan trọng là Bạn 89 này không xăm mình , V3: không to, nhưng rất săn chắc, khá mẩy, V4 : tỉa tót gọn gàng sạch sẽ . Kỹ thuật khỏe Bạn 89 đấm khá tốt, kỹ thuật mệt thì Bạn làm đủ bài , từ bú liếm , nút bi, đá trứng cút rất đã ( gou Em là nút lâu và sâu thì tuyệt vời ), kỹ thuật chà thái 69 trên giường rất tuyệt, rất nhiệt tình…Có lẽ do Em vội quá nên không có thời gian với Bạn 89 , nên một số động tác Bạn làm rất vội không đã , hy vọng lần sau gặp lại Bạn, Em có thời gian hơn để cảm nhận sâu và sắc Bạn 89 hơn. Cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.