Tôi&Em - Lần đầu gặp em! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Lần đầu gặp em!

Lượt xem: 756

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
79
45
Sài Gòn
0 ₿
Ngày hôm đó không biết tôi suy nghĩ như thế nào lại chọn 1 nơi để giảm stress vì công việc, cuộc sống của Tôi quá mệt mỏi và tôi cũng chọn đại, và người đó là Em!
Lần đầu tôi gặp em cảm giác như mối tình đầu của tôi, không thể tin được, em ân cần, chu đáo dễ mến, trời ơi! Chuyện gì vậy trời???
Tôi nhìn em vào mắt em rất lâu
Em hỏi: sao nhìn người ta dữ vậy?
Tôi chỉ cười và không nói gì!
Và tiếp sau đó là công việc của em, Tôi nhìn em loay hoay lấy đồ, dọn dẹp để chăm sóc cho tôi mà tự nhiên thấy sóng mũi cay cay, muốn rớt nước mắt. Tôi suy nghĩ vì cuộc sống mà mọi người điều đi làm để kím tiền, để chăm lo cho cuộc sống cho gia đình!
Tôi có nói Em!
Em ơi! Anh nhìn em a thấy thương quá a không nỡ đụng chạm em và mạnh tay với em.
Em nói: vậy chứ đó giờ anh làm nhẹ lắm hả, cái em cười!
Và rồi tôi vẫn tiếp tục nhìn vào đôi mắt của em, sau đó em trao cho tôi 1 nụ hôn cảm giác như Tôi bị điện giựt giống như trai mới lớn vậy đó!
Không thể tin được, có lẽ Tôi có cảm tình với Em rồi sao trời?????
Tôi cứ nằm suy nghĩ vu vơ cứ mong thời gian trôi qua thật chậm để Tôi có thể gần em lâu hơn nữa, nhưng không chuyện gì đến cũng đến!
Hết Giờ, và Tôi tiếp tục công việc của Tôi, Em tiếp tục công việc của Em!
Hết Phần 1!

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
….công nhận bác đa cảm thật…m thuộc tuýp đa tình - đa cảm nhưng mà để lần đầu gặp xong xúc động về cuộc sống như bác chắc không có dù lần mới nhất mình đi ms m với con bé ôm nhau khóc tu tu hết cmn 2 suất. Nhưng công nhận đồng cảm xong thì cảm xúc nó lên nóc thiệt, 2 đứa quấn nhau suýt cmn làm tình luôn rồi…nhưng mà m quen biết mấy tháng rồi mới được cái cảm giác đó…bác mới gặp mà rung rinh luôn thì cẩn thận, có khi tìm hiểu ra sau giờ làm bé toàn đi nhậu, bay lắc các kiểu thì vỡ mộng :)

• Like
Điểm cảm xúc: Súng Ak47

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
79
45
Sài Gòn
0 ₿
Rung động vì em giống mối tình đầu của mình quá, hơn 10 năm rồi vô tình gặp lại cảm xúc nó ùa về không biết phải làm sao :((

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
À không sao, đi ms, ai cũng trải qua cảm xúc này,ai khác mình ko biết chứ m khuyên bác là cứ chiều theo cảm xúc nhé, cuộc chơi này là cuộc chơi của cảm xúc mà, có những cái nó đến bất chợt như vậy bác phải tận hưởng nó. M còn trải qua cảm giác thất tình nữa kìa, moẹ tuyệt vời, ai nói gì nói ko phải mà dễ những lão già như mịn còn có những cảm xúc như vậy. Chơi tới đi bác…^^

• Like

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
79
45
Sài Gòn
0 ₿
Mình cũng muốn chiều theo cảm xúc nhưng k dám, mình đang trốn tránh và ngăn chặn nó vì mình biết vướng vô chỉ có buồn và nhiều tâm sự. Vì mình cũng đa tình đa cảm giống bạn đó!
Nhưng chưa được, vấn vương còn sót lại!

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
670
452
Khắp SG
0 ₿
Hãy làm những gì bản thân cảm thấy vui là được nha ông. Mình phải thương bản thân mình chứ.
Bởi tý nữa còn chưa biết ăn gì nữa mà.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng Ak47 and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,029
1,253
Sài Gòn
11 ₿
Tính mình rất tích cực, chuyện làm cho m buồn được ít lắm. Nên mỗi lần m buồn, m rất tận hưởng cảm giác đó. Bác chơi tới đi, có điều nếu có gđ thì phải biết điểm dừng ờ đâu, để nuôi cảm xúc thì tốt chứ để ảnh hưởng gđ thì ko nên nha bác. Luôn nhớ kỹ: bác chỉ là một người khách có cảm tình với bé…hết. Vì nghề này, bé phải “diễn” như bác là người yêu bé vậy đó nên đừng có lầm lẫn là bé “mê” mình…lầm chết :)

• Like

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
79
45
Sài Gòn
0 ₿