Điệp Vụ Cần Thơ Lần đầu điệp vụ số 05: Có còn Ngon????

Lượt xem: 939

baolong2511

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/6/19
Chủ đề
1
3
1
Cần Thơ
0 ₿
Hôm trước có hẹn với thằng anh em lai rai sau bao ngày không gặp.Đã lâu rồi không ghé thăm cơ sở nay trưa inbox nhẹ xin gia nhập biệt đội review, tuổi nghề còn trẻ người non dạ may được bác @LAK tin tưởng giao nhiệm vụ

Sau khi chén chú chén anh. Tầm gần 22h bước vào cơ sở làm thủ tục check in các thứ thì được bạn quản lý mời ra ghế nằm chờ chọn số. Nay định tìm hiểu thử số 41 có gì cao siêu nhưng sau khi nghe 3 bác đi trước đặt câu hỏi về độ ngon của em 05. Nên em quyết định chọn 05. Lần đầu mà nên phải check từ hàng ngon cũ xem độ ngon có mất dần theo năm tháng hay không?

Sau khi vào phòng thay đồ các kiểu thì mình vào phòng. Do phòng hơi nóng nên mình qua xông khô.Lát thì bé đi vào chào hỏi lễ phép không quên kèm theo vài lời dâm đãng kích thích.

Bước qua màn tắm thật xin thưa các bác em rất ngại tắm khuya nhất là khi say nhưng em nó nhiệt tình lau người rồi tâm sự cho khô hết mồ hôi thì mới vào bồn. Bé chăm sóc khá chu đáo khi tắm táp cho em và không quên đi vài đưởng click ti thăm dò. Nhưng do độ hợp gu nói chuyện nên em nó chả tập trung làm nhiệm vụ mà cứ luyên thuyên suốt nên dắt nhau lên giường luôn

Bé massage khoẻ khá tốt không quá mạnh và đặc biệt làm rất từ từ không hối thúc nhanh chóng. Các bác có thể vừa nói chuyện vừa thư giản gân cốt .

Về phần trườn nuru mà theo bé là " "Trườn Nuru bú c**" . Bác nào đi em này rồi thì phải nói khoảng cặp lê nó mềm mại di chuyển khắp cơ thể nó tê như thế nào. Trườn đến đâu phê tới đấy.
Phần massage mệt thì thôi rồi. Đôi môi size mọng của bé chăm sóc nhiệt tình thằng nhỏ làm em không thể không out sau trận chiến dai dẳng
Đánh giá tổng quan:
Da trắng, Hơi chuppy tí thôi, hợp với bác nào thích gu xôi thịt, vui vẻ không sợ các bác ngủ quên nếu lở quá chén khi thị tẩm
Vòng 01: 08/10 ( Vừa tay, mềm mịn, bóp sướng tay nhất là có dầu )
Vòng 02: Có tí lipit nhẹ nhưng vẫn rất ok
Vòng 03: 09/10 (To, vỗ sướng tay)
Vòng 04: gọn gàng
Phí tổn : Tic : Code free
Tip = 800
Không quên cảm tạ bác @Lục A Ka đã tin tưởng giao nhiệm vụ.
Tổng kết: Mật số 05 vẫn còn rất đáng để anh em trãi nghiệm sau những ngày mệt mỏi cần tâm sự.
Hẹn gặp lại các bác ở lần nằm vùng tiếp theo

• Like
Điểm cảm xúc: bin phạm 007

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @baolong2511 đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: baolong2511