Q.10 Lần đầu ghé QT và sẽ.....

Lượt xem: 1,921

Tài Lanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
10
31
22
miss_you6534
0 ₿
Bài review của 1 newbie đi massage được vài lần và là lần đầu ghé QT.Do mấy lần trước đi mấy chỗ khác k được như ý nên lần này định ghé QT thử k ổn nữa là từ biệt luôn thú vui massage này, vì thật sự tốn kém mà trải nghiệm k ok thì nó k đáng để mình bỏ tiền ra và trải nghiệm nữa.
- Điểm cộng :
+ Đầu tiên phải nói là bên QT siêu siêu nhiều KTV tới tận 30 mấy bạn,anh em muốn gu nào hầu như cũng có.

+ Thứ 3 là Vy bạn này siêu dễ thương,tương tác tốt và lúc nào cần cũng ib trả lời dù có hỏi ngoo ngốc cỡ nào :v
+ CSVC : 8/10 cảm giác khi đi vô không có bị ngộp,phòng rộng cái giường rộng nha nằm lăn 3 vòng mới hết :v
+ Thái độ nhân viên : 10/10 Bạn thì khỏi bàn rồi,xong cái bạn dắt lên cũng dễ thương nữa mình đi cảm giác không có 1 chút khó chịu dù chỉ 1 chút luôn nha.
+ KTV : Thật ra thì định book 2 bé lặn cơ mà vì sụp hoài nên rén nên book 1 bé thôi, trong đầu thì xoay quanh 3 bé là 16,79,81 mấy bé này siêu hot review quá trời luôn nên quay vòng quay ra bé 16.Mà bé 16 ngay bữa đi thì bệnh mà lúc này bé 79 đang rảnh nên là book thôi =)) số trời đã an bài rồi nên book tắm rửa sạch sẽ xịt miếng dầu thơm và lái xe qua thôi… Trên đường đi thì nghĩ tới mấy cảnh damdang của em,mong e như mấy bài review trước của các anh em đi.Và đây là cảm nhận của e về bé nha
1. Ngoại hình : Em thì k yêu cầu gì cao phần này lắm,nhưng bé okay nha ngoại hình chuppy dễ thương,tóc dài ơi là dài luôn
.V1 : 9/10 vừa tay,bóp siêu đã luôn
.V2: 8/10 vòng này e k để ý nhiều lắm
.V3: 9/10 vừa đủ xài nha,tét bao đã =))
.V4: 9/10 tỉa gọn,sờ nước nôi đầy đủ k có khô :v chơi đùa thoải mái
2. Thái độ : Bé này lanh nha,nch kể này kể kia tâm sự các thứ.Siêu chiều khách luôn,nói thiệt là 100/10, chả khác gì đi với người yêu luôn.Do bé hot quá book nhiều nên tới mình thì bé hơi mệt nhưng vẫn rất vui vẻ không hề có 1 thái độ khó chịu nào.
3. Khỏe : Bé massage khác người,nhưng rất đã massage đúng chỗ mình cần.Lúc đó bị đau vai bé massage xíu là thấy khỏe người về k còn đau nữa
4. Mệt : Phần quan trọng để cuối cùng đây,phần này thì bé đỉnh quá lưỡi bé siêu dính chả chê được muốn nhẹ nhàng hay mạnh bạo nói với bé là bé chiều cho nha.Bình thường tui đi thì cum 3 lần mới thấy mệt nhưng mà đi với bé này 2 lần là gãy với thời gian k cho phép nên tui thấy 2 lần là quá ok :v Do bé làm đỉnh lắm,đi lưỡi liếm bú rất phê nha đi khắp người chỉ biết ưỡn người theo mà rên với bé thôi.Này anh em trải nghiệm sẽ hiểu,cơ mà book vừa vừa thôi cho e nó nghĩ =))) Book nhìu quá bệnh k làm được nữa là k đi với e nữa đóa mấy anh trai.

- Tóm tắt lại là quá tuyệt vời và sẽ ghé lại QT trong thời gian tới nữa,review lần đầu nên ghi có sai sót anh em bỏ qua nha.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,032
338
0 ₿
Cảm ơn Bác vì Bài viết rất có tâm cực tâm huyết , chân thành . Ko như văn mẫu ;) chúc mừng bác và hẹn Bác ngày gần nhất được Pvu ạ ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Tài Lanh