Q.5 Lần đầu cùng 11

Lượt xem: 671

henrytran1109

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/4/23
Chủ đề
9
12
4
Ho Chi Minh
0 ₿
Nghe danh 11 từ lúc em mới làm tại BB, nhưng hôm nay mới có dịp trải nghiệm, mình xin dùng vài dòng cơ bản để review cho anh em về một trong những chiến thần tiềm năng nhất của BB.

Lúc em bước vào, mình phải thốt lên "trời ơi, sao em đẹp quá vậy". Bé có khuôn mặt rất xinh, đôi mắt biết cười làm mình bất giác cười theo. Lấp ló sau chiếc áo mảnh, là đôi gò bồng đào big size làm thằng em mình nổi dậy khởi nghĩa. Em cao khoảng 1m55, ông nào đồn bé mập vậy, chứ tui thấy kiểu có da có thịt, chứ không mập nha, chân tay vẫn thon thả, chỉ là gu mấy ông mình hạc xương mai thì không phải thôi

Kỹ thuật em chưa quá đặc sắc như các chiến thần cũ vì em còn mới, bù lại thái độ cầu thị rất cao và rất biết nâng niu anh em. Mình quá thích em và khuôn mặt khả ái đó, mình chỉ massage khoẻ 5p thôi là bảo em chuyển sang ân ái ái ân liền. Em hôn khắp người mình, thoáng chốc ngước lên nhìn mình bằng đôi mắt biết cười đó, làm mình mê chết đi được. Cặp vú đung đưa mời gọi mình vào xơi, làm mình xơi thật. Thành ra đối với shot 1 và 2 mình ra rất nhanh, vì cảm xúc đối với em dạt dào quá.

Chốt lại, em thực sự đẹp đó. Vú bao to nữa. Bao chu đáo nha. Anh em đi ủng hộ

Đính kèm

841.8 KB · Lượt xem: 70

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265