Q.2 Trải nghiệm tại Lamour Spa, có nên xuống tiền ?

Lượt xem: 4,506

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Súng thấy trong mấy tháng gần đây các bác có nhiều câu hỏi liên quan đến các cơ sở Spa với rất nhiều câu hỏi mang tính giải trí như:

-Spa này có vuốt lướt không?

-Spa này có cho khách nude không hay có cho mặt quần lót giấy không?

-Các bé KTV có thoải mái va chạm, khám phá, nêm nếm xào chẻ không và bla bla bla các câu hỏi liên quan

-Tip cho KTV như thế nào là hợp lý để xứng đáng với chất lượng dịch vụ?

Bản thân Súng cũng được rất nhiều anh em hỏi thăm, xin ý kiến mỗi lần trải nghiệm, nhắn tin trả lời mỏi tay dù rất bận với công việc chính hàng ngày mà thôi chỉ cần anh em vui thì Súng cũng hạnh phúc. Với vốn liếng kinh nghiệm ít ỏi trong mảng Spa giải trí lượm lặt trong những năm gần đây, Súng cũng chỉ dám chia sẻ những gì mình biết và đã thực tế dấn thân đem “kiu” đi đánh xứ người cho anh em biết có thêm kinh nghiệm và cùng nhau có KIẾN THỨC-TRẢI NGHIỆM-KINH NGHIỆM trong lĩnh vực mới này các bác ạ :2onion35:

Tối nay sau buổi tập Gym dù không còn “nắng và cực” nhưng trong lòng Súng nỗi cô đơn lại ùa về làm cho mình cần lắm một hơi ấm, nghe một hơi thở, thèm lắm một cái nắm tay, một cái ôm, một nụ hôn dù chỉ là hờ hững. Ẩn số mà mình muốn khám phá đó chính là Lamour spa, một phần cũng là vì gần công ty, một phần cũng vì nhiều anh em đang quan tâm. Spa nằm trên cung đường Nguyễn Hoàng nhôn nhịp, từ Lương Định Của rẽ trái vào Nguyễn Hoàng qua khỏi BV Quốc tế Mỹ AIS một chút nhìn kỹ bên tay phải sẽ thấy tòa nhà 4 tầng với tông trắng khá sang nằm thụt vào bên trong mặt tiền đường. Spa có hầm gửi xe khá rộng, rất riêng tư nên bác nào có trốn đi buổi trưa hay chiều cũng yên tâm.

Sảnh trang trí ấm cúng, tông nhẹ nhàng, gu sang cùng quầy buffet trái cây, kẹo bánh, nước suối. Điểm nhấn đầu tiên là 2 bé Lễ tân xinh đáo để, Súng hỏi chơi “Anh có book em trước rồi đó” mà hai bé nói em không phải KTV, thấy ghét thật, vào là nhói tim tập 1 rồi :ami-(10):Sau khi đã được tư vấn và chọn hình trên Ipad, Súng tranh thủ nhâm nhi tách trà hoa cúc và ăn cái bánh lót dạ thì cuối cùng bé Hạ cũng xuống sảnh đón. Đôi mắt lanh lợi trong cặp kính cận càng làm tôn thêm vẻ thông minh nhí nhảnh, khen cho Larmour thiết kế bộ đồng phục váy ngắn không thể kích nứng hơn được nữa, điểm này mình đánh giá cao ở các Spa cao cấp như Joko, gợi mà không thô. Bé nào mình dây chân thon mặc vào thì 500 anh em chỉ có đổ đứ đừ :ami-(17):

Bé sẽ đón mình và di chuyển lên phòng bằng thang máy nhé, mỗi phòng sẽ thiết kế theo 1 chủ đề riêng, như phòng của Súng là Hokkaido. Nghe nói có 2 phòng VIP xịn xò nhất là Galaxy và Ocean chắc để lần sau trải nghiệm luôn. Tất cả đồ dùng trong phòng đều mới keng xà beng, có phòng xông hơi khô riêng và phòng tắm đứng kính trong suốt. Súng vừa tắm vừa nhìn bé qua tấm kính trong suốt cùng cặp mông tròn lẳng mà testoteron chạy lan khắp người làm bé “kiu” cũng ngóc đầu dậy, may mà có cái khăn quấn ra đỡ thẹn :cuteonion40:
Lamor 2.jpg

