Q.7 Lần đầu cùng em 20

Lượt xem: 740

kelly nhảm nhí

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
38
27
0 ₿
Nay lại có cơ sở mới gia nhập congdong mình đi thử trước xem coi rà mìn cho anh em, mà không hiểu sao lướt coi hình phòng lại nhớ đến bộ phim huyền thoại kim bình mai mới chết, nhìn mà hứng à , lấy phone book liền cái hẹn qua thẩm thử xem phòng ốc như nào
Sau khi mua vé thì mình được chọn bé qua 1 hồi tư vấn thì được bé hot pick của tiệm số 20 , mặt baby, dáng ok phết, xong xuôi mình được locker dắt lên phòng đánh giá sơ bộ qua thì
+ phòng ốc thơm tho, sạch sẽ
+ có cầu tuột tình yêu luôn
+ phòng đầy đủ xông , bồn tắm ,giường , ghế chỗ nào thẩm cũng phê
+ bé xinh cũng nhiều , dáng ngon cũng có
Tới phần thẩm bé
Phần đầu tiên làm quen bé trong bồn, bé khá chủ động hôn môi các thứ tắm chung luôn, bé tắm khá kĩ nha mà giỡn cũng nhây được cái bé này dáng ngon nhìn mông mẩy mẩy mà ham, gội đầu kì cọ bé làm tất luôn hôm đó mình chỉ nằm hưởng thụ thôi , sạch sẽ rồi thì mình được ra giường nằm
Qua phần massage khỏe, da bé mướt nên làm gì cũng mê, làm đủ bài nha ấn huyệt đầy đủ làm lâu không qua loa cho xong hay chỉ chăm chú làm cho lẹ qua bài mệt
Tiếp phần chính đầu tiên khởi động bằng bài thái em trườn ngực rồi lật mình lại hôn môi đi lưỡi quanh người, rồi qua phần nuru mọi thứ bé làm chậm rãi dắt cảm xúc mình đi lên sướng nhất có thể, phần quan trọng là phần bj và 69 , ta nói v4 đẹp như bức tranh thiên nhiên hùng vĩ vậy, thác nước đổ xuống không ngừng húp không kịp luôn, bj thì bé vẫn như cũ từ từ xong vồ vập ngấu nghiến thằng em và kết thúc bằng màn cia, tinh ngập mồm luôn, mặt em khi kết thúc ửng hồng nhìn là muốn thêm shot nữa liền luôn á kkk

3 vòng bé với mình tổng thể tầm 8.5
Vé super băng hỏa 800 có code camapro giảm còn 199
Tip 800

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,278
1,864
31
0 ₿
Giá quá hợp lý. Súng chắc phải ghé Cát Tường sớm thui :2onion18:

Massage Cát Tường

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/24
Chủ đề
3
25
24
0 ₿
Cảm ơn a trai đã đến ủng hộ cơ sở và review cho bé s20...mong gặp lại a sớm nữa nhé a

• Like
Điểm cảm xúc: TVD ONE

tú có gai

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
97
41
0 ₿
mừng cho bác đã lọt vào 1 trong những con số ngọt ngào nhất của sốp