Tôi&Em - Lần đầu gặp em! (Phần 2) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Lần đầu gặp em! (Phần 2)

Lượt xem: 546

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
79
45
Sài Gòn
0 ₿
Sau buổi gặp em lần đầu, Tôi về không ngủ được cứ trằn trọc và thao thức nhớ em (cái này chỉ có mình tôi, và tôi cũng không nói gì với em cảm xúc của mình trong lần gặp đầu)
Chỉ sau 2 ngày tôi cảm thấy bứt rứt khó chịu quá, Tôi quyết định đến gặp em!
Sau 2 ngày đó Tôi đến gặp được em cảm giác tôi rất vui, Tôi nhìn Em và cười nhẹ nhàng!
Tôi mới nói: Anh nhớ em!
Em nhìn tôi và nói: Nhớ thiệt không?
Tôi nói: Thiệt.
Chỉ ngắn gọn vậy thôi mà tôi thấy thoải mái và vui trong lòng.
Em kiu tôi, anh xông hơi đi em mở lên cho anh. Tôi gật đầu!
Hôm đó Tôi ở phòng hơn 2 tiếng, Em ms cho Tôi xong và Tôi kiu e lại gần nằm với Tôi. Tôi ôm em và
Tôi nói: Em rất giống mối tình đầu của anh nhất là ở đôi mắt của em, từ đó giờ em là người thứ 3 anh cho hôn môi của anh đó chứ k phải ai muốn hun là hun đâu nha!
Em cười và nói với Tôi: Trời! Làm như anh có giá lắm vậy, đâu phải ai em cũng hun đâu. ( mình đi MS bình thường nha anh em mình k có đi ms mệt nha)
Và trong không gian im lặng đó tiếng nhạc du dương Tôi nằm ôm em và tiếp tục nhìn vào đôi mắt của em. Phải chi thời gian lúc đó ngừng lại thì hay biết mấy!
Tự nhiên Tôi nằm không biết từ đâu nước mắt Tôi chảy xuống, Tôi đã cố kìm lại! Nhưng k qua được đôi mắt của em.
Em hỏi tôi: a Khóc hả
Tôi nói: có đâu, phòng lạnh quá a bị cảm!
Tôi nằm suy nghĩ 1 hồi lâu Tôi mới nói em:
Em ơi! Chắc không được rồi, chắc a k dám ghé ở đây nữa, k gặp em nữa, a sợ kìm lòng không được.
Em mới nói: a nhớ nói nha, thường mấy người nói vậy là k làm được đâu nha!
Tôi chỉ cười và tiếp tục ôm em. Đến lúc về tôi có xin ZL của em. Về Tôi nt chúc em may mắn, sức khoẻ và thành công ….. nhắn nhiều lắm! Giống như là lời tạm biệt vậy đó!
Sau đó Tôi xoá Zalo, vì Tôi sợ nhìn em nữa Tôi nhớ em, với lại công việc của em nên Tôi không muốn nhắn tin làm phiền ảnh hưởng đến em! Và Tôi dặn lòng sẽ quên em không ghé nữa ……..
Hết Phần 2!

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
79
45
Sài Gòn
0 ₿
Lần đầu gặp em (phần 3)
Tôi xoá Zalo em và muốn quên em, nhưng đôi mắt đó, nụ cười đó,giọng nói đó cứ làm tôi trằn trọc.
Sau nữa tháng thì tôi cũng đến gặp em, Tôi vừa gặp đã đến ôm em và nói: Anh nhớ em!
Em nói: sao a nói sợ k dám đến nữa mà, vậy là k dám dữ chưa, cái em cười khoái chí.
Em ngồi ghế và tôi đứng trước ghế nói chuyện với em lại tiếp tục nhìn vào đôi mắt của em và nhẹ nhàng hôn em!
Tôi đứng nói chuyện với em chắc cũng 20 phút hơn, lúc đó tôi xông hơi rồi vì tôi rất thích xông cho khoẻ.
Tôi mới hỏi em hổm rài em làm có mệt không?
Em nói: cũng bình thường à a, e cũng k có mệt
Tôi mới nói: nay a vô chơi với em thôi, em
Thích làm gi thì em làm, còn không thôi, nói chuyện với anh là được rồi.
Nhưng em ngại hay sao đó, cứ kiu mình anh lên giường nằm đi em ms cho anh cho. Và tôi cũng lên giường nằm theo ý của em, em
Vừa ms cho Tôi khoảng 5 phút tôi quay qua ôm em và hôn em.
Tôi nói: em ơi! E nằm nói chuyện với a thôi a k cần em ms đâu. Và em bắt đầu nằm xuống nói chuyện, 2 đứa nói chuyện với nhau vui lắm.
Tôi hôn em rất nhiều và em cũng vậy ………
Cuối cùng cũng đến lúc chia tay em, tôi trở về với cuộc sống của tôi,em quay lại với công việc của em!
Tôi nắm tay em và ôm em lần cuối cùng và Tôi nói: anh đi nha! Bái bai em!
Tôi nói có hẹn gặp lại k?
Em nói: Dạ có chứ anh!
Và tôi vẫy tay chào em, Tôi quay ngoảnh mặt lại nhìn em lần cuối và bước xuống cầu thang. Lòng triễu nặng!

Tạm biệt em! Cô bé của anh, mặc dù a k biết em như thế nào. Thật hay giả, giả hay thật nhưng a có thể cảm nhận được em cũng có 1 chút rung động đối với anh.
Không biết anh có thể không gặp em trong bao lâu, nhưng anh dặn với lòng mình sẽ không đến gặp em nữa! Anh sợ….
Sợ có 1 ngày nào đó anh thương em thật sự và người muộn phiền chính là anh, người nhớ em chính là anh, người thao thức cũng là anh!
Tạm biệt em! Cô bé của anh, anh nhớ em …

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
Vâng, em cũng nhớ anh nhiều. Của anh hết 1tr2….

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
670
452
Khắp SG
0 ₿
Bài nào mà tôi và em viết có tâm thì tui hỏi. Chứ nhiều ông viết lòi ra bé thì ra bé đó tui đã gặp từ trước rồi :ami-(47):.
Nhưng bé này tui hóng info thiệt. Tui tò mò đôi mắt mà chủ thớt đã nói. Để tui gặp xem có làm tui mê mẫn hay ko đó mà :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng Ak47

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
79
45
Sài Gòn
0 ₿
Đôi mắt tôi mê không bao giờ xấu được nha Bác!

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
Bác phải đọc từ đầu…tất cả xuất phát từ việc ổng đang stress công việc. Vào gặp đúng bé giống nyc nên cảm xúc tuôn trào, nghĩ đến ngày xưa chia tay nyc vì cs quá khó khăn ko lo đc cho e nó thế là quá khứ và hiện tại chập lại. Bác chủ rưng rưng nhìn e nó mà nhớ dáng hình xưa—> thế là đổ cái rầm. Bác vào gặp e nó thì cũng như gặp các ktv ms khác mà thôi…đào đâu ra đống cảm xúc đó…=.=!

• Haha
  • Sad
Điểm cảm xúc: Listerine Cool and Súng Ak47