Điệp Vụ Lần đầu đến với thiên đường Queen

Lượt xem: 958

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Hello anh em, lâu quá mình mới quay lại diễn đàn. Dạo này cuối năm công việc nhiều dẫn tới áp lực xì chét quá trời quá đất. Đang ung dung lượn lờ trên diễn đàn xem một vài thông tin xem có gì mới không thì may mắn thay được bác Lục chỉ điểm cho điệp vụ tại cơ sở Queen ở Quận 1, Và đây cũng là lần đầu tiên mình đi xa nhà đến như vậy.
Do công việc bù đầu nên mình ghé cơ sở hơi trễ so với dự kiến. Mình đi đến cơ sở là lúc 20h00. Đập vào mắt đầu tiên là cơ sở đẹp, chú bảo vệ lịch sự, nhã nhặn. Lên tới quầy lễ tân thì được 2 bạn lễ tân nam tiếp đón nồng hậu và hướng dẫn cặn kẽ từng khâu một.
Minh trình vé bác Lục cấp ra và nghe giới thiệu về các loại vé thấy tò mò quá nên mình up thử lên vé 1tr luôn xem sao.
Lên tới phòng thì phòng ốc sạch sẽ, gọn gàng, sáng lắm nha không có tối hay mờ mờ. Mình thay đồ vào xông ướt, lúc đầu nóng hơi bị lâu nhưng một hồi tầm 4p thì hơi nóng bắt đầu tỏa ra liên tục, mình xông cảm giác rất thoải mái, nóng vừa phải không bị nóng quá và đặc biệt không bị ngộp. Xông tầm 10p mình ra thì thấy bé KTV đã vào lúc nào mình không hay (chắc do phòng xông cách âm tốt quá).
Bé KTV mang số báo danh 11, bé đúng gu luôn nha, mình dây, dáng cao ráo thon gọn, nhìn là muốn bay tới liền.
Về bé KTV mang số 11 này thì khỏi phải chê, ẻm còn đẹp hơn hình trong ipad nữa.
Sau khi xông hơi ra bé ngồi tâm sự với mình như người yêu, tâm sự một hồi bé và mình cùng bước vào bồn, vừa tắm vừa chiêm ngưỡng cơ thể tuyệt vời kết hợp với các động tác mơn trớn từ bé mà mình muốn out mấy lần.
Tắm xong qua phần massage khỏe, bé làm rất có lực, bài bản, đầy đủ từ a tới á. Vừa massage vừa vuốt ve bé vừa tâm sự với bé các chuyện từ trên trời xuống dưới đất vượt ra cả đại dương.
Cuối cùng massage khỏe xong là phần massage mệt, bé đi nuru từ chân lên tới mặt luôn, V4 khít khao ngọt nước cứ theess đưa lên tận miệng cho mình hưởng thụ.
Lâm trận một hồi lâu lại quay về thế 69 và mình đã xin giơ tay đầu hàng vào phút thứ 90+2.
Tổng kết lại:
CSVC: 9/10 (phòng xông hơi ở tường xứt miếng vách nhỏ)
KTV: V1: 10đ (hàng chính hãng cam xoàn nhen), V2: 10đ (ôm sướng), V3: 10đ (công vút và to chà nuru bá cháy), V4: 10đ (sạch sẽ và múp)
Tổng thiệt hại cho lần đầu trải nghiệm tuyệt vời:
Tic: Free vé onsen up lên gói 1tr (bù thêm có 200k hà)
Tip: = giá vé
Locker: vui vẻ nhiệt tình nên Tip 100k
Chú bảo vệ giữ xe: vui vẻ hòa đồng 10k
Cảm nhận riêng của mình mong anh em thông cảm
Cuối cùng xin cám ơn bác Lục nhiều nhiều nhiều

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,284
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác review hay quá bác chúc mừng bác ngon chym

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
33
0 ₿
Cuộc tình dù đúng dù sai đi massa vẫn là sướng nhất bác ơi :8onion38::8onion38:

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
em 11 này bữa tui có đi rồi nha em nó cũng ok nha cơ sở thì quá tuyệt vời rồi

lão hạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
84
36
0 ₿
má công nhận em 11 ngon thiệt nha tui đi mà mê em nó quài luôn á

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ thay mặt nhà queen, em xin cảm ơn anh đã đến thăm bé và có bài rất hay ạ. Hân hạnh đón tiếp anh vào các lần tiếp theo ạ hihi

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
86
Gần một bên
0 ₿
mình cũng 1 lần có duyên gặp được 11 mới này. Cũng rất thích V1 real và V3 ma chà bống của bé, nhưng đến khi gặp 18 rồi, mới phát hiện 18 đúng là chân ái của mình ở Queen