Súng lên giường nằm sấp, em nhẹ nhàng xin phép được gỡ khăn ra mà Súng không chịu phải để em hôn 2 cái lện má mới được. Mùi thơm của nước hoa và độ mềm của đôi môi thiếu nữ thật có sức lan tỏa chết người, nó lưu luyến mãi không thôi. Lúc đang bóp cổ vai gáy bé luôn đứng sát mép giường làm cho tay Súng không ngừng va quệt vào bờ mông căng mọng và khe đùi láng mịn ấy, cảm giác da thịt mát rượi, trơn láng kích thích từng nơ-ron thần kinh. Bé chuyển qua vị trí đứng sát đầu giường và ngã người vuốt mông, áp sát V1 êm ái vào lưng làm Súng tưởng tượng ra đôi gò bồng đảo căng mọng ẩn sau từng chiếc cúc áo. Bé nhẹ nhàng kéo đôi tay hư hỏng của Súng đặt nhẹ lên bờ mông. Khẩu đại pháo của Súng cũng lớn lên theo từng nhịp di chuyển của đôi tay đang luồn lách. Chốc chốc, bé khẽ hạ người nút lấy vành tai và thì thào “Anh ơi mình lật lại nhé”.

Lúc này bé áp sát nhìn Súng chỉ cách một gang tay, đôi mắt long lanh qua cặp kính nhìn Súng như muốn nói và rồi….một nụ hôn chớp nhoáng bất ngờ xảy ra trong tích tắc, em cười. Súng thì ngây người, cây đại pháo thì dựng đứng. Em nhẹ nhàng vuốt từ bắp chân lên đùi và luồn vào bẹn, massage nhẹ nhàng hai hòn bi. Đôi bàn tay ấm áp, mịn màng cứ thế vờn nhẹ trên đầu quy, miệng em không ngừng nút hai đầu ti của Súng. Súng cũng nhẹ nhàng xoa bóp vòng 1 tròn trịa của em qua lớp áo đồng phục, vụng về như thuở đang yêu. Em di chuyển gần về cậu bé và nhìn nó say đắm lớn lên trong từng nhịp vuốt, bé “kiu” như cảm nhận thấy từng hơi thở của em, mọi thứ đã vỡ òa trong hạnh phúc. Súng choàng người ôm lấy em để tìm chút hơi ấm trước khi chia tay.

Tổng tic + tip 1 củ khoai nhưng dịch vụ quả thực xứng đáng, chắc chắn Súng sẽ còn quay lại Larmour với em và các bé. Yêu quá yêu!

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Bạn Súng này đi nhiều nơi, bữa nào mình pm share vài chỗ cho mình nhé. Giá vé vậy là ngang với Joko hả b? Mình chưa đi Joko nên k biết. Dịch vụ mang lại có HE k hay lửng lơ lơ lửng như VIB nhỉ?

• Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
chắc X phải xuống tiền quán này gấp quá :2onion2:

• Love

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Súng có review chi tiết trong bài viết 4 câu hỏi lớn mà anh em thường gặp phải khi đi spa rồi á. Bác chắc cũng tham khảo nhiều spa rồi mới biết vé Lamoir ngang với JK ấy nhỉ :ami-(12):

Tứ A Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/2/24
Chủ đề
4
48
15
Q12
0 ₿
thấy ở đây hình bé nào cũng mlem mlem, mà chưa được trải nghiệm dịch vụ.... xa quá xa!

• Wow

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Trừ khi bác ở Q12, Hóc Môn thì qua Q2 xa thật. Nội thành HCM giao thông qua Q2 cũng thuận tiện, với lại có động lực thì Mỹ cũng qua trải nghiệm :8onion38:

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Giá so với spa khỏe thuần túy là cao nhưng so với massage giải trí cũng hợp lý. Trải nghiệm thực tế nó sẽ quyết định ý thức và hành động, lúc đó nhiều khi bác còn xin mua vé tập nữa ấy chứ