Khác Làm mẫu massage, bác nào thử chưa?

Lượt xem: 3,547

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Dạo fb kiếm mây chỗ spa massage cho nam để đi test coi có vụ lướt hông thì thấy có mấy bài tuyển mẫu. Đa số là tuyển mẫu gội đầu dưỡng sinh, một vài chỗ có tuyển luôn mẫu massage body.
Có bác nào thử free mấy vụ này chưa?

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Cũng không enn6 ham hố vì đa phần các chỗ tuyển là cơ sở mới, nhân viên tay nghề cũng mới. Bữa thằng bạn mình đi làm mẫu mát xa body giờ nằm vật lý trị liệu, mỗi lần nó đi cà niễn cà niễn do em út bẽ xương quáy tay nhìn buồn cười chết mẹ luôn.

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Chắc phải chọn và hỏi đang dạy massage kiểu gì, chứ massage Thái mà làm mẫu đúng là dễ cà niễn thiệt.

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vụ mẫu massage này hồi lâu tui đi Orchid Q7 thấy có đề cập tới, đi lâu quá cũng không nhớ cụ thể là bé nào nữa..Lần đó em vô là đi bé cũng quen thuộc thì phải, xong nói chuyện trên trời dưới đất rồi có nhắc tới bé mới vô, bé làm cho em lúc đó có kể là chỗ em lâu lâu gọi mấy anh khách quen thân quen vô làm mẫu cho mấy bé mới vô tập làm. L.mXong em cũng nhanh miệng nói anh đăng ký được hông? Cái bé nó cũng nói a chịu hông, chịu thì kết bạn zalo có gì em gọi nè... Mà cuối cùng cũng ko nhớ sao em không đăng ký nữa ... E nhớ mang máng như vậy

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn