Q.10 lần đầu bóc tem parelax

Lượt xem: 1,005

xạchymđạihiệp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/8/22
Chủ đề
2
2
1
0 ₿
sau một thời gian nghiên cứu cũng như tham khảo các nơi thì nay mới đủ dũng cảm để ghé parelax để trải nghiệm thử mát xa onsen , phong cách thì khá đơn giản, tiệm không quá hoành tráng nhưng bên trong rất sang trọng, được em lễ tân đón tiếp tư vấn thì chọn vé onsen và chọn em ktv 38 , được dắt lên lầu 1 vào phòng đợi em , anh phục vụ có giới thiệu các thứ cho mình rồi đóng cửa đi ra , cũng lật đật thay đồ rồi vào phòng xông ngồi tí thì nóng quá không quen nên chạy ra ghế ngồi luôn, 1 chút thì thấy bé đẩy cửa bước vào , ngoại hình em thì đẹp mặt cũng xinh nữa , bé lau người rồi dắt vô bồn tắm , lần đầu đi nên cũng hơi lúng túng không biết làm sao nên chỉ nằm im cho em muốn làm gì làm , em vuốt ve rồi áp vào người mình làm mình hưng phấn quá , rồi em thổi kèn làm mình xém nữa ra lun , thấy mình căng quá em cười ngừng lại rồi lau khô xong mời mình ra giường để em đấm bóp cho thư giãn
lên giường đấm bóp các kiểu , em có chà đá nóng và túi thảo dược ấm ấm rất thích
tới phần thư giãn bé nhẹ nhàng trườn tới trườn lui làm mình nổi da gà , lật lại bé tiếp tục trườn và dùng miệng thổi kèn thằng nhỏ, mình cũng sờ nhẹ cặp ngực của bé , do căng thẳng quá nên bé thổi 1 hồi mình ra luôn , mình tắm rửa lại rồi mặc đồ đi về , rất là hưng phấn
TIC : 900k
TIP : 900k

• Haha
Điểm cảm xúc: xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chào mừng người anh em lên thuyền

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chắc cũng nghiên cứu kỹ lắm đây , vào đời thành công , chúc mừng bác =)))

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
đáng ra nên chọn chị đại 09 dẫn vào đời thì còn hưng phấn hơn, kkk