Q.2 - Lamour Spa Quá Thất Vọng | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.2 Lamour Spa Quá Thất Vọng

Lượt xem: 1,665

aliruto

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/10/24
Chủ đề
0
10
0
Sài Gòn
0 ₿
Anh chỉ thớt chắc do nhân phẩm rồi. Hôm rồi cách đây ba bữa mới có trải nghiệm tuyệt vời tại Lamour

Cung lâu lắm 6 năm rồi chưa đi mx mệt nên hôm nay đi thử. Tìm thì thấy Lamour chat qua Zalo đặt em gái tên Vân Chọn dc em này đúng trời cho kk bỏ qua giai đoạn đầu nha chỉ là vô nói chuyện này nọ cho vui mà ẻm xinh vãi luôn móa nhìn mà yêu em ấy mất. Lâu rồi ko đi mx vô gà gà vãi đái. Sau hồi xoa khắp người thì em cho mình sờ ti và sờ mông. Ẻm dặn ko dc sờ lol nhưng ko biết sau nắn bóp sao cũng kéo váy lên để sờ được lol em. Đứng mỏi chân quá thôi đặt em lên giường mình mát xa cho em kk. Em nằm hưởng thụ mình mx zú bú zú móc lol và hồi sau dc bú lol sau cùng em sục cho mình ra. Em quá tuyệt. Mấy nay về nhớ em quá. Chắc hsau đi tiếp quá. Túm lại dc em mx được vạch vú em lên xoa zú được bú zú em. Được sờ khắp người em đời sờ lol em được bú lòn em.

Sage

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
28
14
0 ₿
Qui định bên spa vuốt lướt k cho đổi khi quá 30p ư? khá là lạ, mình đi nhiều chổ chỉ cần có boa xíu là đc đổi, tất nhiên là 1 vé đổi tối đa 2 hoặc 3 số thôi

labubu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/10/24
Chủ đề
0
35
24
dong nai
0 ₿
lại thêm 1 bác được trải nghiệm y chang tôi, nhưng e là bác đã giấu chi tiết hay nhất là bé nứng quá sẽ bj cho a e luôn, chọn được bé Vân là tuyệt vời nhất, ở lamour Hạ An Hoàng Anh Vân Di là biểu tượng rồi

• Like
Điểm cảm xúc: aliruto

aliruto

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/10/24
Chủ đề
0
10
0
Sài Gòn
0 ₿
Thích đoạn đè em ra mát xa cho ẻm á :)) ẻm nứng quá em banh lol cho mình bú luôn hiu hiu

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
26/6/23
Chủ đề
17
740
509
Khắp SG
0 ₿
Cái spa thì đa phần chỉ có nhiêu đó. Mà 2 ông đều mới tạo nick mà còn bàn cái chính yếu trong đó thì chắc cũng biết rành. Tui là tui nói trừ hao thôi. :ami-(47):
2 ông bàn tiếp đi. Rồi húp như nào, e ấy có rên la hay gồng mình không :3onion24:

catless

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/7/24
Chủ đề
2
44
39
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Nghe khó tin thiệt luôn. Sau đó bác tip e ấy bao nhiêu vậy. Để t2 tui qua đó book vân rồi đưa bài bác viết cho e đó coi. Tui cũng muốn đc vậy á. Vì đi lingam kiềm chế đè mấy e ra là khó chịu nhất đối với tui. Đc như bác nói thì tui ủng hộ lmour nhiều luôn

• Like
Điểm cảm xúc: aliruto