Q.8 - Lần đầu đổi gió Windy Trung Sơn, Số 25 cô bé dễ thương kèn sáo điêu luyện | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.8 Lần đầu đổi gió Windy Trung Sơn, Số 25 cô bé dễ thương kèn sáo điêu luyện

Lượt xem: 864

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Hello anh em, lâu lâu có kèo đi chơi bên Trung Sơn được người quen giới thiệu matxa Windy Trung Sơn, biết tới Windy cũng lâu rồi nhưng hiếm khi đi chơi khu vực này nên sẵn dịp này đi chơi luôn cho biết

Về vị trí thì Windy Trung Sơn ở ngay cái đường nổi tiếng nhiều khách sạn, mấy anh em nào hay dẫn bồ đi chơi khách sạn ở Trung Sơn thì chắc chắn thường xuyên đi ngang qua matxa Windy, ít nhất cũng vài lần haha, còn anh em nào muốn biết địa chỉ chính xác thì số 16, đường số 6 nha

Vô quầy lễ tân được lễ tân đón tiếp nhiệt tình, lễ tân tư vấn đầy đủ các dịch vụ matxa ở Windy. Sau khi xem qua album hình ktv thì mình chọn được bé 25 theo lễ tân tư vấn là đúng gu mình.

Cơ sở vật chất mình đánh giá 8/10, cơ sở khang trang, sạch đẹp, phòng matxa rộng rãi, đầy đủ phòng xông hơi, bồn tắm hiện đại, giường nằm cũng cao cấp, cực kỳ lý tưởng để matxa hay xếp hình haha

Vô phòng xông hơi chừng 10p thì em gõ cửa bước vào

Đánh giá về ngoại hình

Face: 7đ dễ thương, nhìn có nét dâm ngầm ^^

V1: 7.5đ vừa tay, khuôn ngực đẹp, bú sữa ngon

V2: 7đ ôm vừa tay

V3: 8đ mông đẹp, láng mịn, bóp sướng, nhìn cái mông là muốn doggy ah

V4: ngọt nước, thôi để anh em tự trải nghiệm và cảm nhận ^^

Vừa bước ra khỏi phòng xông hơi là em lấy khăn lau mồ hôi cho mình, em chào hỏi lễ phép, nói chuyện cũng vui vẻ, em hỏi mình có hay đi ở đây không? Sao biết số của em? Mình nói mới đi lần đầu ở đây, chọn random ấy mà ^^ vừa nói xong mình ôm em vào lòng và hôn em đắm đuối, em hơi bất ngờ nhưng cũng vui vẻ tận hưởng nụ hôn ngọt ngào của mình =)) vừa hôn vừa mò tay cởi áo em ra bú vú, vú em bú quá ngon, vừa hôn vừa bú cảm giác sướng gì đâu, làm 1 hồi xong em nói anh dê quá ah, mới vô mà đè người ta ra bú rồi, lát tắm xong lên giường em làm thịt lại cho biết tay =))

Vô bồn tắm, vẫn tắm onsen tắm tiên như mấy matxa kia, em tắm rửa sạch sẽ cho mình xong bắt đầu màn liếm láp, mơn trớn, em liếm khắp người, kỹ thuật đi lưỡi của em cũng điêu luyện, làm mình phê nhột nổi hết da gà, vừa phê vừa rên vì sướng, liếm tới chỗ đó em cầm xúc xích ngậm bú mút lút cán, lần đầu gặp em nên mình nằm yên tận hưởng chiêu bú liếm của em, em bú miệt mài, ngậm lút cán, dập mình ầm ầm cuối cùng mình bắn CIA vào cái miệng xinh xắn của em, lần này mình có hứng nên đi vé BJ 2 lần luôn. Bắn xong em liếm sạch sẽ mấy giọt tinh còn dính trên đầu súng, xong em rửa sạch sẽ cho mình rồi lau khô dẫn mình lên giường matxa

Matxa khỏe, thôi phần này bỏ qua nha anh em

Tới phần matxa mệt, bé làm trườn thái, liếm láp đi lưỡi liếm khắp người rất điêu luyện, liếm tới đâu là mình sướng muốn cong người, trườn xong bé lật mình lại và quay mông chơi BJ 69, vừa tận hưởng màn bú mút của em vừa bú liếm bướm, bướm em vừa mới hun, móc chút xíu là nước chảy ra nhiều, húp sạch hết nước của em quá ngon ngọt luôn, quần nhau 1 hồi mình kêu em quay lại BJ thế truyền thống để mình ngắm gương mặt dâm của em lúc BJ, em ngậm BJ lút cán dập mình thiệt mạnh, sau chừng 5 phút bị em dập lút cán cuối cùng mình bắn pháo bông ầm ầm chục phát vô miệng em, bắn xong phê quá trời, nằm nghỉ mệt chút được em tắm rửa sạch sẽ xong xuống quầy thanh toán rồi ra về, kết thúc chuyến thăm Windy lần đầu tiên trong sung sướng.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

lộc đạt

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
99
38
0 ₿
quả kĩ năng thách đấu thế này chắc ra sớm với bé , chúc mừng bác