Q.2 LAMOUR SPA - MS VUỐT LƯỚT - TRẢI NGHIỆM ĐỘC LẠ BÌNH BÔNG

Lượt xem: 2,689

KhoaLeon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/10/23
Chủ đề
3
37
19
SG
0 ₿
Nay cuối tuần trăng thanh gió mát. Lướt đọc bài của bác Súng máy về việc nên xuống tiền spa Q2 này không, viết quá cảm xúc khiến mình tò mò
Đây là loại hình massage thuộc phân khúc nửa mùa, khỏe không ra khỏe, mệt thì hơi mệt :v :cuteonion9:
Nhưng mà giá cũng chát ngang massage mệt
Tuy nhiên, nay muốn có trải nghiệm mới nên mình quyết định tìm hiểu thử Xì-pa này
Loại hình này thì đa số add và nhắn tin qua zalo. Sau một hồi tư vấn và gửi hình các bé H. Anh - Hạ - Châu - Yến - Ngân ... (inb tui để gửi full bộ HD không che =))). Sau cùng, tui chốt hạ em Yến 2k4 nhìn mặt siêu non, v1 ghiền điên luôn

Chiều hôm ấy tui xách con xe tới An Phú, Quận 2. Các bác có thể đi từ đường ĐBP qua cầu ĐBP đi men trong đường Song Hành -> gần cuối đường khi vừa qua Mega Market quẹo phải, đi tới gần cuối đường (chưa tới BV Quốc tế Mỹ) thì nhìn bên trái, spa nó thụt lùi dô bên trong, bên ngoài là bãi đất trống rộng
Do gặp 2 em lễ tân xinh tươi, má ơi ngon hơn KTV, giờ không lẽ đặt 2 ẻm. Mà khổ nỗi nay đi 2 bánh nên không có "cửa" :v

Ngồi chờ một hồi với quầy line khá sang xịn mịn. Thì bé Y cũng đón tui lên phòng. Dô xông hơi tí thì sẽ tự tắm (phòng tắm đứng), có kính che (che như không che)
Mà lạ một điều, mặc dù mấy ẻm không thoát y, nhưng chính trải nghiệm mới lạ này, kiểu đồ lấp lấp ló ló khiến cảm giác trong người tôi cuốn kiểu gì, mặc dù đã đi massage mệt rất nhiều nơi từ miền tây về SG chắc cũng trên dưới 30 lần, nhưng ở đây khiến mình rất có hứng (kiểu nó mới lạ). Cái gì mà lặp đi lặp lại nhiều quá nó sẽ nhàm chán - khó lên =))) :8onion38: Tui tắm xong đi ra có cái khăn chút xíuđể quấnà (do tui bự con), làm lòi nguyên chú chimđang dựngđứng =))))

Tổng quan về ẻm: Body không chê được, bá cháy bọ chét, cực phẩm nhân gian, cứ tưởng học sinh lun. Mặt baby. Không điểm trừ (chưa thấy v4 thôi =)))
Về Massa khỏe, thì ở đây là chuẩn chỉnh hơn các cs ms mệt, ấn thấm hơn, có bài bản hơn. Phù hợp với mấy bác cần sự chuyên nghiệp hơn là chỉ nắng cực đơn thuần (nắng cực đơn thuần thì thôi vô mẹ ms mệt cho gọn các bác)

Về phần vuốt lướt, dẫu có gạ gẫm, tiền nong các kiểu =))) ẻm chỉ dừng lại HJ =)))) Tuy nhiên theo thăm dò tui nghĩ rằng có thể tiến xa hơn =)))), nhưng do là lần đầu đi nơi này nên thôi quan sát trước cũng được. Kỹ thuật: rất "có bài", ms lingam chuẩn chỉnh chứ không phải kiểu sục điên dại cho gãy con chim, nhấn nhá, kéo ngang dọc đủ kiểu phải nói rất chuyên nghiệp (không phải amateur). Cuối cùng, ẻm tăng tốc mà tui out trong sung sướng. Rõ ràng về cơ bản chỉ là HJ, tuy nhiên thực sự mà nói nó phê hơn rất nhiều một số em BJ, CIA mà kiểu công nghiệp, ở đây ẻm làm rất cảm xúc. Phải nói rằng yếu tố quyết định thăng hoa hay không là "cảm xúc". Trong quá trình làm cũng tương tác sờ mó ẻm các kiểu, mà móc thì chưa cho =))) (tui nghĩ nếu tui quay lại lần 2 sẽ được =))))

Kết: Tic 550 (90p), tip 450 (tip ở đây tối thiểu 300K). Tổng 1tr
Về giá so với MS khỏe thì cao hơn khoảng 1,5 lần, do có tip bắt buộc nên tổng cũng không kém bao nhiêu so với MS mệt, do vậy nếu bác nào muốn tới bên thì bỏ thêm vài trăm đi MS mệt luôn cho rồi

Tuy nhiên, tin tui đi, nếu trước giờ những bác chỉ đi MS mệt thì đây là trải nghiệm đáng thử, khi đi cái gì mới, cảm xúc mang lại luôn rất đặc biệt :ami-(2):kiểu như trai tơ mới phệt lần đầu =)))

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
73
2,283
1,868
31
0 ₿
Bé Y đúng là V1 cực phẩm, muốn đi xa hơn bác có thể thử bé Summer :ami-(47):Cảm giác chinh phục, ý bác đó chính là điều tạo nên sự khác biệt đúng hem nè

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
122
84
0 ₿
Lễ tân nhìn chán òm. Còn bé tóc ngắn là Đan bên Hasu, không phải lễ tân đâu, quản lý cmnr.
Hồi ẻm bên Hasu mình đi 3 lần, toàn đi bé Nguyên.
Nay ẻm hết sục ku rồi, mình lại tiếc.

KhoaLeon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/10/23
Chủ đề
3
37
19
SG
0 ₿
Lingam thì Lamour và Mia Spa đều có nha, nhưng chỉ có 1 số bé là làm chuyên nghiệp, bác cứ inb cho lễ tân họ sẽ nói rõ

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
2
33
7
Hnclgy
0 ₿
bác cho tui bộ full ko che với :)) đang tính ghé lại chỗ này, hồi tháng 3 có ghé mà chưa biết gì nên random đại 1 e rồi làm kiểu hờ hững, cuối cùng ko dc rồi rồi về

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
210
35
35
0 ₿
bro ơi rep in tui với

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
223
81
38
0 ₿
Bác tương tác, sờ mó có bao gồm luôn bú bình ko? V1 ẻm chiến như này mà ko có bú bình là 1 thiếu sót ko thể tha thứ dc

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy