Khác LẦN ĐẦU ĐI TRÃI NGHIỆM EMO SPA TÂN BÌNH

Lượt xem: 16,109

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
162
42
29
0 ₿
Phân vân giữa các bài vuốt lướt các bác chia sẽ, định đi Men spa nhưng thấy Emo gần hơn và thấy cũng nhiều người khen hơn. Gọi book lúc 11h, chạy xe tới thì ngồi đợi được bé dẫn lên phòng. Đi lần đầu nên nhờ tiếp tân chọn luôn, yêu cầu trẻ xinh tý. Về bé Y thì ngaoij hình tầm 6.5-7đ, vào phòng thì được đưa quần giấy thay rồi lên nằm úp để bẻ nhấn nhá tý cho cso thôi. xong chà dầu vuốt lướt thì cũng ko cảm giác lắm. có lâu lâu vuốt cao tý, quẹt sơ vào khe ass thôi. vuốt cũng ko đủ lực lắm, xong tới lật ngữa ra cũng tah dầu vuốt thôi, nói chung cũng có tý cảm giác chứ ko đã lắm. vuốt ko đụng cậu nhỏ, lâu lâu quẹt bi tý thôi. cũng cho sờ mông ngoài và đưa vào trong bóp mông tý. Nói chung khó, ko thoải mái..Có gợi ý nhưng bé nói ko, chỉ tới đó thôi. nếu ,muốn thì tự xử nhé. Tắm lại về, ko cảm xúc lắm.
tic 430, tip 300 =730 cho 90p vuốt dầu..kkk
trãi nghiệm cho biết thôi.. Ko đánh giá cao

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Đi massage khỏe, mấy ông ko review là bé đấm bóp có đã ko. Vuốt lướt là phần phụ thôi, cho thì cho, ko cho thì thôi.
Chui vào mấy chỗ này cái số tiền mà bác bỏ ra chính là KTV họ có đấm cho bác mềm người ra được hay không, chứ ko phải là tiền đó là tiền làm cho thằng nhỏ bác có cứng lên hay ko. Nên bác review vậy cũng ko đánh giá đc đắt hay rẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
162
42
29
0 ₿
Mình cũng có nói trên mà bác, phần khỏe cũng ko đủ bài lắm. Làm cho hết giờ thôi, nên mình mới nói tha dầu vuốt đó!

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đọc bài viết của bác thì thấy không dangd để trải nghiệm.
Tốn tiền mà nhận lại sự hờ hững kkk
Nếu dịch vụ vuốt lướt kèm happyending khám phá thoải mái thì hợp giá
Hoặc khỏe hẳn như SKV thì lại hay.
Cái này chỉ tầm 3 điểm cho mọi dịch vụ

• Like
Điểm cảm xúc: kutolem

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
7 xị đi massage BJ ổn hơn bồ

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
aroma là maxa cảm xúc chứ có phải bẻ xương bẻ khớp đâu mà đòi mềm người hả bác, đa số thích đi như vậy thì trên 99% là thích vuốt lướt rồi chứ không phải thích thoa dầu rồi về đâu, nên cảm xúc ko đc giải tỏa sẽ cảm thấy hơi bí bách là điều dễ hiểu. đã làm thế này thì nên kết thúc là xã lũ thì cảm xúc của ae sẽ chọn vẹn hơn và thấy số tiền bỏ ra ko bị uổng phí. Chứ dừng ở maxa dầu rồi về với số tiền 7 xị trở lên như thế theo mình là không đáng. Nếu masa dầu rồi về tại sao ko chọn những cơ sở với giá phải chăng hơn.

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhiều người họ không hiểu các dichh vụ massage
Massage mệt.khỏe.aroma.art.lingnam.yoni.therapy.tantric.erotic....
Nên họ đánh đồng đi mass là phải đấm bóp,bẻ tay chân..kkkk
Nhưng bài viết của thớt với số tiền như vậy mà dịch vụ lưng lửng đó. Thật không đáng trải nghiệm.

• Like

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Phải bé đeo kính tên Y không

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Emo làm dịch vụ với thái độ tệ, dịch vụ sẽ tốt với khách quen đã biết được mức tip vừa ý. Khách mới hoặc khách lâu lâu mới tới thì làm cho có, cho dù không đòi hỏi chuyện kích thích thì cũng chẳng biết Emo đi theo hướng massage nào.

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hướng đi xuống nhé bạn kkk
Dù cho anh em có hướng lên trên

• Haha
Điểm cảm xúc: SoHuong

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
162
42
29
0 ₿
Đi Trãi nghiệm cho biết thì OK, còn quay lại chắc ko rồi bác! Mấy bé ở đâu ngoan quá, mình đụng vào là ko được…kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
162
42
29
0 ₿
Mình tính đi thử Joko và men thử không biết có bác nào chỉ cho bé vuốt lướt cảm xúc tốt, xinh tý ạ!

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Emo này là trùm vòi tip rồi, tip 500K thì còn làm đàng hoàng, chứ ko thì cho vào black list.