Q.1 Lần 3 với bé 38

Lượt xem: 1,294

thongpy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
7
25
14
0 ₿
Tình hình là mới trúng lớn được một mé, nên quyết định đi thưởng tiếp cho bản thân luôn, nhậu nhẹt xong xui với đồng nghiệp xong thế là tự nhiên cơn nghiện lại ập tới, theo gợi ý của bác JockerZ Lam thì em tới xem bé nào còn trống. Vô sắp từ trên xuống thì tới bé 38 thì bé mới xong nên rãnh. Thế là book luôn.

Lên phòng thì như thường lệ mình vẫn xông hơi bình thường, được khoảng 5p thì bé vào. Bé này cũng xinh nhé. Cột tóc như học sinh ấy, cưng ghê. Bé cất giọng lên thì nghe nhận ra ngay bé từ bắc vào. Ngồi hỏi thăm một hồi thì biết bé cũng mới vào sài gòn đợt dịch, trước đó bé làm ở Đà Lạt, và bé là người bắc. Mình đoán đúng quá mà. Bé tên Quỳnh nhé. Lần đầu mới dám hỏi tên :v. Bé kêu bé ở cơ sở luôn nên làm cả full. Anh em có tới book bé giờ nào cũng được nhé. Quay lại vấn đề chính thôi

Bé chuẩn bị nước xong rồi kêu 2 đứa cùng vô tắm. Bé tắm chà rửa rồi ngồi sát người vào, để cặp ngực cạ sát vào người luôn. Chà chà lưng, rồi sờ mó xuống bé cưng của mình luôn. Xong bé mút hẳn. Đá lưỡi nhẹ nhẹ đầu khất, rồi BJ và rên nghe rất dâm. Xong thì 2 đứa lên giường.

Massage khoẻ: đủ bài, đá nóng, chườm thảo mộc ở cổ vs có màn đi chân nữa.

Massage mệt: bé hôn từ dưới chân lên khắp người, cùng với chà cặp ngực của bé sướng tê. Bé hôn lên tới cổ, hôn tới tai, làm tê người nhột không tả được. Đột nhiên lên hôn má một cái làm bất ngờ, mà thích :v . Tới màn BJ thì bé làm rất nhẹ nhàng từ từ. Liếm nhẹ cái đầu. Mút nhẹ nhẹ là đá lưỡi hết cái đầu, xong mới ngậm xuống phần thân, ngậm mút liên tục, bé rên nghe kích thích ghê, rồi bé hỏi mình có muốn 69 không, thì mình cũng thử. Bé quay người lại để lộ nguyên vòng 4 trước mặt luôn. Và thế là húp thôi :v. Bé tỉa rất gọn gàng, mà hình như đang mọc ra thêm hay sao thấy hơi cứng cứng.
Được lúc thì mình của chịu thua bé. Out trong sung sướng.

Nhận xét:
Csvc: sạch sẽ, lễ tân thân thiện
V1: hình như có độ, mình vẫn phê nhé
V2: siêu thon gọn
V3: to nảy lắm ạ
V4: tỉa gọn, nhiều nước ghê

Thiệt hại
Vé 900
Tip 900
Lễ tân 20

Từ đợt bắt đầu massage tới giờ thì thiệt hại nhiều quá, mới mấy ngày mà gần 6 củ rồi, đúng là nghiện ngập có khác, cơ mà hên mới trúng lớn nên mình chơi cho đu 10 củ rồi sang tuần cày cuối tiếp kiếm tiền mua thuốc vậy :v

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Còn 4 củ đi 4 Tay luôn đi Bro , trải nghiệm thực tế 2 tay âu yếm 2 ẽm xem ntn
Tic Super Onsen = 1800k , Tip mỗi Pé 1200k , TOTAL = 4200k. Chuẩn bài =))

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Mr Mìn

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
bác không tải app Cam về tiết kiệm được chút ít

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL - nghèo đói ham anchoi , nhà hok có điều kiện mua smartphone Trái Táo Cắn Dở mà xài , hic hic buồn tủi thân thặc hok thể xài App Camapro như bao Đồng Dzâm khác được.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Luxury Q1 đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