Q.2 - Lamour Quan 2 - Có Phải Sụp Hầm Không? | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.2 Lamour Quan 2 - Có Phải Sụp Hầm Không?

Lượt xem: 4,597

HoangSuko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
2
8
7
HCM
0 ₿
Vãi đạn giờ ngồi viết vẫn cay. Chuyện là em được thằng bạn trả kèo vì giúp nó xong hợp đồng. Lâu nay thích vuốt lướt, thấy mấy ae reviews bên Lamour ham quá nên chọn qua đó.

Đây là reviews công tâm của em đã trải nghiệm như sau:

- Về cơ sở thì đây khá đẹp, riêng tư, có không gian, lễ tân vui vẻ, dễ thương. Tới nơi em đưa Ipad cho lựa thì em chọn bé Hân, bé này dạng mình dây, gương mặt có nét xinh. Lên đến phòng, phòng đầy đủ tiện nghi hết, xông hơi, bồn tắm, tắm đứng, chỉ có cái chỗ ngồi xông hơi là cái hơi nóng nó phun ra ngay phía dưới nên nóng vãi, mặc dù đã lót khăn lên vẫn nóng cháy. Xông hơi xong tắm lại, em nói mình nằm xấp và bắt đầu làm, đi gói 90p - 550k vé, mà 60p đầu nó chán, không hề có cảm xúc gì, cứ xoa lưng, mông, chân, không luồn lách và đặc biệt là Không Hề Đụng Chạm Gì Đến Thằng Em, làm nó xìu nguyên buổi, cũng không có tương tác gì khi nằm ngửa, không có đúng đầu giường vuốt xuống, không lick ti, chỉ sờ được V3, và V1 bên ngoài áo thun, vãi đạn.

- Chỉ còn tầm 20p cuối em mới bắt đầu làm HJ. Em đi rất nhiều nơi như Joko, Mia, AOI thì đây là lần trải nghiệm tệ nhất, với các bên kia các em đều vuốt khe mông, rồi nhấn nhá vào trong, còn em H này nói dơ nên không vuốt khe mông, vãi đạn. Nói chung là chán, em thề là trải nghiệm sao viết như vậy để anh em tham khảo và cơ sở traning lại ktv chứ mất hết khách. Em sẽ thử lại 1 bé khác xem sao.

HoangSuko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
2
8
7
HCM
0 ₿
Còn nữa, lúc đầu e nói, e đọc reviews nên thấy bên mình làm rất ok. Ẻm nói cũng bình thường thôi a, a đừng mong chờ gì nhiều nha. Vãi đúng không mong chờ gì nhiều.

Dượng 3

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/2/24
Chủ đề
0
13
12
HCM
0 ₿
Quy trình làm thì có thể là bạn đó sai nhưng cho đụng chạm nhiều hay ít, thoải mái hay ko thì tùy người thôi bác, cái này ko bắt buộc.

Tìm vuốt lướt uy tín

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/5/24
Chủ đề
0
12
4
Hcm
0 ₿

Rv v ms đúng chứ mấy ae lên PA quá mất hay bữa t đi bên Thảo Mộc bên bình tân cũng v vô tưởng đc xuất.Ai dè chỉ vòng ngoài.Nói thì mấy ẻm kêu a tự xử vcl.Mất hứng

• Like
Điểm cảm xúc: HoangSuko

HoangSuko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
2
8
7
HCM
0 ₿
Bác đúng y chang em, cũng đọc reviews xong qua Thao Moc Binh Tan, tưởng HJ ai ngờ kêu tự xử đi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lucky82

onesecond

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/24
Chủ đề
1
11
5
HCM
0 ₿
Thanks for report. Củng đang định bữa nào ghé qua bên đây để test thử...

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
41
38
Vietnam
0 ₿
Ở đây vuốt lướt không đã như mấy chỗ khác đâu bác ơi. Nếu bác muốn cảm giác vuốt lướt phiêu, phê pha thì đi An, Hạnh, Thùy Lâm. Mấy em này lướt ổn. Mấy em ở đây em đều có thể sờ trong áo mà. Có mấy em không cho sờ v4 thôi

• Like

HoangSuko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
2
8
7
HCM
0 ₿
Cảm ơn Bác em sẽ thử lại lần nữa

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
96
69
Hnclgy
0 ₿
Bé Hân này hơi lạ, hồi tháng 3 tui cũng tới đây gặp bé này xong bị y chang bác, tui tip 300 xong zọt luôn. Làm cho có, vuốt 1 tí thì HJ công nghiệp. Lúc đó tui lần đầu vô spa này nên cũng ko rõ ntn nên nằm dòm e nó tấu hài hết 90p xong tui book quán khác thư giãn tiếp.

• Like

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
96
69
Hnclgy
0 ₿
Bé An tui cũng có đi, khá oki, vuốt lướt khá dc. Để hôm nào đi Hạnh, TL thử.

• Like

HoangSuko

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
2
8
7
HCM
0 ₿
Thật chán luôn, cơ sở vật chất và không gian em khá thích chỗ này, nhưng KTV không đồng đều thế này sợ quá!

• Sad
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
521
285
0 ₿
Tính ghé mà nghe mấy bác review KTV chán vậy đúng là đầu tư csvs xịn mà tuyển mấy bé vậy chắc quay xe sớm

• Like

blacknguyen

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
15
147
94
0 ₿
Tờ ngày Nguyên nghỉ cũng bye quán em Tình luôn.
Em Tình vào xem mà chấn chỉnh lại quán nhé.

• Like