Q.1 Lần 2 với bé 22

Lượt xem: 2,103

thongpy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
7
25
14
0 ₿
Tiếp tục quay lại dubai quận 1 để gặp bé 22, đây là lần thứ 2 mình đi massage. Lần 1 thì cũng đi ở đây với bé 16. Thấy kết cục quá viên mãn nên vẫn cứ chọn dubai q1 ghé tiếp, nhưng lần này là bé 22.
Tới nơi thì phải nói lễ tân vẫn rất nhiệt tình và thân thiện, ngồi được một lát thì có người kêu đưa mình lên phòng. Thế là lên luôn. Vẫn như lần 1. Xông hơi đủ kiểu. Đang xông hơi thì nghe tiếng mở cửa bước vào. Thế là k xông nữa đi ra luôn. bé chào hỏi rất lễ phép. Mặt cũng xinh nữa, nhìn yêu ghê. Bé lâu người cho mình rồi pha nước cùng tắm. Lần này cũng đỡ bở ngỡ hơn lần 1. Vé tắm kỹ với mò tay rất kích thích. Tiếp thời phần mình thích là BJ ngay tại bồn. Mình vẫn ráng kiềm để không rra sơm :d. Được lúc thì 2 đứa lên giường.
Về phần massage đầu tiên thì mình thấy bài cũng khá giống bé 16 hôm bữa. Khá là thoãi mái.
Tiếp đến là phần dùng lưỡi và bưỡi chà toàn thân. Hình như bưởi bé có sửa nhưng thật sự thì vẫn rất mềm mịn. Bé kêu mình quay lại và hôn khắp người. Đột nhiên có thêm phần hôn môi làm mình bất ngờ luôn. Như người yêu luôn. Và đâu rồi cũng tới lúc đc sung sướng, bé mút nhẹ trên đầu, rồi xuống thân, dùng lưỡi rồi ngậm nguyên cậu nhỏ của mình. BJ rất nhiệt tình, không có HJ nha. Vừa mút vừa rên rất thật, mình k biết bé có sướnh thật k mà rên nghe kích thicha vãi. Một lúc thì mình cũng out. Bé lấy giấy lâu người mình và nằm ôm mình một xíu. Xong tắm lại và ra về.
Nhận xét:
Mặt bé xinh, cute
V1: độ nhưng vẫn rất mịn màng
V2: có xíu lipit nhưng rất ít
V3; phải nói ước gì đc doggy
V4 có check sơ, tỉa gọn gàng

Tip=tic

• Like
Điểm cảm xúc: Chelsea and Comando_8x

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Quá đã, bé hôn môi mà có cho núc lưỡi ko bác ?

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
ngon lắm, em tính đi tiếp, mấy bác gợi ý số nào hot giúp em với :D
Lần đầu với PÉ 16 ,
Lần 2 với PÉ 22 ,
Lần 3 với PÉ 06 (06 bạn thân vs 22) ,
Lần 4 với PÉ 12 (chị em ở cùng giường , cùng Phòng vs 22) ,
Lần 5 với PÉ 09 ,
Lần 6 với PÉ 19 ,
Lần 7 với PÉ 27 ,
Lần 8 với PÉ 37 ,
Lần 9 với PÉ 38 ,
Lần 10 với PÉ 79 ...

thongpy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
7
25
14
0 ₿
Thank đại ca chỉ giáo, em sẽ note lại và đi dần dần :v. Nghiện ngập nó khổ thế đấy :v

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Uầy... JL nào dám nhận làm ĐẠI CA chỉ giáo của ai đâu nè @@
Là Đồng Dzâm sinh hoạt cùng 4rum cdms , cùng là những members newbies non và xanh như nhau nên mới share info với nhau thôi àh.
@thongpy , Đi thăm mấy Em Gái Matxa ngon lành cành đào bên 41 LTHG ,
KHÁM mấy ẽm nhẹ nhàng thôi nha huynh đệ , đừng có hưng phấn làm đau mấy em tội mấy em nhaaa.
Đừng mạnh bạo PHÁ (.)(.) & \./ làm mạnh đau mấy ẽm.
Nâng như nâng trứng , hứng như hứng hoa là tốt nhất ^^!

