Q.1 Lần đầu được bé 18 kể về chiến tích 3 năm

Lượt xem: 1,141

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Vừa đáp máy bay sau chuyến bán vé số xa nhà thì nhận được tin đoán trúng tỷ số trận đấu của Liver nên mình đành vác súng đi làm nhiệm vụ. Trc khi về lại SG, mình đã check in tại Duy Tân 2 hotel (sẽ có bài review cho ae) nên người hơi mệt mà không làm nhiệm vụ thì lại bị cho vào blacklist của mod (do t3 mình lại về quê nghỉ lễ); cuối cùng đành phải làm nhiệm vụ trong tư thế không full năng lượng. Không sao, vào đề nhé anh em.

Do cơ sở Queen không có hotline nên kình phi thẳng qua cs, ngồi nghỉ mệt xíu thì được a chủ tư vấn cho bé 18 nên mình vô việc với 18.

Đánh giá chung csvc: 8/10 (trừ điểm vụ cái toilet sát bên nệm massage mà chỉ được che bởi 1 tấm rèm vải => cảm giác ko thoải mái lắm; trừ thêm 1 điểm do cái nệm khá mỏng và nhỏ, mình cao 1.78 nên nằm hơi chật)

Phòng xông khô và ướt ổn áp.

Đèn phòng sáng chói chang :)). Vì massage mệt nên không quan trọng chứ massage khoẻ thì đèn phải tối tối mới có cảm giác thư giãn. Còn này mệt mà, sáng cũng ổn. Nhìn rõ từng cọng lông cũng có cái hay :))))

Vào phòng tầm 5’ thì bé vào. Cảm giác ban đầu ấn tượng đó chính là sự hài hoà của body, cao ráo, trắng, có da thịt nhìn ngon.

V1: 9/10

V2: 8/10

V3: 9/10

V4: quên check :)))))))) nhưng nhìn ngon đó.

Bé vào phòng thì “tự ý” ngồi lên đùi mình, đập dàn loa chuẩn (không độ) vào mặt mình. Thế là, mình không vừa lắm, nhanh tay lột nhẹ làm lộ v1, tròn trịa ta nói. Rất vừa tay nhé, mềm , không nhão. Xong màn dạo đầu trên giường thì em ấy dìu t vào bồn tâm sự. T hỏi vài câu hỏi tâm sự thì bé kể t nghe rất nhiều, pha những câu rất hài hước. Mình nhớ nhất câu “tính ra, em b* c* cũng nhiều, tính đến giờ chắc cũng dc 3 ngàn con”. Haha. Mình ko tin thế là 2 đứa lấy đt ra bấm xem tính đúng ko thì quả thực là trên 5k con chứ không phải 3k con đâu :)))). Bé nói chuyện rất duyên, lâu lâu cứ pha mấy câu b* c* nó nhạt, nó đam mê bla bla trong rất hài hước. T tâm sự trong bồn rất lâu, kể cả mấy việc bé làm ra sao, quê quán, gia đạo, tình duyên…

Nếu nói về tính cách, body thì em 18 này chắc có lẽ là em thứ 2 mà t nhớ nhất (trc đây lâu rùi thì số 79- DB bình Tân làm t nhớ nhất, bé nuôi chó ak, chắc nhiều bác còn nhớ). Và nếu gu của bác nào giống 79 Bình Tân thì bé này ik như vậy.

Tản mạn hơi nhiều, vào việc chính. Trong bồn bé thi triển màn trườn Thái tại bồn, đặc biệt, nó lai lai kiểu nuru ấy chứ. Và hình nhue t và bé hợp nhau hay sao mà bé lên t xuống, bé xuống t đẩy lên khá ăn nhịp. Có lúc hơi nhanh và t cảm nhận được cái gọi là “rùng mình” của bé; không biết thật hay giả nhưng làm t phấn khích. Không ngờ, bé tụt về phía sau, úp mặt vào thằng nhỏ và … abc… còn t thì nằm tựa vào thành bồn, ngước nhìn trần nhà. Phì phò. Rất đã. Không quá 1p, t out luôn. Haha. Rất nhanh nhưng rất sướng.

Xong công đoạn bồn thì bé tắm lại cho t và lên giường nằm hưởng thụ. Bé làm khoẻ 9/10 nhé, cực kỳ okie. Og nào đi khoẻ mà qua đây không hài lòng thì t cũng bó tay.

Kỹ thuật khoẻ xong thì bé thi triển luôn màn Thái (thường thì cơ sở khác sẽ không làm màn Thái nếu out trong bồn rồi), nhưng bé 18 khác; bé vẫn làm đầy đủ mặc dù thằng nhỏ t bất lực. Kêu mãi không lên. Xin lỗi bé vì t quá sức cho chuyến đi dài ngày rồi :(.

Tổng kết: nếu bác nào thích gu trẻ (2k1), cao ráo, có da có thịt (gu mình không phải mình dây), đặc biệt nói chuyện vui vẻ pha chút hài hước (không lãng xẹt, vô duyên) thì ghé gặp bé. Còn t, chắc chắn qua lễ sẽ gặp bé.

Thiệt hại:

Tic: event mod Dory

Tip=tic

Gửi xe: 20k

Ổng chủ kiêm lễ tân nên không tip đồng nào :))))

• Like
Điểm cảm xúc: Bế Tinh Đại Pháp and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác gặp được máy hút tinh kkk, có số dt book lịch ở bài giới thiệu đó bác

• Haha
Điểm cảm xúc: Thichkhampha69