Noel Lại là 09 đây

Lượt xem: 347

concado

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
2
22
4
34
TPHCM
0 ₿
Đọc bài mọi người trên diễn đàn & cũng xem qua 1 số hình ảnh của add , nên mình đặt lịch hẹn 09 trước khi qua .

Mình qua lúc 2h là lịch mà mấy bé vô ca cũng nhiều , nên anh em nào muốn trải nghiệm thì nên lựa giấc này , vừa nhiều sự lựa chọn , mà lúc này các bé mới vô ca còn khoẻ nên chiều mấy ông hết nấc luôn

Bỏ qua mấy phần gửi xe , lễ tân , sauna vô vấn đề chính luôn là 09 là 1 bé nhỏ nhắn đúng nghĩa , giống con chim sẻ á , líu lo ríu rít liên miên nên các ông ko sợ chán , kỹ năng làm mệt với tui là đứng số 1 từ trước tới nay .

Từ tắm táp rất dễ chịu , ở trong bồn có các bài bắt chổng mông lên lấy người xoa rất phê , rồi cho ịch giữa 2 cái đùi nè , rồi liếm láp từ phía sau nè , ông nào yếu thì nên đi suất 2 lần nha , vì nguy cơ cao sẽ hết đạn từ các bài trong bồn rồi

Lên giường thì bé rất là nhiệt tình , mình thấy bé nhỏ nhắn sợ làm khoẻ cũng mệt , và 1 phần hnay trong người cũng khoẻ nên nói bỏ qua phần khoẻ , mà bé cũng nói để em làm cho anh ( +1 ) , (làm sương sương cho a biết sao em là con số hot của dubai bình tân ,kakakq )

Tới phần mệt thì thôi rồi , tui là tui chếch lên chếch xuống với chiêu che mắt rồi bắt chổng mông để thông ass bằng lưỡi của bé , tuyệt kĩ đó giờ mới gặp , chổng mông mà ngại luôn á trời

Thêm những tiểu tiết rất tinh tế của bé như nằn nặc đòi mình xong thì nằm đi , em sạch cái rồi e tắm lại cho anh , mình tự lau người thì bé chạy lại giành khăn lau , hay trước khi tip thì bé chúc mình thế này thế kia , nói chung là hài lòng với trải nghiệm này

Thạnk add dory đã cho code để có cơ hội trải nghiệm