Massage Khoẻ - Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc. | Page 8 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc.

Lượt xem: 5,458

Nghii

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/2/24
Chủ đề
0
26
39
tphcm
0 ₿
Sao mà bị réo từ bài này sang bài khác thế? Hẹn gặp thì ko gặp? Hèn thế

• Wow
Điểm cảm xúc: Lucky82

Iris2411

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
11
282
209
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bên Bee hiện tại đợt này chỉ có Mai là oke nhất thôi.. Mai kinh nghiệm nhiều rồi, và ẻm cũng kiểu đam mê và nghiêm túc với nghề ấy... Còn các bé 2Kx nhà Bee tay nghề còn yếu từ khỏe cho đến vuốt lướt, phần thư giãn cũng chỉ HJ cơ bản chưa cho đụng chạm tương tác nhiều đâu anh em.. Kiểu đúng như bài viết là mấy ẻm còn nhỏ á nên làm chưa okie

Còn Lamour thì phân khúc cao hơn hẳn rồi mà.. Đi Lamour hiếm khi mà ko hài lòng, trước đi Hạ bên này thì hơi chubby thôi chứ thần dâm, siêu hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
TUI KO DÌM HAY TÂNG BỐC CS NÀO - GHI CHÂN THẬT MÀ NHƯNG CÓ 1 SỐ TP THÍCH MỐC NÓI TUI XẠO , TUI BOOK BÉ NHÀ BEE NHƯNG BÉ CÒN NHÁT VÀ NÓI THẰNG KO LÀM ĐƯỢC XIN GT BẠN KHÁC NHƯNG GU MÌNH KO THÍCH THÌ MÌNH ĐI NƠI KHÁC VÀ LAMMUOR ( HASU ) LÀ BẾN HẠ CỦA MÌNH THÔI....

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
94
68
Hnclgy
0 ₿
Hasu có chi nhánh Lave mới mở kia, test thử đi bác

• Love
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Lên rồi- lễ tân còn non quá, cái trang page quảng cáo đưa thông tin thiếu , tui chek nó hd đi lên tới số 13- đường số 4- p16 - gò vấp xong mình gửi ẻm - ẻm ko nói tiếng nào, moá vác xe đi từ quận 7 lên , thứ sau 5h xe đông nó kẹt đường + bữa 5 tây nó mưa nữa mà cũng ráng đúng giờ xong lộn *** ở p16 thì sao quay lại => về luôn , về tới nhà 10h đêm , THÔI CHIA TAY , bữa sau đúng y bài có ba nào phốt bên trang ****** kìa, tui chụp màng hình gửi ẻm - ẻm ghét chặn tui luôn mà ẻm ngu tui có hơn 10 cái nick facebook và hơn 10 cái zalo + 20 cái gmail thì tui cho lên sóng cùng lúc cho vui luôn chứ ngồi đó mà chặn gì mà chặn LO THAY ĐỔI THÁI ĐỘ VÀ CÁCH LÀM VIỆC ĐI, AE CÒN QUÝ NGƯỜI TA GÓP Ý

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
94
68
Hnclgy
0 ₿
bé lễ tân xinh lắm, mà làm việc hơi chậm T__T nhắn tin chán luôn mới trả lời