Lần đầu đi Joko, cập nhật mới nhất cho các anh em

Lượt xem: 26,381

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Huệ theo mình vẫn là best nhất tại Joko. Không biết giờ còn làm ở đây không các bác?

• Like
Điểm cảm xúc: Uthna

Blade09

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/5/23
Chủ đề
0
15
8
Abc001
0 ₿
đọc bài ông @SoHuong này sàm lồng tức đăng nhập để nói ông có ghét thì ghét mình ông đi. Kiếm cớ bắt bẻ mấy chuyện không đâu đòi review 1 sao. Chơi bẩn quá vậy , tính sao giống đàn bà quá.
Tui đi Joko Spa membership renew vài lần rồi vì thấy ưng ý nhất bài bên đó, thêm csvc sạch sẽ, mấy em ktv thì xinh xắn lại dễ thương, ko vòi tip hay khó chịu những chỗ khác. Ông ăn ở sao mà bị block rồi, đi chỗ khác đi đừng phá người ta làm ăn đàng hoàng.

• Like
Điểm cảm xúc: Uthna

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ố ồ con lễ tân Joko log nick vào đây chửi tôi đấy à, hãy chờ đấy có ngày tiệm ko 1 bóng người xem tôi nói có sai không nhé.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

Blade09

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/5/23
Chủ đề
0
15
8
Abc001
0 ₿
Ông lượn chỗ khác đi cho nước nó trong. Ai vào nói sự thật là ông phủ đầu Joko nick ah. Tôi và ông hẹn qua trực tiếp Joko xem có dám đưa nick ra ko hay chỉ dám nói xấu nick ảo.
Tôi qua Joko lúc nào cũng full, ko đặt chỗ trước là có thể phải đi về. Chắc ông kinh doanh massage mà ế bỏ mẹ nên GATO đi phá.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Giọng văn y chang con lễ tân Joko khỏi cãi nhé. Full lịch kín lịch ae hiểu ý tôi rồi chứ.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Ngáongo and Hemihellcat

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
96
56
113
0 ₿
Tôi ko thích chờ đợi - nứng lên đến quán mà full phải đi về ntn thì không bao giờ tôi đến làm gì, đi chơi sao phải cực vậy, còn phải đặt trước nữa chứ??? SG này hết chỗ rồi ah

Blade09

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/5/23
Chủ đề
0
15
8
Abc001
0 ₿
Ko dám đi đến Joko với tôi thì lượn đi nhé, khỏi nói nhiều. Dành thời gian kiếm công việc đàng hoàng đi làm đi cho thành người.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ok lễ tân Joko lo mà rep khách đi nhé không thôi khách chửi cho không book thì ko có tiền trả tiền thuê nhà đâu nha.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

Blade09

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/5/23
Chủ đề
0
15
8
Abc001
0 ₿
Lần cuối trả lời ông xàm lông này: ko dám đi gặp trực tiếp tại Joko thì biến đi nhé. Tôi bận đi làm việc ko rảnh cãi cùn như ông, và cũng ko rảnh lên diễn đàn này canh chơi xấu chỗ kinh doanh người ta.
Tôi đi hết Joko, Hasu, Men, Orchid.., có chỗ ko hài lòng thì tôi đơn giản bỏ ko đi nữa. Thấy ông cứ post bài me có bên Joko tôi là thấy nghi lắm rồi.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Tôi là tôi cũng nghi ông lắm rồi nha. Ố ồ lễ tân Joko nay biết lên cả forum rồi, định black list luôn cả forum này hả em gái, bớt lại đi nha em.

dark6x3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/10/14
Chủ đề
0
6
16
0 ₿
Chuẩn, cách nói chuyện mất dạy y chang con lễ tân

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

dark6x3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/10/14
Chủ đề
0
6
16
0 ₿
Joko đặt chỗ làm gì, đặt xong tới nó huỷ booking à, hay là dời sang mấy tiếng sau

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Con lễ tân nó tự ý hủy booking, dời booking, khách vip của nó chèn vào booking người khác đủ cả. Tôi nói rồi làm ăn kiểu này đừng mong tồn tại lâu dài, nay thích thì HJ, ko thích nữa thì bỏ HJ, khách này thích thì nhận, ko thích hủy book luôn chả ra cái gì.

traito123

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
3
99
68
0 ₿
Hài ghê, khách hàng bị thằng chủ nó dắt mũi như dắt bò vậy.
Mỗi shop đều có những đặc trưng riêng, đằng này JOKO thay đổi liên tục. Thằng chủ nó nới lỏng một thời gian lấy khách đẩy giá lên rồi kiểu gì nó cũng siết lại nhưng giá vẫn như cũ =))
Lương KTV tháng nào cũng trên 40 triệu/tháng. Toàn mấy ông lương không bằng một nửa như thế vào ủng hộ, đã thế còn mừng như vớ được vàng mà không hiểu mình chỉ là con bò cho tụi nó móc túi

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Joko giờ đây đã auto HJ nên ko chấp nhận bất cứ thành phần nào ko tip, tip 50-100K, 200K nên mấy ông trên này thuộc loại này coi như mất chỗ chơi nên sẽ rất cay cú Joko. Tôi ko cần tag thẳng tên nhưng ai thì người đó tự hiểu nhé. Vài lời nhắn gửi.

• Like
Điểm cảm xúc: Diluc and Hemihellcat

traito123

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
3
99
68
0 ₿
Tiền nào của nấy, auto HJ thì tip cao hơn, còn lướt art thông thường tip ít hơn là đúng rồi chứ còn gì nữa, có gì mà cay cú nhỉ?
Kể cả có mối ruột ở JOKO thì nó cũng mò cho hàng chục con cu rồi, đừng simp lỏ sĩ gái nữa, trông nó hèn mọn lắm
Anh em trên congdong không bênh nhau lại sĩ gái rồi bênh shop, ông là seeder từ JOKO đúng không?

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Gcl94 and Ngáongo

Ductom

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
55
38
47
0 ₿
Gửi người lật mặt như bánh tráng nướng và các chuyên gia mass online mà nói như đúng rồi, Joko nó vẫn giữ nguyên tắc ko HE nhé, còn tip thì chưa biết ai hơn ai nên đừng ra zẻ. From member of Joko