Q.12 Lần đầu bung xõa cùng bé 97 (Code Giải đố Cá tháng Tư 11/04)

Lượt xem: 736

Tứ A Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/2/24
Chủ đề
4
48
15
Q12
0 ₿
Xin chào anh em CĐMS!
Lời đầu tiên xin cám ơn BQT đã tạo Game show cho anh em chúng ta có cơ hội sở hữu những chiếc vé để trải nghiêm các cơ sở massage, và tôi là một trong những người may mắn giành được những chiếc vé nói trên tại game show ngày 11/04 vừa rồi.
Massaage Cẩm Thy nghe anh bảo là nơi đáng trải nghiệm, lại gần ổ nữa, nên hôm nay sẫn dịp được vé free và được đi làm về sớm, nên tôi quyết định ghé sang cơ sở. Do trước lúc đi tôi có đặt lịch hẹn trước, qua lời giới thiệu của cơ sở, tôi chọn bé 97, nên khi đến thủ tục check in gói Osen 2 nhanh gọn lẹ trong nháy mắt , và được bạn locker dẫn lên phòng.
Tôi xông hơi và ngồi nghỉ mệt tầm 10p thì...cốc cốc cốc, cho em xin phép vào phòng anh nhé. Chu choa, bóng dáng bé mặc váy body màu đỏ, cộng thêm khuôn mặt xinh với đôi chân dài miên man khiến tôi như bị si mê em từ cái nhìn đầu tiên. Hai anh em chúng tôi vào trò truyện một giao lưu một xíu, mới biết bé làm được vài tháng mới đây thôi à, nên chợt nghĩ nội thất bên trong của bé còn ngon....hehe. Quả thật như mình nghĩ, lúc bé trút bỏ xiêm y của mình để vào bồn tắm thì vòng 1 trắng nõn cùng với đầu nhũ hoa còn sắc hồng chưa bị thâm lộ diện khiến máu dê cảu tôi ngày một tăng. Dường như bé hiểu ý tôi nên sau khi tắm rửa kỹ càng xong, bé bắt đầu thi triền skill của mình một cách thuần thuật, nào là trườn ngực, lick ti, cho tới BJ nhẹ nhàng... tôi thì tranh thủ xoa xoa, nhào nặn vòng 1 của ẻm....Tắm và trao đổi skill qua lại tầm 10p, em bảo qua giường để tiếp tục chiến đầu...
Phần khỏe: cũng bài bản, chất lượng ở mức trung bình, nhưng chấp nhận được, vì không phải chuyên mảng khỏe.
Phần mệt: Bé thoa dầu lên mặt lưng trước, rồi bắt đầu trườn naru. Ta nói cặp ngực với ti săn cứng cùng lông cô bé cạ cạ vào lưng, đã vậy kết hợp với việc cắn và thổi hơi nhẹ vào lỗ tai, ta nói nó phê gì đâu. Xong mặt lưng, bé kêu xoay lại để ăn món chính. Bé băt đầu liếm láp xung quanh cậu nhỏ, rồi hai hòn bi, xong đó BJ thằng bé, do lần đầu được BJ cộng với việc tê tê từ lúc trườn naru nên thằng em "chưa đi chợ đã hết tiền", thế là hết hiệp 1 , ta nói nó hơi quê một xíu :cuteonion56: Được cái bé hiểu chuyện, nên cũng an ủi mình, nên mình không muốn để bé thất vọng, nói bé báo quản lý nâng vé lên S Queen :cuteonion38:, thêm 30p nữa để tiếp tục phần việc còn dang dở =))
Sau đó, hai anh em vào tắm rửa sơ sơ rồi quay lại H2. Ở hiệp thi đấu này, tôi nằm ngửa, bé xoa vú, lick ty rồi đổ dầu, bắt đầu trườn naru, ôi khúc này nó phê x2 vì được ngắm body full hd của bé, lúc bé trườn mình cũng tranh thủ xoa bóp, hôn nhẹ v1 của bé :cuteonion32: Xong phần naru, bé tạo thế 69. Em thì BJ thằng em, mút lấy mút để, còn tôi thì thóa sức khám phá, xoa bóp cô bé của em, được một lúc thì cô bé ẩm ướt, hột le bắt đầu cương lên, tôi càng xoa vào đó kết hợp xoa ty vú, bé càng rên, càng mút thằng em dữ hơn :cuteonion32: Thấy lâu ra hơn ở H1, bé nói mình ra ghế ngồi để đổi không khí, tạo kích thích hơn. Thế là hai anh em ra ghế, tôi ngồi như vị vua, còn em như hoàng hậu quỳ gối trước nhà vua mà phục vụ, khúc này khoải thiêt =)) Em vừa mút, vừa rên, tôi thì mằn ty em, được một lúc thì cao trào, out lần hai. Xong hai anh em tắm lại lần 3 rồi chia tay nhau sau 2h quằng quại =))
Trước khi đi về, tôi được cơ sở bồi bổ ly nước cam+ phần mỳ bò để lấy lại sức. Kết thúc buổi trải nghiệm tuyệt vời tại đây, hẹn gạp lại vào một ngày gần nhất!
Đánh giá sơ bộ:
_ Face (8/10): Xinh sắc sảo, hình như do phẩm thuật thẩm mỹ (phần mũi), tôi không hỏi, nên nhờ anh sau xác nhận lại. Gu tôi phải cute tự nhiên nên ko được điểm tối đa phần này.
_ V1 (10/10): Vừa tay, real, đẹp ko tỳ vết.
_ V2 (09/10): 10 điểm ko có nhưng eo thon, gọn.
_ V3 (09/10): Cân đối so với vóc dáng.
_ V4 (08/10): Không khám phá nhiều, chỉ biết lông cắt tỉa gọn gàng, nước nôi đủ dùng.
_ Ser (9.5/10): Skill thì ổn, tâm lý.
Tic= Free Osen 2+ 400k (up lên S Queen).
Tip= Tic.
Lễ tân+ locker+ Giữ xe+ đầu bếp= 100k (chơi hết tiền rồi, thông cảm nha) :cuteonion50:
Tóm lại, bé 97 này ok đối với tôi, còn anh em muốn biết như thế nào, thì hãy đến tự trải nghiệm. Mà anh em nhớ xài đồ đừng hao quá để tôi còn quay lại thư giản với vé nha, hihi :cuteonion38:

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,475
531
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh! Nhớ theo dõi bình chọn cho các người đẹp trong cuộc thi sắc đẹp Hệ thống nhen anh!

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,393
1,111
31
0 ₿
Bác mà cũng phải hết tiền giữa đường thì bik bé 97 lợi hại cỡ nào rùi :2onion2: