Cần Thơ Lần 2 quay lại dubai ngày mưa gió

Lượt xem: 640

Manchester_utd

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/3/22
Chủ đề
4
111
8
5 ₿
Hôm chiều thứ 7 mình có đám cưới ông a chung CTY, s khi cuộc vui kết thúc, thêm trong ng đã có tý men nên rủ thêm thằng bạn chạy thẳng đến cơ sở Dubai. Khi đến cơ sở thì đc nhân viên tư vấn nhiệt tình, mình đến cơ sở tầm 7h mấy 8h gì đó mà còn có mấy e trống hà, nghe mấy a e review 98 cũng êm tính test thử mà nhân viên nói đang kẹt phà r.. nên đành lấy iPad chọn đại e 41..
Sau đó nhân viên dẫn lên phòng đợi khoảng 5 10 phút gì đó thì e bước vào, thì e chào hỏi mình khá là lịch sự, nhưng e ấy mình nhìn k hợp gu của mình nên nói zs e ấy mình cần đổi người thấy thái độ e cũng vui vẻ nói đc còn hỏi lại mình thích gu nhưng thế nào.. duyệt..
Sau một hồi chờ đợi thì nhân viên cầm iPad vô cho lựa tiếp, nên cũng chọn đại e 68, trong time chờ đợi thì mình đi xông hơi trước, một lúc thì bé bước vào đánh vào mắt mình là núi bự..bé hỏi mình có xông hơi chưa, xong thì e ấy dắt mình qua tắm, phần tắm mình thấy cũng bt có kích thích nhẹ trong bồn, đúng nhẹ...
Massage khoẻ: đủ bài , dùng lực thấy khá ok luôn, e này làm rất kỹ ,mình đánh giá cao e này bên mảng khoẻ..
Massage mệt: lợi thế của e là núi đồi đầy đủ, tới lúc trường nuru, ngta gọi là núi đè..kk.. trường tới đâu sướng tới đó, và dùng cô bé đụng chạm thằng bé mình nữa, cảm giác nó sướng gì đâu,rồi chuyện gì đến cũng đến out trong thế CIA k sót một giọt, kết thúc bằng một bài massage đầu khoẻ hẳn lại liền hẹn e ngày gặp lại.
Xong xuống phòng chờ làm thêm tô mì bò trứng nữa rồi ra về.
Csvc: sạch sẽ, sang trọng...
Đánh giá chung về KTV: face thì cũng ưa nhìn
V1: bóp đã tay, to
V2: cũng tạm đc
V3: có mông, đủ xài
V4: gọn gàng
Tổng kết:
Locker: 50k
Tic: code xổ số
Tip: 800k
Cũng thank mod @Dory đã tài trợ code

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
434
414
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã viết report cho bé. chúc huynh luôn nhiều sức khỏe nhé ạ :2onion35: