Q.1 Lại trốn sếp đi gặp em 10 dubai q1.

Lượt xem: 482

nobitu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
17
10
0 ₿
Hôm rồi gặp 18 bên Dubai Tân Định ưng quá bèn sắp xếp cv nhờ thằng em nó giữ dùm , dạo này mấy cái tag định vị phổ biến nhiều gấu chỉ cần nhét vào bóp hay cặp phát là toi toi toi. Gọi qua hotline nhận tin sét đánh ngang tai full phòng. Lịch đã lên nên cũng kiếm chỗ khác liền, gọi qua dubai 41 hen 15ph có mặt , dạ còn 1 phòng. Ui anh em đi trốn nắng khí thế.
Mượn xe thằng em rồi chạy 41, phải nói nắng cháy người 2h chiều mà còn nắng khiếp may mà vừa vào cơ sở để máy lạnh mát mát không là sốc nhiệt liền. Cầm ipad chọn số 10 có vẻ hợp , may ghê em mới vào . Báo pv khỏi mở xông hơi, lên phòng liền cho tranh thủ thời gian.
Vào phòng lột đồ ra sọt cái cái quần đùi vào ngồi run đùi chờ em vào. Đúng nước đầu có khác, em vừa vào cái mùi thơm nó hút liền, em giọng bắc nha nghe là có sự liên tưởng đến cảm giác em mà rên thì ố dè . Ngồi ôm ấp tý mình tranh thủ vào tắm cùng em , thời gian kha gấp rút nên em vào mình tấn công liền, đúng như dự đoán mình vừa ôm hôn vừa sờ v4 em hồi nước em ra và em rên nghe sướng thiệt sướng , em để mình khám phá đã thì đến lượt em đè mình ra đi lưỡi lick ty tay kích thích thằng em sau em bắt đầu ngậm nó em mút đến lúc nó ra sướng cực kỳ.
Chuyển lên giường em đấm bóp cho khỏe và mình hứng lên lại bèn nói em chuyển luôn thư giản , vậy em chiều liền bắt đầu em dổ dầu làm nuru đến lúc nằm ngữa em triển kỹ năng cạ v4 mình nằm phê phê em bắt đầu xoay lại bú một cách say mê đến lúc mình out rồi mà vẫn còn sướng giật giật. Nằm em đấm bóp lại một lúc mình thích cách nói chuyện của em rất hợp , vui vẻ .
Kết thúc vẫn phải gấp rút khi thằng em gọi điện báo gấu gọi mấy cuộc , tức tốc chạy về .
Số 10 dubai 41 lê thị hồng gấm rất tuyệt, nói chuyện vui vẻ làm nhiệt tình. Phù hợp xã chét.
Tíc + tip 2200k quẹt thẻ phát xong lên xe phi về.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian đến trải nghiệm tại cơ sở cùng bé kưng ạ...chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :3onion15:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC