Gò Vấp Lần đầu đến Hera và cái kết

Lượt xem: 3,343

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Đầu tuần có công việc xuống gò vấp, loay hoay làm việc đến sập tối thì cũng mệt rã rời, sẵn nhớ Hera cũng gần đây nên thử dạo bước qua xem sao. Hera cũng khá dễ tìm vì có bảng đèn lấp loá nên đi theo biển hiệu là tới được. Cơ sở nhỏ xinh ấm cúng, tách trà nóng và trái cây đầy đủ ngay sảnh. Ngồi chọn vé thì đi vé 900k giảm còn 450k với 1 lần thư giãn, có tắm onsen nuru đầy đủ.
Ở đây tất cả đều lót thảm trông rất sang trọng nên giày dép để ở dưới, đi chân trần lên phòng hehe. Phòng đầy đủ thiết bị xông hơi khô ướt đều có, giường cũng đủ lăn lộn bò trườn. Đang mệt nên vào xông hơi tí cho khoẻ, thì phòng xông rất ưng luôn, ko quá nóng, đứng xông thoải mái hêhe vì cái ghế nó bị ẹo ẹo sao á ngồi lên nó ko chắc chắn lắm. Vừa buớc ra thì e cũng bước vào, 1 cô bé xì teen, trong bộ áo ren cười tươi và cúi người chào ngọt ngào, kết em khoản này rồi nha. Lược bớt các râu ria vào vấn đề chính cho nóng hổi
KTV 69 nhìn hình ko ăn ảnh nhưng ở ngoài thì dễ thương
Dáng cao cỡ 1m55
Body dang có da thịtd nhưng ko mập nhé
V1 to bự săn chắc, hệ cận bưởi
V2 thì có ít li bít
V3 căng đét
V4 đây mới là nơi đặc biệt cần khám phá, bất ngờ đó nha hí hí
Service : nhiệt tình chu đáo, vui vẻ, nhưng ko thiếu tình cảm nhẹ nhàng, lúc cần nóng bỏng cao trào thì đầy đủ nhé
Khoẻ thì em chịu khó làm nhé đầy đủ
Đặc biệt chuẩn bài Onsen chứ ko như nhiều chỗ khác chỉ là Onsen fake
Mùa covid nhưng e cho đi du lịch Thái rất ư chi tiết, kỹ càng từng ngóc ngách, à có tuyệt chiêu nằm sấp cũng lâu rồi mới thấy có e làm, khá phê nhé
Nuru ổn áp chấm tầm 7/10 so với đỉnh của chóp 1 là em bên q10
THƯ GIÃN: đây là điều đặc biệt của em, từ bồn ra giường em đều BJ 99,99% và đều lút lun cây xúc xích, cảm giác vài giây cây xúc xích biến mất luôn ấy, còn 0.01% còn lại là khi e thi triển thế khác nên mới hj. Không phải dạng bj vồ vập mà là từ tốn nhẹ nhàng, dạng.nâng niu thằng em lắm, khó diễn tả bằng lời chỉ có nhớ lại cảm xúc lúc đó thì thằng em lại chào cờ
Mùa này xăng tăng phi mã nên e cũng không quên xúc bình xăng nha thiệt là hài lòng quá đi mà. Nhiều màn vậy nhưng em vẫn ko quên 69 kết hợp 69++ nữa nhé. Sau cùng là màn cia thần thánh. E hèm màn này chắc phải kể 3 ngày 3 đêm nhưng dài quá sợ anh em đọc mệt nên tóm lại bằng 3 câu: LÚT CÁN CIA KHÔNG CHỪA 1 GIỌT, HÚT ĐẾN KHI NÀO CẠN TINH MỚI THÔI, CẠN RỒI VẪN NGẬM ĐẾN PHÚT CUỐI CÙNG

chốt vậy thôi kể nữa lại thèm gặp ẻm. Tick 450k tip 900k tổng 1350k. Theo cảm nhận có lẽ em là top 1 các em đã đi ở gò vấp, top 2 là bên quang trung.
P/s có.duyên với 69 hay do 69 là số hot nên đi bên xxxxx cũng có 69 siêu phẩm

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mừng bác 69++ hoành tráng

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chỗ nào Onsen phake v a B16nói nhỏ e và e nói vs cả thế giới, để e tránh ih sợ lắm r

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Muốn dụ a zdo hầm mà khó quá B10B10Người gì trơn tuột như con lươn, tính xô zdo cái hầm là y chóc nó trượt

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx