Tân Bình Lần đầu đến với Đệ Nhất massage gặp bé 01

Lượt xem: 4,798

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
89
58
0 ₿
Đã nghe danh Đệ Nhất từ rất lâu, toàn đi massage thái, nuru, onsen… Nay quyết định quay về thời kỳ tiền massage xem có gì mới không, cỡ thì thuộc dạng lâu năm nên CSVC có vẻ xuống cấp củ kỷ tý, nhưng vẫn dùng ok nha.

Vào phòng thay đồ thấy khá đông, tính ra cơ sở vẫn được anh em tín nhiệm sau thời gian dài là quá ok, phòng xông hơi thì khỏi phải bàn rồi, quá nóng, quá đã, bao nhiêu mồ hôi tuông tuông ra ngoài, hôm nay quyết định sử dụng hết tối đa các dịch vụ có sẵn, xông hơi rồi qua xông khô, rồi ngâm hồ thủy lực, cuối cùng ngâm chân, sau đó đi tắm rồi được hướng dẫn qua phòng thư giãn ngồi đợi, vừa ngồi xuống có dĩa trái cây nho nhỏ, và chai nước suối. Ngồi nghỉ cũng được 10p thì phục vụ mời lên phòng, giường đơn cũng khá rộng đủ cho 2 người

Năm lướt tiktok được 5p nghe tiếng đi vào và cất lên tiếng “ Dạ Em Chào Anh”, cái gì chứ lễ phép trước tiên là mình thấy khoái rồi, minh ngươc lên thì Ui là trời, bé cũng khá xinh nhưng quan trọng body quá ngon,

Massage Khỏe: đấm có lực đủ bài, đá nóng

Massage Mệt: Bé làm tình nhẹ nhàng, lít ty, đi lưỡi tê tê, liếm tai, ngực bụng, xuống tới thằng em, ôi nhậm 1 cái mất tiêu thằng em, mình cũng tranh thủ bóp lấy cặp ngực của bé, nhào nắn như nhào bột, và sờ xuống v4 thì đã ướt nhẹp hết rồi, và cứ thế bj qua bj lai, bj lia bú lịa và rồi yêu thương thế là out trong sưng sướng.

KTV 01:
v1: to tròn
v2: eo thon
v3: chắc nịt
v4: ướt đẫm

Thiệt hại:
Tic 340k camapro 270k
Tip giá thị trường bonus thêm vì nhiệt tình

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Phim Cấp 3 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Bé 01 này phải da hơi ngâm, vòng 1 hàng real mà bóp vô cứng cứng phải k bạn?

• Like
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,356
1,086
31
0 ₿
Ồ Đệ I giờ có cả BJ à, lên cấp quá vậy bác ?

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Hj hay BJ vậy bác có nhầm ko, vé 340 chỉ hj thui, vé vip mới bj chứ nhỉ, bác nào vào comfirm e phát chứ e lâu rồi ko đi

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
Nghe bảo mấy em đệ nhất buởi to lắm để trải nghiệm thử đi vé VIP khoảng total tic + Tip bao nhiêu là hợp lý các bác ?

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿

01 hình như nghỉ luôn rồi hay sao đó, ngày 27 Tết có ghé yêu cầ bé, nhưng báo là nghỉ luôn rồi.

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
Bên Đệ Nhất bé nào zú to mông săn , các bác cho xin vài số để đi thử nhé