• Love
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

TonyDo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/22
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Hi bạn! Mình thik BJ nhưng lại sợ bệnh lây qua đường đó, k biết có mang bcs siêu mỏng k mùi đc k bạn?

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Những bệnh lây truyền qua đường tình dục hoàn toàn có thể lây truyền khi quan hệ bằng miệng. Những căn bệnh lây truyền hay gặp nhất khi quan hệ bằng miệng bao gồm :
Herpes , Lậu , Giang Mai , những bệnh ít gặp hơn là Chlamydia, Mụn cóc sinh dục, Viêm gan virus A, B, C, HIV,...

Quan hệ tình dục qua đường miệng không phải là an toàn tuyệt đối. Những rủi ro tiềm ẩn phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố như quan hệ với bao nhiêu bạn tình, giới tính, hành vi quan hệ bằng miệng cụ thể,...

Nguy cơ lây nhiễm bệnh sẽ cao hơn nếu miệng bị vết thương, vết loét. Tránh đánh răng ngay sau khi dùng miệng quan hệ cho bạn tình, hãy sử dụng nước súc miệng để vệ sinh.

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

TonyDo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/22
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Thông tin thì mình biết ròi bạn. Nhưng ý mình hỏi là mình dùng bcs khi BJ thì KTV có chịu BJ k ấy.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
... :eek:h::eek:h::eek:h:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
VÀ hơn ai hết , Bro phải hiểu VẤN ĐỀ...
Mấy Em Gái Matxa đi làm trong nghành này chịu bao điều BUỒN TỦI là để kiếm tiền , thì chính các em ấy mới là người phải sợ bản thân mình bị bệnh xã hội hơn bất cứ ai. Các em rất kỹ trong chuyện tự biết cách bảo vệ mình, Khi mà miệng bị nổi nhọt là mấy em sẽ xin nghĩ bệnh, lành roài mới đi làm lại... Nếu mấy em hok biết tự lo tự bảo vệ mình thì chẳng có người Khách nào thật lòng quan tâm mấy em hết.
Chưa kể mấy cơ sở Matxa UY TÍN còn bắt các em đi Khám Sức Khỏe định kỳ nữa.
KHÔNG PHẢI CHỈ KHÁCH như Bro đây sợ đâu Bro àh.
Trên 4rum cdms > 500 Đồng Dzâm ai nấy cũng điều đi Matxa cũng điều BJ , 69 bấy nhầy hết... nếu như ai đi mà cũng Đầu Tàu Sợ Cướp Đuôi Tàu Sợ Ma thì chắc mấy Cơ Sở Matxa sẽ không mọc lên như nấm.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Cứ mua đúng loại dành cho oral thân thiện môi trường chứ đừng nghĩ xài ba cái loại dỏm hôi mùi, gây tê hại đời mấy bé. Đề nghị mấy e trên tinh thần hoài ái, hoài hợp hữu nghị

TonyDo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/22
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Mình k bàn đến việc nghề nghiệp. Đây là vấn đề tế nhị, các bé k đồng ý cũng k sao, bản thân mình cũng k ép. Còn ở đây mình k có ý kỳ thị hay là gì cả? Service đều có giá của nó, xin lỗi bản thân mình chỉ vì cộng đồng - cho người khác. Bạn chắc là bạn k bệnh ji không? Nên mình cũng trên tinh thần là tự bảo vệ mình. Nên nếu k phải là người yêu hay vợ thì tốt nhất k BJ, mà có thì nên đeo bcs. Nếu có ý thức tự bảo vệ mình đều sẽ làm vậy.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
V thôi chắc ko đc đâu bạn :))) chơi Featherlite có thêm chất tê ai chơi :sprite-59::sprite-59: thôi trung thành chế độ 1 vợ 1 chồng đi v

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
CHỐT câu cuối nhá Bro , anchoi là để RELAX tinh thần cũng như thể xác , sức khỏe thì định kỳ đi khám Tổng Quát thì bệnh giề cử nhỉ =))
“Đã chơi thì đừng có sợ mà đã sợ thì đừng có chơi”

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong