lần đầu cũng như lần cuối

Lượt xem: 3,044

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
... căng quá, tới công chiện luôn rồi ... B30
B30B30

huy quần đùi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
1
27
3
31
0 ₿
cơ sở người ta đàng hoàng sai người ta nhận, bác cứ làm như ăn cướp không bằng. Thích làm gì thì lúc KTV ra ngoài nói họ đã làm luôn rồi chứ đợi cái gì nữa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Hôm nay diễn đàn lại có vấn đề nóng. Ae ta chỉ là người bên ngoài ngóng trông câu chuyện thôi, còn sự việc cụ thể chỉ có người trong cuộc hiểu người trong kẹt. Tuy nhiên theo những gì X đọc từ bài viết cũng như những cmt phản hồi từ các bên thì hình dung ra kịch bản như sau, không biết có đúng không, anh em góp ý thử

Đầu tiên là ông bạn chủ topic có kèo nhậu xong ghé qua hoàng gia và có gọi trước để được tư vấn, nhưng lúc qua thì chưa được giảm giá, 1 lúc sau mới được giảm thì việc này cơ sở có nhận lỗi rồi, không bàn tới nữa

Còn về KTV và ông bạn chủ topic thì theo mô tả là bác chủ topic làm hơi mạnh tay và bé ktv cũng làm hơi mạnh bạo, chắc cả 2 đều gu mạnh mẽ kaka nhưng có lẽ chưa thấu hiểu nhau dẫn đến trật khớp, rồi ông locker vào lúc đang nude thì ngại lắm luôn, việc này tế nhị hơn thì hay biết mấy

Theo kinh nghiệm của X thì đừng nên mạnh bạo quá vì đa số các em thích nhẹ nhàng tình cảm là nhiều, mạnh quá mấy em cũng tụt mod như bản thân mình khi bị BJ mạnh bạo vậy á.

Còn phần cơ sở nói ku em Bựa thì thiết nghĩ cơ sở đã hơi quá lời và suy nghĩ sự việc phức tạp. Thằng ku em bựa chỉ vô góp ý cho sát câu chuyện thôi à

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
Quán người ta nhìn như thế mà bác nói như mấy chỗ massage cỏ ấy nhỉ, giờ ai còn giải quyết bằng nắm đấm nữa, mấy trăm ngàn rồi CA vào làm việc có bõ không

huy quần đùi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
1
27
3
31
0 ₿
Cơ mà 2 mặt như thế thì cũng chỉ là kẻ tiểu nhân (hơi thô nhưng có sao nói vậy)

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
mình ko rõ vì cũng chỉ là người ngoài cuộc. nhưng X nghĩ ko nên dùng những từ ngữ tiêu cực như vậy khi nói về người khác

huy quần đùi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
1
27
3
31
0 ₿
ok bác, đợi chủ thớt vào xác nhận xem những từ ngữ tiêu cực kia có đúng người không. Bởi người quân tử ắt sẽ có cách xử trí của bậc quân tử.

HinoTL

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Đúng rồi bác đọc bài ông này cũng có vẻ mâu thuẩn em cũng đi cơ sở hoàng gia nhiều rồi đâu gì, hoàn hảo cũng không vừa ý vài lần . Nhưng có những lần rất rất oke tránh làm mất việc làm ăn người khác . Tại gần lễ đang suy nghĩ có nghé thăm nữa không

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
… hai bác nhảy lên còn hơn cơ sở nữa kkk

lương bổng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/3/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
Thế là không được à? Thấy đến giờ mà còn cái suy nghĩ không hài lòng góp ý thì bị quán úp sọt thì bác yếu quá rồi

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ vâng bác, cơ sở cũng đã tìm hiểu và đối chiếu rất kĩ rồi nên mới lên đây nói lại vụ việc để chủ topic và toàn thể ae congdongmassage cùng hiểu
Là bác chủ topic có mạnh tay quá nhiều lần bé đã nhắc nhở nhưng k được nên mới phải nhờ bạn locker, mà chắc chắn là bạn locker phải nhắc nhở ngay lúc đó để buổi thư giãn có thể tiếp tục chứ nếu k thì bé đâu có chịu nổi khi khách đã say mà còn quá mạnh tay như vậy
Việc giảm giá vé có lẽ bạn lễ tân cũng k sai khi mà bác chủ topic có đặt trước hay gì hoặc lấy mã code thì cũng nên đưa ra để cho bạn lễ tân có thể áp dụng giảm giá ngay cho mình chứ k có vấn đề gì khó khăn
Bác sau khi trải nghiệm cũng rất vui vẻ khi có hành động ôm hôn bé 200, chả phải là đã giải quyết được hết vấn đề để bác cảm thấy vui vẻ rồi hay sao nên cơ sở cũng đang thắc mắc là bác đã thất vọng ở phần nào, như xônng khô chưa kịp nóng thì cơ sở sẽ kiểm tra lại phòng và khắc phụv ngay ạ.
Cơ sở biết làm nghành dịch vụ này là làm dâu trăm họ nên đôi khi không thể làm hài lòng tất cả quý ae nhưng mà những sai sót trong các khâu phục vụ và lỗi cơ sở thì cơ sở xin tiếp nhận những đóng góp ý kiến để ngày càng hoàn thiện hơn NHƯNG ở đây khi các bác đi thì lại mong muốn được làm tất cả những gì mình thích mà có thể là k nghĩ đến bé và nghĩ cho cơ sở, không phải là khi đi mình có thể làm gì các bé cũng được như 1 con búp bê hay 1 món đồ chơi mà chơi ở đay là trải nghiệm dịch vụ, là hưởng thụ, khi các bé làm cũng rất ok rồi, các bác cũng rất thoải mái và vui vẻ khi đi xong nhưng khi về lại quay ngoắt 180 độ cho rằng k hài lòng và như kiểu cơ sở làm sụp
Cơ sở luôn mong nhận được những đóng góp ý kiến của các bác để trở nên hoàn thiện hơn chứ k muốn nhận những bào viết nhiều cáci sai sự thật dạng như này.

