Q.1 Lần 2 với bé 22

Lượt xem: 2,101

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Những thể loại này bro ko nên giải thích nhiều làm gì. VÌ đã sợ rồi thì ko bác sĩ nào chưa được đâu.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
ah thằng cháu tui đây gồi =)))
khi thư giãn mà mang bao cho ktv làm cũng không phải là không được nhưng cảm giác không phê đâu cháu ơi :sprite-40: :sprite-40:
nếu cháu sợ bệnh 1 thì KTV còn sợ 10 cơ , để chắc ăn cháu có thể chọn các cơ sở có uy tín đi trải nghiệm sẽ an tâm hơn nhé ! còn nếu sợ quá độ thì tốt nhất ở nhà không nên đi , chứ đi xong về mà sợ hãi quá thì còn ji gọi là sung sướng nữa ! Mạnh dạn lên vào đời cháu nhé :big-smile::big-smile:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
ah thằng cháu tui đây gồi =)))
khi thư giãn mà mang bao cho ktv làm cũng không phải là không được nhưng cảm giác không phê đâu cháu ơi :sprite-40: :sprite-40:
nếu cháu sợ bệnh 1 thì KTV còn sợ 10 cơ , để chắc ăn cháu có thể chọn các cơ sở có uy tín đi trải nghiệm sẽ an tâm hơn nhé ! còn nếu sợ quá độ thì tốt nhất ở nhà không nên đi , chứ đi xong về mà sợ hãi quá thì còn ji gọi là sung sướng nữa ! Mạnh dạn lên vào đời cháu nhé :big-smile::big-smile:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Trích dẫn lại lời của một ông Mod @John Wick UY TÍN 4rum cdms
P/s: Ông C, xóa giúp dùm tui một comment ở trên, hok hiểu sao quote mà hok hiện tên ông lên nữa