Q.2 Súng đã tan chảy trong tay của Trần Tiểu Vy như thế nào ???

Lượt xem: 1,811

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,356
1,086
31
0 ₿
Dưới cái nắng oi bức của tháng Tư và bộn bề công việc, những cực nhọc và áp lực của cuộc sống hối hả luôn làm cho ta hao tâm tổn trí, chính những lúc như vậy thì thể xác và tâm hồn luôn cần tìm về chốn an yên, để được vuốt ve, chìu chuộng, nuôi dưỡng. “Nhất cự ly, nhì tốc độ” Súng vẫn tìm về Nhà Lamor để gửi trọn tấm thân và tinh thần này. Điều đầu tiên khá hài lòng phải kể đến quy trình nhận lịch book của Lễ tân khá nhanh chóng, luôn có lịch nhắc nhẹ nhàng bằng tin nhắn hoặc gọi điện khi gần đến giờ, vì quả thật nhiều khách bộn bề công việc nên có thể sẽ quên. Chu đáo dữ chưa :cuteonion7:

Vẫn là 2 bé Lễ tân đon đả đón khách bằng nụ cười như mùa thu tỏa nắng, vẫn nhận ra mình từ lần trải nghiệm trước. Lòng mình thì ấm lại bởi sự nhẹ nhàng, tinh tế ấy. Súng rất thích quầy buffet ở sảnh, không nhiều món và chỉ đủ dùng nhưng có trứng luộc, bánh su, bánh quy dừa, nước sâm, nước suối lạnh, kẹo cà phê, gu khá sang hen:2onion18:

Trong ánh nhìn đầu tiên, Súng bất giác nhận ra bé Vy khá vừa mắt với sự giản dị và kín kẽ trong bức hình của em, không quá khơi gợi mà vẫn rất hút. Bé xuống sảnh đón Súng mà mình ngỡ ngàng, đôi chân dài thon thả trắng muốt phô diễn V3 trong chiếc váy đen ôm sát, ngắn mà không phô, làm Súng nhớ các em ở ĐMX và TGDĐ quá chời hà :3onion29:Quả thực em càng nhìn càng giống Trần Tiểu Vy, sóng mũi thon gọn, gương mặt trái xoan, nu cười trong vắt như bình minh buổi sớm. Súng cao 1m65 mà đứng với em vẫn thấp hơn tầm 5 phân dù mang dép xẹp. Khi đã vào phòng rồi Súng mới có dịp ngắm trọn thân hình mướt mát đầy nhựa sống của em qua tấm kính phòng tắm trong suốt, nó cũng giống như khi các bác đi massage xông hơi trong phòng mà vẫn luôn thấp thỏm nhìn bé KTV bên ngoài qua làn hơi mờ ảo đọng trên cửa kính. Bé đang khom người nhìn vào gương và búi tóc, bờ mông căng mọng đẩy về sau cùng tấm lưng thẳng và vòng eo thon gọn, mình dây càng thêm hấp dẫn, một tổng thể hài hòa không thể không say đắm.

Tắm rửa sạch sẽ xong Súng cũng Ngoan ngoãn mon men lên giường để nằm, chỉ với 1 mảnh khăn che lưng….Súng im lặng để xem em đi bài vuốt như thế nào thì hơi ngạc nhiên là em vẫn còn vụng về lắm, tuy phát lực khá tốt nhưng vẫn cần điều chỉnh lại để tạo độ mượt và liên tục. Cần tác động nhiều hơn lên các vùng nhạy cảm để tăng nồng độ testosterone dâm dê trong người Súng :ami-(19):

Nói đùa như vậy thôi chứ bé cưng lắm, sau một hồi góp ý điều chỉnh thì bé học rất nhanh và nương theo cảm xúc của khách. Súng thích nhất là bài mặt ngửa vì có thể ngắm trọn cơ thể gợi cảm và gương mặt thanh tú của bé. Súng rất thích chọc bé cười vì khi em cười, trái tim và tinh thần mình như trẻ lại, hồn nhiên như thuở mới biết yêu. Khi làm LG em luôn đứng sát vào người Súng, Súng có thể ngửi thấy hương thơm và mùi da thịt của thiếu nữ từ em tỏa ra. Em nói kỉ lục LG của em có thể giữ nhịp cho khách đến 1 tiếng rưỡi :ami-(15):Các bác nên tin vì bé làm rất có tâm, từng động tác vuốt, xoáy, ấn, thả nhịp nhàng như một người thợ chăm chỉ đang bảo trì động cơ chiếc SH 350i

Theo bản năng, Súng cũng bị mùi pheromone của phái nữ dẫn dụ để đến bên em. Chiếc cổ trắng ngần thanh tú thoang thoảng mùi nước hoa Coco Chanel, mái tóc búi kiểu đuôi ngựa, cặp mắt mơ màng đa tình của em đang nhìn chằm chằm vào khẩu Thompson như muốn ăn tươi nuốt sống nó làm cho mình phải đặt lên má em 1 nụ hôn, ôi chao sao mà ngây ngất đến thế. Tay Súng run run chạm lên vùng núi đôi son mịn, vừa đủ mềm mại, vừa đủ vun đầy đôi tay và trái tim này.

TỔNG THỂ BODY:
Mình dây cây cảnh, khung người cân đối thon gọn, phù hợp các bác gu trẻ, xinh nhe nhàng, giao tiếp chân thành.

CẢNH BÁO: lực sát thương ngầm dễ gây nghiện và lú.

“Anh muốn được cùng em mơ về vùng biển vắng,

Mình sẽ sống, những ngày Hè trong nắng…”

Cảm nắng quá, chắc cuối tuần Súng phải đi massage để giải cảm gấp!

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,356
1,086
31
0 ₿
Chơi vậy ai chơi lại :cuteonion36:Ông dấu chắc 500 anh em tụi tui không biết cách móc ra chắc. Mà tính ra giống tui kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

shenlong91

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/24
Chủ đề
0
3
0
hồ chí minh
0 ₿
bé có sexy vs cho bóp mút vú ko bác

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
Rồi bé có cởi từ từ ra chỉ mặc đồ sexy ko hehe ,tổng tic + tip hết bn bác? Thời gian bao lâu ?

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Anchoinhe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
1
12
8
28
0 ₿
Bên này đang km 3 vé tính tiền 2. Có bác nào lập team đi cùng k ạ?