Massage Khoẻ - Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc.

Lượt xem: 5,059

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/1/24
Chủ đề
6
443
277
vietnam
0 ₿
Chuyện là dạo này nhiều spa vuốt lướt mộc lên quá nào là jumy, hana, min, mia, bee.... và mình thấy nhiều rv tốt cho bee gò vấp, nhiều phốt cho jumy tân phú, nên mình cố tình đi test thử bee coi sao, chat zalo gửi hình ktv tư vấn nhiệt tình và điểm nhấn vẫn mai, miu của bee như 2 chiến thần, nhưng sinh năm 1995 cái này ko fai gu tui rồi, thế là chào thêm 2em sinh năm 2k5 Quỳnh và Nhi. Ok chọn Nhi và lỡ chọn rồi thì thôi ráng đi xa chút, tuốt pmh quận 7 đi lên, mb ko chổ đậu ô tô nãng luôn, găp em nhi đang ngồi ăn cơm đợi mình ra chào hỏi nhiệt tình, lễ tân cũng nhiệt tình, lướt sơ qua có khoảng 4 máy bay và 1 khách nữ, khách nữ teen lắm làm mình cứ tưởng ktv, đồng phục thì lộn xộn nhìn tk bố trí phòng ốc và đồng phục ktv hao hao giống my spa tân bình , ko sang coi lụp xụp lắm. Về phần bé Nhi nói 2k5 thì nghe vậy chứ sao biết được nhưng nhìn tổng thể kểu quê mới lên sg đi làm matxa nên nhìn chán , thêm em bảo em còn nhỏ, mới vào làm nên nhát *** nghe tuột hứng luôn chả lẽ giờ phải năng nỉ chăng thôi quánh bài ngửa anh cần ....em đáp ứng được ko và bonus như thế xong chốt kéo gd ko thành công và bé đề nghị cho chị khác làm cho anh nhưng mình tia qua toàn ko họp gu lấy gì làm thôi đành chia tay sớm bớt đau khổ. Ra khỏi tiệm vừa láy xe vừa bực người mấy rv lùa gà của team lực phạm này lợi hại thật. Thôi ta cứ lâu lâu quay về chốn cũ chút , láy xe từ pvt thẳng tiến ngã tư hàng xanh qua quân 2. Ko book trước ghé găp bé lễ tân hỏi anh ko book có vào được ko bé vui vẻ được anh chờ em chút , bé đưa cái ipad cho chọn nhìn sơ co khoảng 10 rau sinh năm 2k cái này họp gu á. Có khoảng 4 bé trống , ko biết chọn ai, nên nói lễ tân chọn giùm bé nào mà khách hay book nhiều nhất mà đang trống thì em chọn cho anh. Ok bé Na, bé Na làm ra sao các bác biết rồi khỏi nói nữa... nhưng với mình bé vui cười suốt 150 phút . Mình đi vé 90 phút nhưng vui quá nên nói bé cứ chơi khi nào chán thì về, đúng hôm nay bé off đến lúc 18h mình vào là suất đầu tiên nên coi mở hàng và chốt ngày cho bé luôn . ...xong lúc ra thì tc 150 phút rất hài lòng với dich vụ từ csvc, ngoại hình em út, và tay nghề vuốt lướt cũng như độ thổi mái tương tác của các bé ở lammour
Chốt hạ tùy gu mõi người nên chọn 1 sân chơi thích hợp với mình là được, đừng tin mấy rv lùa gà quá mà hãy vác xác đi test thử theo gu mình , theo đà này sắp tới còn nhiều spa dạng này và spa gọi đầu dưỡng sinh mở ra nữa, nên ko còn có chuyện bên em full phòng như hồi thời mới mở cửa của men spa, orchid đâu. Bây giờ là ko cần book trước cứ đến trồng thì chơi ko trống còn đầy chỗ chưa ae lựa chọn.

• Like
  • Haha
  • Wow
Điểm cảm xúc: NMT9x, Lucky82 and emhamvui

Lucky82

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/7/24
Chủ đề
3
108
91
TPHCM
0 ₿
Hết bao nhiêu ở Lamour bạn. Mà bác kể mấy này thật không.
Chứ Nghi skv lên đây chửi bác ngông cuồng 1 lần rồi đó

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

duytham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/8/24
Chủ đề
0
8
9
Q1
0 ₿
Lamor dạo này vắng khách, không thuê nỗi băng Lực phạm nên phải thuê ông thần này ha? Lamor đợt đầu còn chơi đẹp, tháng trước tui đi thấy CN rùi. Ông thần này lấp lững từ hồi SKV, tới giờ vẫn vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/1/24
Chủ đề
6
443
277
vietnam
0 ₿