Lần đầu ghé 1 masa nhiệt tình

Lượt xem: 349

Vian

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/3/24
Chủ đề
3
3
2
Tân phú
0 ₿
Chuyện là hôm qua tôi đi nhậu với mấy thg bạn làm chung công ty, lúc nhậu xong cũng tầm 23h đêm tối có chạy ngang gò dầu, vô tình đi ngang quán masa linh hà thế là tui quay đầu xe lại quẹo vào quán linh hà luôn, vô thì mấy anh em phục vụ rất là vui vẽ nhiệt tình, và giới thiếu mấy bản giá và dịch vụ bên quán mình thấy cũng ok, nhưng lần đầu mình ghé quán nên cũng ko biết mấy bé ktv như thế nào có ưng ý ko, thế là thg em quản lí nói anh cứ em yên tâm cứ để em lo , ko ưng ý anh anh cứ nói em em đổi cho anh bé ueng ý, thế là mình tin thg em mình đi lên phòng xông hơi 1 xíu tầm 10p là bé ktv viên lên, phải nói là thg em quản lí nó quá tr tâm lí nó hiểu cái gu của mình, nó chọn cho mình 1 bé , khuôn mặt dễ thương, gái miền tây, thân hình thầy thon thả, vòng 1 vòng 2 vòng 3 phải nói rất là vừa tay, còn kỉ năng phải nói là quá tuyệt vời, lần đầu đi quán này mình ko nghĩ nó vừa ý đến vậy ,
Tui là tui đưa lên cho mấy anh em tham khảo nên đi thử đi xứng đáng lắm mấy ông ạ tui mới đi hôm qua mà hôm nay tui lại thèm rồi đây này, thôi tui để địa chỉ ở đây cho mấy ông tham khảo
103a gò dầu , phường tân quý , quận tân phú đến mà trải nghiệm nha xuất sắc lắm .