Massage Khoẻ - Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc. | Page 7 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc.

Lượt xem: 5,174

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/1/24
Chủ đề
6
464
290
vietnam
0 ₿
vụ cọc tiền này tui kể ông nghe là bữa sĩn mà nghe jumy khai trương km này nọ nên book bé 09 vì đi, bữa mưa tó lắm cũng cầm cọc tiền tầm 20 triệu gì đó ko nhớ vì sau chầu nhậu tiếp khách abc.... xong vào giao dịch với em 09 xong tui nhớ là bay luôn 8 hay 10 triệu gì á được ẻm bao cho cái vé 60 phút nhưng về tỉnh táo tui kiểm lại là mất có 4 triệu nhưng ko biết ẻm đếm kểu gì mà nói tui đưa ẻm 10 triệu hay 8 triệu gì đó khúc nay tui sĩn và đèn tối nên gà.... nhưng vụ jumy đó vui vẻ rồi , tuần sau tui quay lại tui được free

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
70
73
Hcm
0 ₿
Đi chơi tăng 2-3 gì đó tốt nhất cầm ít tiền mặt thôi, cùng lắm 2-3tr, thiếu thì ck. Có cầm nhiều thì đưa cho bạn bè ae cầm dùm ko là vung tay quá trán mai tỉnh ko còn gì. Tui thấy bác cũng vui vẻ, nc vô tư ko suy nghĩ. Chắc bác mới chơi mấy môn vuốt lướt này. Có tiền thì cứ đi 1 vòng rồi tới thời điểm cũng chán quay lại matxa xh truyền thống cho khoẻ, mấy môn vuốt lướt lâu lâu đổi gió hay cần cảm xúc chút thì ok

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/1/24
Chủ đề
6
464
290
vietnam
0 ₿
có tia men nó hứng và vào gạ em ut cai em út nó cũng mồi kêu đưa tiền trước thì hứng đưa luôn kkkk mà ko sao ẻm bao luôn cho cai vé và tuần sau quay lai ẻm free cho rồi ko lăn tăn, ẻm cũng cá tính lắm - cảm ơn bạn chia sẻ ý kiến chân thành ( sẽ rút KN lần sau ko đem TM nhiều vậy )

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
81
55
Hnclgy
0 ₿
thôi dm mấy ông tém tém lại dùm, tôi kéo hết 7 trang mà ko có ai review mấy bé/cơ sở gì hết toàn 2 ông cãi nhau. cãi trên mạng thì tới khi nào có điểm dừng

• Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui and Lucky82

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
70
73
Hcm
0 ₿
Đây chỉ là tranh luận qua lại cho vui chứ ko nặng nề như ô nghĩ. Tự đi mà khám phá nhé, còn ko ai có nghĩa vụ mà riviu.

• Like

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
81
55
Hnclgy
0 ₿
tranh luận gì mà có mỗi 2 ông chém qua chém lại. mà ông có vấn đề đọc hiểu ah, tôi có ép ai review đâu ?

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
591
252
0 ₿
chỗ này giá chat, mà cũng có thể đáng đồng tiền do csvc ok, em út cũng dễ thương, mới đi 1 em ko đụng chạm đc gì, để đi 1 vài em nữa xem sao

• Like

Nghii

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/2/24
Chủ đề
0
26
39
tphcm
0 ₿