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở luôn luôn mong nhận được những ý kiến đóng góp để cơ sở càng hoàn thiện ấy ạ, có thể đây là hiểu lầm nhưng vẫn còn một số nhân vật khác mà có thể đã đổi tên rồi luôn luôn sôi nổi trong các sự việc k hay của cơ sở nhưng đối với những cơ sở khác thì lại bao che và làm cho cơ sở cảm thấy k được công bằng
Chẳng hạn như bác HITARO ...v.v.. gì đó và còn những bác khác nữa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
@John Wick ???

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ý của cơ sở là thế nào có thể nói rõ hơn ko ?
"luôn luôn sôi nổi trong các sự việc k hay của cơ sở nhưng đối với những cơ sở khác thì lại bao che"
tui thấy có gì đó sai sai trong cái vấn đề này thì phải ?

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Cơ sở luôn luôn ghi nhận đóng góp ý kiến từ các bác đã đến và trải nghiệm cũng như các bác có kinh nghiệm đóng góp cho cơ sở ngày càng phát triển mạnh hơn nhưng có đôi lúc các bác lại quá sôi nổi trong những vấn đề k hay và luôn là người đứng lên đòi lại sự công bằng cho người khác nhưng vị khách đó lại không đúng
Luôn cho cơ sở là sai và soi mói trong khi một số cơ sở khác thì các bác vào bênh chằm chặp như con đẻ
Thật sự là thấy các bác k có tính công bằng và công tám trong tất cả vụ việc
Cơ sở sẽ luôn luôn đổi mới và cập nhật để luôn làm hài lòng toàn thể quý ae nhưng để mà nhận những ý kiến sai lệch hoặc gì đó thì có thể cơ sở k cần
Thân gửi đến các bác !

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Sự việc trên cơ sở cũng đã xác minh và đang chờ đợi câu trả lời của bác chủ Topic nên trong thời gian chờ đợi các bác không yêu xin đừnh nói lời cay đắng
Không phải tự nhiên mà cơ sở đón gần 100 lượt khách mỗi ngày đâu ạ
Nên sự việc xin tạm dừng tại đây
Cảm ơn các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong and Robot123

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Đọc bài này của bác hại não quá,nguyên bài chỉ có 1 dấu phẩy duy nhất...hic....hic...

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Bạn có thể cho tôi bít là tôi sôi nổi khi cơ sở bên bạn có vấn đề lúc nào ko ? Và tôi bênh chầm chậm cơ sở nào không ?
Nhiệm vụ của tôi là duy trì diễn đàn và kềm chế các bên khi có tranh cãi xảy ra , và bản thân tôi chưa bao giờ châm dầu vào lửa cả !
Bản thân các cơ sở đã làm ngành dịch vụ thì khách hàng luôn là ưu tiên , cho dù khách hàng có sai cũng không nên đôi co phân rõ trắng đen đến mức hơn thua như vậy !
Tôi cũng đang muốn hiểu là tôi đã làm gì để phải mang tiếng là không công tâm ? Nếu cơ sở không có câu trả lời thỏa đáng thì tôi sẽ đệ trình lên trực tiếp BQT vì cơ sở đang xúc phạm uy tín của tôi .
Thân ái ! Mọi chuyện sẽ không dừng tại comment này !

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
LAK đã tiếp nhận và xử lý vấn đề này. Topic sẽ tạm khoá.
Cảnh cáo tất cả từ cơ sở đến member nếu có hành vi công kích gây hấn sẽ xử lý triệt để.
30/4 giải phóng miền nam hãy vui vẻ mừng lễ đừng để LAK phải ra tay

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
Sự việc đã được giải quyết, cơ sở có sự hiểu lầm về mod Hitaro. Mọi Việc Dừng Lại Tại Đây, mọi thắc mắc hãy inbox LAK. Cơ sở, Mod, Member là cốt yếu của diễn đàn, mọi vấn đề khúc mắc phải giải quyết trên tinh thần thiện chí cùng ngồi lại chia sẻ, giải đáp, khắc phục và cải thiện, tuyệt đối không gây hấn, chia rẽ làm mất đoàn kết. LAK và BQT luôn giám sát diễn đàn để có những xử lý phù hợp

Thân chào và chúc các anh em 1 kỳ nghỉ lễ 30/4 - 1/5 vui vẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.